Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay, bdkq Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 1 Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Div 2 Norra Svealand mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2021

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 27/11 20:00
    Gamla Upsala SK
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    IFK Lidingo
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Enskede IK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Arlanda
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Jarfalla
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Gute
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/11 20:00
    Enkopings SK
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Kvarnsvedens IK
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Karlbergs BK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Kungsangens IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Skiljebo SK
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Gute
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 19:00
    Sandvikens AIK
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 7
  • 14/11 21:00
    Jarfalla
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 19:00
    Gute
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 22:00
    Arlanda
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:30
    IFK Stocksund
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:00
    Gamla Upsala SK
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:00
    Enskede IK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:00
    IFK Osterakers
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/11 01:45
    Skiljebo SK
    Arlanda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/11 21:00
    Kungsangens IF
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 20:00
    Enkopings SK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 21:00
    IFK Osterakers
    Gute
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Arlanda
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Skiljebo SK
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 19:00
    Sandvikens AIK
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/11 01:30
    Karlbergs BK
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/11 00:00
    Jarfalla
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 22:00
    IFK Lidingo
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 21:00
    Arlanda
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:30
    IFK Stocksund
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Enskede IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Karlbergs BK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Gute
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/10 00:30
    Sandvikens AIK
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 3
  • 26/10 00:30
    Enkopings SK
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/10 20:00
    Stockholm Internazionale
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 19:00
    IFK Osterakers
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Arlanda
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Kungsangens IF
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    IFK Lidingo
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Skiljebo SK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 17/10 23:00
    Jarfalla
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/10 22:00
    IFK Lidingo
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/10 18:30
    Stockholm Internazionale
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 21:00
    Arlanda
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 20:00
    Gamla Upsala SK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 19:00
    IFK Osterakers
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 18:00
    Gute
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/10 00:30
    Karlbergs BK
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/10 00:45
    IFK Stocksund
    Arlanda
    ? - ?
    Vòng 1
  • 09/10 21:00
    Arlanda
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Kungsangens IF
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    IFK Osterakers
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Skiljebo SK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Stockholm Internazionale
    Gamla Upsala SK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Kvarnsvedens IK
    Gute
    1 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/10 01:00
    IFK Osterakers
    Kvarnsvedens IK1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 07/10 00:45
    Arlanda
    Sandvikens AIK
    1 - 2
    Vòng 21
  • 03/10 21:30
    Gute
    Arlanda
    2 - 1
    Vòng 27
  • 02/10 21:30
    Enkopings SK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 21:00
    Jarfalla
    Stockholm Internazionale
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 20:00
    IFK Stocksund
    Skiljebo SK
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 20:00
    Gamla Upsala SK
    Kungsangens IF
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 19:00
    Karlbergs BK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 18:45
    IFK Lidingo
    IFK Osterakers1
    1 - 0
    Vòng 27
  • 30/09 00:45
    1IFK Stocksund1
    IFK Lidingo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/09 18:00
    Sandvikens AIK
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 26
  • 25/09 20:00
    Enkopings SK
    Gute
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Kungsangens IF
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    IFK Osterakers
    Arlanda
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Skiljebo SK
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Stockholm Internazionale
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Karlbergs BK
    0 - 0
    Vòng 26
  • 19/09 18:00
    Gute
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 25
  • 18/09 21:30
    IFK Lidingo
    Kungsangens IF1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 18/09 21:00
    1Arlanda1
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 25
  • 18/09 20:00
    IFK Stocksund
    Kvarnsvedens IK
    2 - 1
    Vòng 25
  • 18/09 20:00
    Gamla Upsala SK
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 25
  • 18/09 19:00
    Enskede IK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 25
  • 18/09 19:00
    Karlbergs BK
    Enkopings SK
    2 - 1
    Vòng 25
  • 12/09 19:00
    Skiljebo SK
    Jarfalla
    2 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    1Enkopings SK1
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Karlbergs BK
    Gute
    1 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Kungsangens IF
    Arlanda
    2 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    1Stockholm Internazionale1
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 18:00
    Sandvikens AIK
    Gamla Upsala SK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 09/09 00:45
    IFK Stocksund
    Jarfalla
    1 - 3
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Enskede IK
    Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Karlbergs BK
    IFK Lidingo
    3 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Kvarnsvedens IK
    IFK Osterakers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:00
    Enkopings SK
    Arlanda1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/09 00:00
    Skiljebo SK
    Kungsangens IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/09 21:30
    Gute
    Stockholm Internazionale
    0 - 1
    Vòng 23
  • 04/09 21:30
    IFK Lidingo
    Skiljebo SK
    2 - 1
    Vòng 23
  • 04/09 21:00
    Jarfalla
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    Enskede IK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    IFK Stocksund
    Karlbergs BK
    1 - 2
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    Gamla Upsala SK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 19:00
    IFK Osterakers
    Kungsangens IF
    1 - 1
    Vòng 23
  • 02/09 01:00
    Stockholm Internazionale
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 19
  • 28/08 20:00
    IFK Stocksund
    Gute
    2 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Enkopings SK
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Karlbergs BK
