Kết quả bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland), Kqbd Scotland hôm nay

Kết quả Hạng 4 Scotland (Highland) hôm nay: kqbd Hạng 4 Scotland (Highland) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland) hôm nay, bdkq Hạng 4 Scotland (Highland) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 13 Hạng 4 Scotland (Highland) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Scotland gần đây và kqbd H4 Scotland trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Scotland (Highland) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ H4 Scotland trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Scottish Highland Football League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland) có tên Tiếng Anh là Scottish Highland Football League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Scotland. Các kết quả bóng đá Scotland hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Scotland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Scotland (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Scotland và BĐKQ Cúp Scotland của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Scotland với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland) mùa giải 2021-2022

34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 16/04 21:00
    Brora Rangers
    Keith
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Clachnacuddin
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Formartine United
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Fort William
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Fraserburgh
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Lossiemouth
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Nairn County
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Strathspey Thistle
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 34
  • 16/04 21:00
    Wick Academy
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 21:00
    Brechin City
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Buckie Thistle
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Deveronvale
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Forres Mechanics
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Inverurie Loco Works
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Keith
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Nairn County
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Rothes
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 21:00
    Turriff United
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 19/03 22:00
    Brora Rangers
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Clachnacuddin
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Formartine United
    Keith
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Fort William
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Fraserburgh
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Huntly
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Rothes
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Strathspey Thistle
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/03 22:00
    Wick Academy
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 32
  • 05/03 22:00
    Brechin City
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Brora Rangers
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Buckie Thistle
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Deveronvale
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Forres Mechanics
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Keith
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Lossiemouth
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Nairn County
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 31
  • 05/03 22:00
    Turriff United
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/02 22:00
    Deveronvale
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Formartine United
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Fort William
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Fraserburgh
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Huntly
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Inverurie Loco Works
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Rothes
    Keith
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Strathspey Thistle
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/02 22:00
    Wick Academy
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/02 22:00
    Brechin City
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Brora Rangers
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Clachnacuddin
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Forres Mechanics
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Fort William
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Keith
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Lossiemouth
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Nairn County
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/02 22:00
    Turriff United
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/02 22:00
    Buckie Thistle
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Deveronvale
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Formartine United
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Fraserburgh
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Huntly
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Inverurie Loco Works
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Keith
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Rothes
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/02 22:00
    Wick Academy
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/02 22:00
    Brora Rangers
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Clachnacuddin
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Formartine United
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Forres Mechanics
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Fort William
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Lossiemouth
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Nairn County
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Strathspey Thistle
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 22:00
    Turriff United
    Keith
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/01 22:00
    Brechin City
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Buckie Thistle
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Deveronvale
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Fraserburgh
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Huntly
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Inverurie Loco Works
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Keith
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Rothes
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/01 22:00
    Turriff United
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/01 22:00
    Brora Rangers
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Clachnacuddin
    Keith
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Formartine United
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Forres Mechanics
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Fort William
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Huntly
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Lossiemouth
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Strathspey Thistle
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/01 22:00
    Wick Academy
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/01 22:00
    Brechin City
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Buckie Thistle
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Deveronvale
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Inverurie Loco Works
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Keith
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Lossiemouth
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Nairn County
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Rothes
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/01 22:00
    Turriff United
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/01 22:00
    Clachnacuddin
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Formartine United
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Forres Mechanics
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Fort William
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Fraserburgh
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Huntly
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Rothes
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Strathspey Thistle
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/01 22:00
    Wick Academy
    Keith
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/01 22:00
    Brechin City
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Brora Rangers
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Buckie Thistle
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Clachnacuddin
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Deveronvale
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Keith
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Lossiemouth
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Nairn County
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/01 22:00
    Turriff United
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Deveronvale
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Formartine United
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Forres Mechanics
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Fraserburgh
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Huntly
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Inverurie Loco Works
    Keith
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Rothes
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Strathspey Thistle
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/12 22:00
    Wick Academy
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Brechin City
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Brora Rangers
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Clachnacuddin
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Fort William
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Keith
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Lossiemouth
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Nairn County
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Strathspey Thistle
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/12 22:00
    Turriff United
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Buckie Thistle
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Deveronvale
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Forres Mechanics
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Fraserburgh
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Huntly
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Inverurie Loco Works
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Keith
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Rothes
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 22:00
    Wick Academy
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 22:00
    Brora Rangers
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Clachnacuddin
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Formartine United
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Fort William
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Lossiemouth
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Nairn County
    Keith
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Strathspey Thistle
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Turriff United
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Wick Academy
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 22:00
    Brechin City
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Buckie Thistle
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Deveronvale
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Forres Mechanics
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Huntly
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Inverurie Loco Works
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Keith
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Rothes
