Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) hôm nay: kqbd Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) hôm nay, bdkq Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 7 Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Tây Ban Nha gần đây và kqbd Hạng tư TBN (Nhóm 12 Canarias) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng tư TBN (Nhóm 12 Canarias) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Tercera División mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) có tên Tiếng Anh là Tercera División và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) mùa giải 2021-2022

  • Kết quả Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias) của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 02/05 00:00
    Arucas CF
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    CD Buzanada
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    Herbania
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    UD Las Zocas
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    Tenisca
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    Union Viera
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/05 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/04 00:00
    CD Atletico Paso
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    CD Marino
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Gran Tarajal
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    CD Union Puerto
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Lanzarote
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    UD Las Palmas C
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    CD Santa Ursula
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Villa Santa Brigida
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/04 00:00
    Arucas CF
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    CD Buzanada
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Herbania
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    UD Las Zocas
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Tenerife 2
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Union Viera
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/04 00:00
    CD Marino
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Gran Tarajal
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    CD Union Puerto
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Lanzarote
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    UD Las Palmas C
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    CD Santa Ursula
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Tenisca
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Villa Santa Brigida
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/04 00:00
    Arucas CF
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    CD Atletico Paso
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Herbania
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    UD Las Zocas
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Tenerife 2
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Union Viera
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/03 00:00
    CD Buzanada
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Gran Tarajal
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    CD Union Puerto
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Lanzarote
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    UD Las Palmas C
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    CD Santa Ursula
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Tenisca
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Villa Santa Brigida
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/03 00:00
    Arucas CF
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    CD Atletico Paso
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    CD Marino
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Herbania
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    UD Las Zocas
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Tenerife 2
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Union Viera
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/03 00:00
    CD Buzanada
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Gran Tarajal
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    CD Union Puerto
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Lanzarote
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    UD Las Palmas C
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Tenisca
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Villa Santa Brigida
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/03 00:00
    Arucas CF
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    CD Atletico Paso
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    CD Marino
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    Herbania
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    CD Santa Ursula
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    Tenerife 2
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    Union Viera
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/03 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/02 00:00
    CD Buzanada
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    Gran Tarajal
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    CD Union Puerto
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    Lanzarote
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    UD Las Palmas C
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    UD Las Zocas
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    Tenisca
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/02 00:00
    CD Atletico Paso
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    CD Marino
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    Herbania
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    CD Santa Ursula
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    Tenerife 2
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    Union Viera
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    Villa Santa Brigida
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/02 00:00
    Arucas CF
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    CD Buzanada
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    CD Union Puerto
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    Lanzarote
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    UD Las Palmas C
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    UD Las Zocas
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    Tenisca
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 23
  • 07/02 00:00
    CD Atletico Paso
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    CD Marino
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    Gran Tarajal
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    Herbania
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    CD Santa Ursula
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    Tenerife 2
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    Villa Santa Brigida
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 31/01 00:00
    Arucas CF
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    CD Buzanada
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    CD Union Puerto
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    Lanzarote
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    UD Las Zocas
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    Tenisca
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    Union Viera
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/01 00:00
    CD Atletico Paso
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    CD Marino
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    Gran Tarajal
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    UD Las Palmas C
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    CD Santa Ursula
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    Tenerife 2
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    Villa Santa Brigida
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/01 00:00
    Arucas CF
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    CD Buzanada
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    Herbania
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    Lanzarote
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    UD Las Zocas
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    Tenisca
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    Union Viera
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/01 00:00
    CD Atletico Paso
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    CD Marino
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    Gran Tarajal
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    CD Union Puerto
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    UD Las Palmas C
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    CD Santa Ursula
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    Tenerife 2
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 18
  • 10/01 00:00
    Villa Santa Brigida
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Villa Santa Brigida
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    CD Atletico Paso
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    CD Marino
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Gran Tarajal
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    CD Union Puerto
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    UD Las Palmas C
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    CD Santa Ursula
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Tenerife 2
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Arucas CF
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    CD Buzanada
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Herbania
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    UD Las Zocas
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Tenisca
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Union Viera