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Kungsangens IF
    Stockholm Internazionale
    0 - 6
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Sandvikens AIK
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Jarfalla
    0 - 2
    Vòng 22
  • 26/08 01:00
    Kvarnsvedens IK
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:30
    Karlbergs BK
    IFK Osterakers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:30
    Gamla Upsala SK
    Jarfalla
    0 - 3
    Vòng 1
  • 26/08 00:00
    Stockholm Internazionale
    Enkopings SK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:00
    Enskede IK
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 25/08 20:00
    Skiljebo SK
    Gute
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/08 21:30
    Gute
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 21
  • 21/08 21:00
    Gamla Upsala SK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 21:00
    Jarfalla
    Enkopings SK
    1 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 19:00
    Enskede IK
    IFK Stocksund
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/08 19:00
    IFK Osterakers
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 19:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Lidingo
    0 - 1
    Vòng 21
  • 14/08 20:00
    Enskede IK
    Gute
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 20:00
    IFK Stocksund
    Gamla Upsala SK
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 19:00
    Karlbergs BK
    Jarfalla
    4 - 1
    Vòng 20
  • 14/08 19:00
    Skiljebo SK
    Stockholm Internazionale
    1 - 3
    Vòng 20
  • 14/08 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Arlanda1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 18:00
    Sandvikens AIK
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 20
  • 12/08 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Osterakers1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    IFK Osterakers
    Enkopings SK
    2 - 0
    Vòng 2
  • 08/08 22:00
    Arlanda
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 21:30
    IFK Lidingo
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 20:00
    Jarfalla
    Enskede IK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 22:00
    Gute
    Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Kungsangens IF
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Stockholm Internazionale
    Kvarnsvedens IK
    4 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 01:15
    IFK Lidingo
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 19
  • 05/08 01:00
    Kungsangens IF
    Skiljebo SK1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 05/08 00:45
    1Arlanda1
    Enkopings SK
    0 - 1
    Vòng 19
  • 05/08 00:30
    Jarfalla
    IFK Stocksund
    0 - 2
    Vòng 19
  • 05/08 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/08 00:00
    Gamla Upsala SK
    Enskede IK
    0 - 3
    Vòng 19
  • 31/07 20:00
    Gamla Upsala SK
    Gute
    1 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Enskede IK
    Jarfalla
    0 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Karlbergs BK
    Arlanda
    1 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Enkopings SK
    IFK Osterakers
    1 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 18:00
    Sandvikens AIK
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 18
  • 11/07 20:00
    IFK Lidingo
    Kvarnsvedens IK
    2 - 2
    Vòng 5
  • 11/07 20:00
    IFK Stocksund
    Enskede IK
    2 - 0
    Vòng 5
  • 11/07 18:00
    Sandvikens AIK
    Arlanda
    2 - 1
    Vòng 5
  • 10/07 20:30
    1Kungsangens IF1
    Gute
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/07 19:00
    Enkopings SK
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/07 00:30
    IFK Stocksund
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/07 00:30
    Jarfalla
    Arlanda1
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Enkopings SK
    Skiljebo SK
    0 - 2
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Enskede IK
    Stockholm Internazionale
    1 - 2
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens AIK1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 07/07 23:00
    Gute
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 04/07 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 20:00
    Arlanda
    Gute1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Skiljebo SK
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Stockholm Internazionale
    Jarfalla
    3 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Kungsangens IF
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 00:30
    Sandvikens AIK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01/07 00:30
    Gamla Upsala SK
    IFK Osterakers
    2 - 0
    Vòng 29
  • 30/06 22:00
    Gute
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/06 00:30
    1Enkopings SK1
    Kungsangens IF
    2 - 1
    Vòng 16
  • 27/06 23:00
    Enskede IK
    Arlanda1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 27/06 21:45
    Gute
    Jarfalla
    2 - 4
    Vòng 16
  • 27/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 27/06 20:00
    IFK Stocksund
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 00:30
    Sandvikens AIK
    Skiljebo SK
    1 - 0
    Vòng 16
  • 24/06 01:15
    IFK Lidingo
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 01:00
    Kungsangens IF
    Kvarnsvedens IK
    0 - 2
    Vòng 17
  • 24/06 01:00
    Enkopings SK
    Stockholm Internazionale1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 00:45
    Arlanda
    IFK Stocksund1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 00:30
    1IFK Osterakers1
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 00:30
    Jarfalla
    Gamla Upsala SK
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20/06 19:00
    Stockholm Internazionale
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 21:30
    IFK Lidingo
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 21:00
    Arlanda
    Enskede IK
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 21:00
    Kungsangens IF
    Enkopings SK
    2 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 20:00
    Jarfalla
    Gute
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    Skiljebo SK
    Sandvikens AIK
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/06 20:00
    1IFK Stocksund1
    Stockholm Internazionale1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/06 20:00
    Jarfalla
    IFK Lidingo1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/06 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Skiljebo SK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/06 18:00
    Gute
    Sandvikens AIK
    2 - 3
    Vòng 14
  • 12/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    Arlanda
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/06 19:00
    Enskede IK
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12/06 19:00
    Karlbergs BK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 10/06 01:00
    IFK Osterakers
    Gamla Upsala SK
    1 - 2
    Vòng 13
  • 10/06 00:45
    Arlanda
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 00:30
    Stockholm Internazionale
    Enskede IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 00:00
    Sandvikens AIK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 00:00
    Skiljebo SK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/06 21:00
    IFK Lidingo
    Gute1
    1 - 2
    Vòng 13
  • 09/06 01:00
    Kungsangens IF
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/06 21:30
    Enkopings SK
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 21:30
    IFK Lidingo
    Arlanda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Jarfalla
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    Stockholm Internazionale
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 19:00
    Enskede IK
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 19:00
    Karlbergs BK
    Skiljebo SK
    3 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 18:00
    Gute
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 12
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)
Tên viết tắt, tên gọi khác Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Svealand
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)