Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2), Kqbd Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay

Kết quả Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) hôm nay, bdkq Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 7 Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ gần đây và kqbd Hạng 3 TNK trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng 3 TNK trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ. Các kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thổ Nhĩ Kỳ (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ và BĐKQ Cúp Thổ Nhĩ Kỳ của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thổ Nhĩ Kỳ với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2) mùa giải 2021-2022

3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 30/04 17:00
    Aksarayspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Darica Genclerbirligi
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Duzcespor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Hacettepe S.K.
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Kestelspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Kizilcabolukspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Kusadasispor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 30/04 17:00
    Sile Yildizspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 38
  • 24/04 17:00
    Yeni Orduspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Yeni Altindag BS
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Bayrampasaspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Carsambaspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Elazig Belediyespor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Erzin Belediyespor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 24/04 17:00
    Yomraspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 37
  • 17/04 17:00
    Aksarayspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Darica Genclerbirligi
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Duzcespor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Hacettepe S.K.
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Kizilcabolukspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Kusadasispor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/04 17:00
    Sile Yildizspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 36
  • 10/04 17:00
    Elazig Belediyespor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Erzin Belediyespor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Kestelspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Yomraspor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Yeni Orduspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Yeni Altindag BS
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 10/04 17:00
    Bayrampasaspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/04 17:00
    Aksarayspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Carsambaspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Darica Genclerbirligi
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Duzcespor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Hacettepe S.K.
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Kusadasispor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/04 17:00
    Sile Yildizspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 02/04 17:00
    Yeni Orduspor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Yeni Altindag BS
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Bayrampasaspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Elazig Belediyespor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Erzin Belediyespor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Kestelspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Kizilcabolukspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 02/04 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/03 17:00
    Aksarayspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Carsambaspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Darica Genclerbirligi
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Duzcespor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Kusadasispor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Sile Yildizspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/03 17:00
    Yomraspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/03 18:00
    Yeni Orduspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Bayrampasaspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Elazig Belediyespor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Hacettepe S.K.
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Erzin Belediyespor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Kestelspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Kizilcabolukspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 18:00
    Yeni Altindag BS
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Carsambaspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Duzcespor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Kusadasispor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Sile Yildizspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 18:00
    Yomraspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/03 18:00
    Aksarayspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Bayrampasaspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Elazig Belediyespor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Hacettepe S.K.
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Erzin Belediyespor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Kestelspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Kizilcabolukspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/03 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/03 18:00
    Yeni Orduspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Yeni Altindag BS
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Carsambaspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Duzcespor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Sile Yildizspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 18:00
    Yomraspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/02 18:00
    Aksarayspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Bayrampasaspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Elazig Belediyespor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Hacettepe S.K.
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Kestelspor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Kizilcabolukspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Kusadasispor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/02 18:00
    Yeni Orduspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Yeni Altindag BS
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Carsambaspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Duzcespor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Erzin Belediyespor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Sile Yildizspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 18:00
    Yomraspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/02 18:00
    Aksarayspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Bayrampasaspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Hacettepe S.K.
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Kestelspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Kizilcabolukspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Kusadasispor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/02 18:00
    Yeni Orduspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Yeni Altindag BS
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Carsambaspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Duzcespor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Elazig Belediyespor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Erzin Belediyespor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Sile Yildizspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 18:00
    Yomraspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/02 18:00
    Aksarayspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Hacettepe S.K.
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Kestelspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Kizilcabolukspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Kusadasispor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/02 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/01 18:00
    Yeni Orduspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Yeni Altindag BS
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Bayrampasaspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Carsambaspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Duzcespor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Elazig Belediyespor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Erzin Belediyespor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/01 18:00
    Yomraspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 23/01 18:00
    Aksarayspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Hacettepe S.K.
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Kestelspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Kizilcabolukspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Kusadasispor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/01 18:00
    Sile Yildizspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/01 18:00
    Yeni Orduspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Yeni Altindag BS
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Bayrampasaspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Carsambaspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Elazig Belediyespor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Erzin Belediyespor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/01 18:00
    Yomraspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/12 18:00
    Yeni Orduspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Yeni Altindag BS
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Bayrampasaspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Carsambaspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Elazig Belediyespor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Erzin Belediyespor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/12 18:00
    Yomraspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/12 18:00
    Aksarayspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Duzcespor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Hacettepe S.K.
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Kizilcabolukspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Kusadasispor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/12 18:00
    Sile Yildizspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/12 18:00
    Yeni Orduspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Yeni Altindag BS
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Bayrampasaspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Elazig Belediyespor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Erzin Belediyespor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Kestelspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/12 18:00
    Yomraspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/12 18:00
    Aksarayspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Carsambaspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Duzcespor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Hacettepe S.K.