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/12 00:00
    CD Atletico Paso
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    CD Marino
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Gran Tarajal
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    CD Union Puerto
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Lanzarote
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    UD Las Palmas C
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    CD Santa Ursula
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Villa Santa Brigida
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/11 00:00
    Arucas CF
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    CD Buzanada
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Herbania
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    UD Las Zocas
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Tenerife 2
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Union Viera
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/11 00:00
    CD Marino
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Gran Tarajal
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    CD Union Puerto
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Lanzarote
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    UD Las Palmas C
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    CD Santa Ursula
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Tenisca
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Villa Santa Brigida
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/11 00:00
    Arucas CF
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    CD Atletico Paso
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Herbania
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    UD Las Zocas
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Tenerife 2
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Union Viera
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/11 00:00
    CD Buzanada
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Gran Tarajal
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    CD Union Puerto
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Lanzarote
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    UD Las Palmas C
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    CD Santa Ursula
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Tenisca
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Villa Santa Brigida
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/11 00:00
    Arucas CF
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    CD Atletico Paso
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    CD Marino
    Villa Santa Brigida
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Herbania
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    UD Las Zocas
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Tenerife 2
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Union Viera
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 23:00
    CD Buzanada
    Union Viera
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Gran Tarajal
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    CD Union Puerto
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Lanzarote
    CD Union Sur Yaiza
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    UD Las Palmas C
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Tenisca
    Herbania
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Arucas CF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Villa Santa Brigida
    CD Santa Ursula
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/10 23:00
    Arucas CF
    UD Las Zocas
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    CD Atletico Paso
    CD Union Puerto
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    CD Marino
    UD Las Palmas C
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Herbania
    CD Buzanada
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    CD Santa Ursula
    Gran Tarajal
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Tenerife 2
    Lanzarote
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Union Viera
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    CD Union Sur Yaiza
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/10 02:00
    Lanzarote
    CD Atletico Paso
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    CD Buzanada
    CD Union Sur Yaiza
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    Gran Tarajal
    Villa Santa Brigida
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    UD Las Palmas C
    CD Santa Ursula
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    UD Las Zocas
    Union Viera
    2 - 1
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    Tenisca
    Tenerife 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Herbania1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 12/10 17:30
    CD Union Puerto
    CD Marino
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 18:00
    CD Atletico Paso
    Tenisca
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/10 18:00
    Herbania
    UD Las Zocas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/10 18:00
    Tenerife 2
    CD Buzanada
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 23:00
    CD Union Sur Yaiza
    CD Vera Puerto De La Cruz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:30
    CD Santa Ursula
    CD Union Puerto
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:00
    CD Marino
    Lanzarote
    1 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 03:00
    Union Viera
    Arucas CF
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 03:00
    Villa Santa Brigida
    UD Las Palmas C
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/10 23:00
    Tenisca
    CD Marino
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    CD Buzanada
    CD Atletico Paso
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    CD Union Puerto
    Villa Santa Brigida
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    Lanzarote
    CD Santa Ursula
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    2UD Las Zocas2
    CD Union Sur Yaiza1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    1CD Vera Puerto De La Cruz1
    Tenerife 2
    0 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 23:00
    UD Las Palmas C
    Gran Tarajal
    2 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    Arucas CF
    Herbania
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/09 18:00
    CD Atletico Paso
    CD Vera Puerto De La Cruz
    ? - ?
    Vòng 4
  • 26/09 18:00
    CD Marino
    CD Buzanada
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/09 18:00
    Gran Tarajal
    CD Union Puerto
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 18:00
    Herbania
    Union Viera
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 18:00
    Tenerife 2
    UD Las Zocas
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:30
    CD Union Sur Yaiza
    Arucas CF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Villa Santa Brigida
    Lanzarote
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 22:30
    CD Santa Ursula
    Tenisca
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/09 18:30
    Tenisca
    Villa Santa Brigida
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 18:00
    CD Union Puerto
    UD Las Palmas C
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 18:00
    Lanzarote
    Gran Tarajal
    3 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 18:00
    UD Las Zocas
    CD Atletico Paso
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 18:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    CD Marino
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Arucas CF
    Tenerife 2
    2 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Union Viera
    CD Union Sur Yaiza1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 03:00
    CD Buzanada
    CD Santa Ursula1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 19:00
    Gran Tarajal
    Tenisca
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 18:00
    CD Atletico Paso
    Arucas CF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 18:00
    1CD Marino1
    UD Las Zocas
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 18:00
    Tenerife 2
    Union Viera
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Villa Santa Brigida
    CD Buzanada
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 22:30
    CD Santa Ursula
    CD Vera Puerto De La Cruz
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 21:45
    CD Union Sur Yaiza
    Herbania
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 18:00
    UD Las Palmas C
    Lanzarote
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 18:00
    CD Buzanada
    Gran Tarajal1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 18:00
    Lanzarote
    CD Union Puerto
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 18:00
    Tenisca
    UD Las Palmas C
    0 - 2
    Vòng 1
  • 05/09 18:00
    CD Vera Puerto De La Cruz
    Villa Santa Brigida
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 17:30
    Herbania
    Tenerife 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    UD Las Zocas
    CD Santa Ursula
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 18:00
    Arucas CF
    CD Marino
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 17:30
    Union Viera
    CD Atletico Paso
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Nhóm 12 Canarias)
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng tư TBN (Nhóm 12 Canarias)
Tên Tiếng Anh Tercera División
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng năm 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giới thiệu giải Hạng 4 Tây Ban Nha

Tercera División (tiếng Anh: Third Division) là hạng 4 của hệ thống giải bóng đá Tây Ban Nha. Nó nằm dưới Primera División (còn được gọi là La Liga), Segunda División và bán chuyên nghiệp Segunda División B. Nó được thành lập vào năm 1929. Bắt đầu từ mùa giải 2021-22, nó sẽ trở thành cấp thứ năm và được đổi tên Tercera División RFEF do liên đoàn Tây Ban Nha (RFEF) tạo ra một giải hạng ba bán chuyên nghiệp mới được gọi là Primera División RFEF.