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Turriff United
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 22:00
    Wick Academy
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Brora Rangers
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Clachnacuddin
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Formartine United
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Fort William
    Keith
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Fraserburgh
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Huntly
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Lossiemouth
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 22:00
    Strathspey Thistle
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/11 03:00
    Buckie Thistle
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/11 03:00
    Lossiemouth
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Brechin City
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Deveronvale
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Forres Mechanics
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Inverurie Loco Works
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Keith
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Lossiemouth
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Nairn County
    Clachnacuddin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Turriff United
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 20:00
    Buckie Thistle
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 21:00
    Deveronvale
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 21:00
    Clachnacuddin
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Formartine United
    Turriff United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Fort William
    Lossiemouth
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Fraserburgh
    Keith
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Huntly
    Buckie Thistle
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Inverurie Loco Works
    Forres Mechanics
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Rothes
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Strathspey Thistle
    Nairn County
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 21:00
    Wick Academy
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/10 02:00
    Brora Rangers
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/10 02:00
    Buckie Thistle
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/10 02:00
    Strathspey Thistle
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Brechin City
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Brora Rangers
    Strathspey Thistle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Buckie Thistle
    Inverurie Loco Works
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Clachnacuddin
    Fort William
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Forres Mechanics
    Deveronvale
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Keith
    Rothes
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Lossiemouth
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Nairn County
    Wick Academy
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Turriff United
    Fraserburgh
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/10 02:00
    Buckie Thistle
    Forres Mechanics
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Deveronvale
    Keith
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Formartine United
    Clachnacuddin
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Fraserburgh
    Lossiemouth
    3 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Huntly
    Nairn County
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Inverurie Loco Works
    Brechin City
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Rothes
    Turriff United
    3 - 0
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Strathspey Thistle
    Fort William
    1 - 2
    Vòng 12
  • 07/10 02:00
    Wick Academy
    Brora Rangers
    1 - 2
    Vòng 12
  • 02/10 21:00
    Brechin City
    Buckie Thistle
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Brora Rangers
    Huntly
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Clachnacuddin
    Fraserburgh1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Forres Mechanics
    Keith
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Fort William
    Wick Academy
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Nairn County
    Inverurie Loco Works
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Turriff United
    Deveronvale
    1 - 0
    Vòng 11
  • 30/09 02:00
    Nairn County
    Fort William
    3 - 1
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    Brechin City
    Forres Mechanics
    1 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Fraserburgh
    Strathspey Thistle
    4 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Huntly
    Fort William
    2 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Inverurie Loco Works
    Brora Rangers
    1 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Keith
    Turriff United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Rothes
    Clachnacuddin
    2 - 1
    Vòng 10
  • 23/09 21:00
    Wick Academy
    Formartine United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 21:00
    Brora Rangers
    Buckie Thistle
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Clachnacuddin
    Deveronvale
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Formartine United
    Huntly
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Forres Mechanics
    Turriff United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Fort William
    Inverurie Loco Works
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Lossiemouth
    Keith
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Nairn County
    Brechin City
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Strathspey Thistle
    Rothes
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Wick Academy
    Fraserburgh
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 21:00
    Brechin City
    Brora Rangers
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Deveronvale
    Strathspey Thistle
    3 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Inverurie Loco Works
    Formartine United
    2 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Keith
    Clachnacuddin
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Nairn County
    Forres Mechanics2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Rothes
    Wick Academy
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Turriff United
    Lossiemouth
    0 - 2
    Vòng 8
  • 04/09 02:00
    Fraserburgh
    Huntly
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/08 21:00
    Brora Rangers
    Nairn County
    3 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Clachnacuddin
    Turriff United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Formartine United
    Buckie Thistle
    1 - 3
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Forres Mechanics
    Lossiemouth
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Fort William
    Brechin City
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Fraserburgh
    Inverurie Loco Works
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Huntly
    Rothes
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Strathspey Thistle
    Keith
    0 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Wick Academy
    Deveronvale
    0 - 0
    Vòng 7
  • 26/08 02:00
    Brechin City
    Formartine United
    1 - 1
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Brora Rangers
    Forres Mechanics
    2 - 0
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Buckie Thistle
    Fraserburgh
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Deveronvale
    Huntly
    1 - 3
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Inverurie Loco Works
    Rothes
    1 - 0
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Keith
    Wick Academy1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    1Lossiemouth1
    Clachnacuddin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/08 02:00
    Turriff United
    Strathspey Thistle
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21/08 21:00
    1Formartine United1
    Nairn County
    3 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Fort William
    Brora Rangers
    0 - 4
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Fraserburgh
    Brechin City
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Huntly
    Keith
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Inverurie Loco Works
    Deveronvale
    2 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Rothes
    Buckie Thistle
    2 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Strathspey Thistle
    Lossiemouth
    2 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:00
    Wick Academy
    Turriff United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    Forres Mechanics
    Clachnacuddin
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 21:00
    Brechin City
    Rothes
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Brora Rangers
    Formartine United
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Buckie Thistle
    Deveronvale
    4 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Fort William
    Forres Mechanics
    1 - 2
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Keith
    Inverurie Loco Works
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Lossiemouth
    Wick Academy
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Nairn County
    Fraserburgh
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/08 21:00
    Turriff United
    Huntly
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/08 02:00
    Clachnacuddin
    Strathspey Thistle
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Buckie Thistle
    Keith
    7 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Deveronvale
    Brechin City
    0 - 3
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Formartine United
    Fort William
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Forres Mechanics
    Strathspey Thistle
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Fraserburgh
    Brora Rangers
    2 - 2
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Huntly
    Lossiemouth
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Inverurie Loco Works
    Turriff United
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Rothes
    Nairn County
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Wick Academy
    Clachnacuddin
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 21:00
    Brechin City
    Keith
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Clachnacuddin
    Huntly
    1 - 4
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Formartine United
    Forres Mechanics
    2 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Fort William
    Fraserburgh
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Lossiemouth
    Inverurie Loco Works
    1 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Nairn County
    Deveronvale
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Strathspey Thistle
    Wick Academy
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 21:00
    Turriff United
    Buckie Thistle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    Buckie Thistle
    Lossiemouth
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Brechin City
    Turriff United
    2 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Deveronvale
    Brora Rangers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Forres Mechanics
    Wick Academy
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Fraserburgh
    Formartine United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Huntly
    Strathspey Thistle
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Inverurie Loco Works
    Clachnacuddin
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Keith
    Nairn County
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Rothes
    Fort William
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 4 Scotland (Highland)
Tên viết tắt, tên gọi khác H4 Scotland
Tên Tiếng Anh Scottish Highland Football League
Vòng đấu hiện tại 13
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 15 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 30 Tháng tư 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)