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Kusadasispor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/12 18:00
    Sile Yildizspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 17:00
    Yeni Orduspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Bayrampasaspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Elazig Belediyespor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Erzin Belediyespor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Kestelspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Kizilcabolukspor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 17:00
    Yeni Altindag BS
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 17:00
    Aksarayspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Carsambaspor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Darica Genclerbirligi
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Duzcespor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Kusadasispor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Sile Yildizspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Yomraspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 14
  • 17/11 17:00
    Yeni Orduspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Bayrampasaspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Elazig Belediyespor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Hacettepe S.K.
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Erzin Belediyespor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Kestelspor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Kizilcabolukspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/11 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 17:00
    Yeni Altindag BS
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Carsambaspor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Darica Genclerbirligi
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Duzcespor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Halide Edip Adivarspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Kusadasispor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Sile Yildizspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Yomraspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 17:00
    Aksarayspor
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Bayrampasaspor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Elazig Belediyespor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    76 Igdir Belediye spor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Erzin Belediyespor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Kestelspor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Kizilcabolukspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 17:00
    Hacettepe S.K.
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 18:00
    Yeni Orduspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Yeni Altindag BS
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Carsambaspor
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Duzcespor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Sile Yildizspor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Yomraspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Aksarayspor
    Darica Genclerbirligi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Bayrampasaspor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Hacettepe S.K.
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Kestelspor
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Kizilcabolukspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Kusadasispor
    Halide Edip Adivarspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 18:00
    Elazig Belediyespor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/10 18:00
    Yeni Orduspor
    Bayrampasaspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Yeni Altindag BS
    76 Igdir Belediye spor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Carsambaspor
    Kestelspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Kusadasispor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Duzcespor
    Hacettepe S.K.
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Erzin Belediyespor
    Elazig Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Kizilcabolukspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Sile Yildizspor
    Aksarayspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Yomraspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/10 18:00
    Aksarayspor
    Duzcespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Bayrampasaspor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Hacettepe S.K.
    Yeilyurt Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    76 Igdir Belediye spor
    Yeni Orduspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Kestelspor
    Yomraspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Kizilcabolukspor
    Carsambaspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Kusadasispor
    Sile Yildizspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Yeni Altindag BS
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/10 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Darica Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 19:30
    Sile Yildizspor
    Halide Edip Adivarspor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Yeni Altindag BS
    Kestelspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Carsambaspor
    Hacettepe S.K.
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Duzcespor
    Kusadasispor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Erzin Belediyespor
    76 Igdir Belediye spor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yeni Orduspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Elazig Belediyespor
    Bayrampasaspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yeilyurt Belediyespor
    Aksarayspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yomraspor
    Kizilcabolukspor
    3 - 1
    Vòng 6
  • 04/10 19:30
    Halide Edip Adivarspor
    Duzcespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Darica Genclerbirligi
    Sile Yildizspor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Kizilcabolukspor
    Yeni Altindag BS1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Kusadasispor
    Yeilyurt Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Aksarayspor
    Carsambaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Hacettepe S.K.
    Yomraspor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Kestelspor
    Yeni Orduspor
    2 - 2
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    76 Igdir Belediye spor
    Elazig Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 20:00
    Bayrampasaspor
    76 Igdir Belediye spor
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Carsambaspor
    Kusadasispor
    1 - 2
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    1Duzcespor1
    Darica Genclerbirligi
    1 - 2
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Erzin Belediyespor
    Kestelspor
    0 - 2
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Yeni Orduspor
    Kizilcabolukspor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Yeni Altindag BS
    Hacettepe S.K.
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Elazig Belediyespor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    1 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Halide Edip Adivarspor1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Yomraspor
    Aksarayspor1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19/09 20:00
    Darica Genclerbirligi
    Yeilyurt Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 20:00
    1Kizilcabolukspor1
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 20:00
    Kusadasispor
    Yomraspor
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 20:00
    Sile Yildizspor
    Duzcespor
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Aksarayspor
    Yeni Altindag BS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Hacettepe S.K.
    Yeni Orduspor
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Kestelspor
    Elazig Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Bayrampasaspor1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Halide Edip Adivarspor
    Carsambaspor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 20:00
    Yeni Altindag BS
    Kusadasispor
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Bayrampasaspor
    Kestelspor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Carsambaspor
    Darica Genclerbirligi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    2Erzin Belediyespor2
    Hacettepe S.K.
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Elazig Belediyespor
    Kizilcabolukspor
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    76 Igdir Belediye spor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    2 - 2
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Yeilyurt Belediyespor
    Sile Yildizspor1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Yomraspor
    Halide Edip Adivarspor
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 19:30
    Yeni Orduspor
    Aksarayspor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 20:30
    Darica Genclerbirligi
    Yomraspor
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 20:30
    Kizilcabolukspor
    Bayrampasaspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Aksarayspor
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Duzcespor
    Yeilyurt Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:30
    Halide Edip Adivarspor
    Yeni Altindag BS
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 20:30
    Kusadasispor
    Yeni Orduspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:30
    Sile Yildizspor
    Carsambaspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:00
    Hacettepe S.K.
    Elazig Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:00
    Kestelspor
    76 Igdir Belediye spor
    0 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 2)
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng 3 TNK
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 1 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)