Thể thức thi đấu giải Hạng 4 Tây Ban Nha

Thể thức thi đấu hiện tại đã được áp dụng từ năm 2006. Tercera División có 360 đội được chia thành 18 nhóm khu vực, tương ứng với các cộng đồng tự trị của Tây Ban Nha (do quy mô của nó, Andalusia được chia thành hai nhóm, Đông và Tây; Ceuta được phân bổ cho Tây Andalusia, trong khi Melilla được phân bổ về phía Đông). Mỗi nhóm được quản lý bởi một liên đoàn bóng đá khu vực. Vào cuối mùa giải, bốn đội đầu tiên trong mỗi bảng đủ điều kiện tham dự trận play-off thăng hạng để quyết định đội nào được thăng lên Segunda División B. Ít nhất ba đội xếp cuối mỗi bảng có thể xuống hạng xuống Divisiones Regionales de Fútbol. Tuy nhiên, số lượng đội xuống hạng có thể khác nhau. Đội vô địch mười tám nhóm cũng đủ điều kiện tham dự Copa del Rey mùa sau. Tuy nhiên đội dự bị không đủ điều kiện. Cùng với các đội đến từ Segunda División B, các đội còn lại của giải sẽ thi đấu tại Copa Federación.

Cho đến mùa giải 2018–19, 18 đội vô địch vòng bảng có cơ hội thăng hạng trực tiếp tới Segunda División B. Những đội chiến thắng trong nhóm được bốc thăm chia cặp đấu hai lượt, sau đó chín đội chiến thắng được thăng hạng lên Segunda División B. Chín các câu lạc bộ thua cuộc vào vòng play-off cho chín vị trí thăng hạng cuối cùng.

18 câu lạc bộ á quân được bốc thăm với một trong 17 câu lạc bộ đứng thứ tư bên ngoài nhóm của họ và 18 câu lạc bộ xếp thứ ba được bốc thăm với nhau trong loạt trận hai lượt. 27 đội thắng tiến lên cùng với 9 câu lạc bộ thua trong loạt trận của các nhà vô địch để xác định 18 đội lọt vào loạt trận hai lượt cuối cho chín suất thăng hạng cuối cùng. Ở tất cả loạt trận play-off, đội bóng hạng dưới đều chơi trên sân nhà trước. Bất cứ khi nào có một vị trí hòa (như đội thắng trong loạt trận của đội vô địch hoặc đội đứng thứ ba ở vòng đầu tiên), một trận hòa sẽ xác định câu lạc bộ được chơi trên sân nhà trước.

Trong mùa giải 2019–20, các quy tắc play-off thăng hạng đã được thay đổi bởi một nghị quyết của RFEF sau khi mùa giải đó bị đình chỉ và sau đó bị cắt lại do đại dịch bệnh coronavirus ở Tây Ban Nha. Do đó, bốn đội đứng đầu mỗi bảng tại thời điểm bị đình chỉ được coi là đủ điều kiện tham dự vòng play-off, sẽ được tranh chấp trên cơ sở khu vực tại các địa điểm trung lập. 18 đội vô địch vòng bảng đã được bốc thăm với các câu lạc bộ hạng tư trong khi 18 đội á quân được bốc thăm với các câu lạc bộ hạng ba trong nhóm của họ, tất cả đều trong loạt trận hai lượt. 36 đội thắng ở vòng đầu tiên đã chơi các trận đấu loại trực tiếp ở mỗi khu vực của họ, từ đó 18 đội được thăng hạng lên Segunda División B. 18 câu lạc bộ thua sẽ có thể chơi vòng play-off bổ sung nếu có thể cho hai vị trí còn lại. trong giải hạng ba, ban đầu mở rộng lên 100 đội được chia thành năm nhóm 20 người và được chia thành 10 nhóm con, mỗi nhóm 10 đội, chỉ dành cho năm 2020–21. Tuy nhiên, hai câu lạc bộ nữa đã được thăng hạng sau khi RFEF hủy bỏ các trận đấu lại Tercera División mà không tổ chức lại chúng, do đó hiện có bốn nhóm 20 và một nhóm 22, được chia thành tám nhóm con 10 và hai nhóm con 11.