Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1), Kqbd Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay

Kết quả Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) hôm nay, bdkq Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 7 Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ gần đây và kqbd Hạng 3 TNK trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng 3 TNK trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Turkey 3 (Group 1) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) có tên Tiếng Anh là Turkey 3 (Group 1) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ. Các kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thổ Nhĩ Kỳ (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ và BĐKQ Cúp Thổ Nhĩ Kỳ của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thổ Nhĩ Kỳ với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) mùa giải 2021-2022

  • Kết quả Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1) của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 01/05 00:00
    Batman Petrolspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Catalcaspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Elazigspor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Erbaaspor S
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Hendek Spor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Kahta 02 Spor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 01/05 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/04 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Bergama Belediyespor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Artvin Hopaspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Karaman Belediyespor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Kutahyaspor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Bugsasspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/04 00:00
    Osmaniyespor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/04 00:00
    Catalcaspor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Elazigspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Erbaaspor S
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Hendek Spor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Kahta 02 Spor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Osmaniyespor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/04 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/04 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Batman Petrolspor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Bergama Belediyespor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Erbaaspor S
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Artvin Hopaspor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Kutahyaspor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/04 00:00
    Bugsasspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/04 00:00
    Catalcaspor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Elazigspor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Hendek Spor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Kahta 02 Spor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Karaman Belediyespor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Osmaniyespor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/04 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/03 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Batman Petrolspor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Bergama Belediyespor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Erbaaspor S
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Hendek Spor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Kutahyaspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/03 00:00
    Bugsasspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/03 00:00
    Catalcaspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Elazigspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Artvin Hopaspor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Kahta 02 Spor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Karaman Belediyespor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Osmaniyespor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/03 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/03 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Batman Petrolspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Bergama Belediyespor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Elazigspor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Erbaaspor S
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Hendek Spor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/03 00:00
    Kutahyaspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 10/03 00:00
    Catalcaspor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Artvin Hopaspor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Kahta 02 Spor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Karaman Belediyespor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Bugsasspor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Osmaniyespor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 10/03 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Batman Petrolspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Elazigspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Erbaaspor S
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Hendek Spor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Kutahyaspor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/02 00:00
    Bergama Belediyespor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Catalcaspor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Artvin Hopaspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Kahta 02 Spor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Karaman Belediyespor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Bugsasspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Osmaniyespor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/02 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/02 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Batman Petrolspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Elazigspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Erbaaspor S
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Hendek Spor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Kahta 02 Spor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Kutahyaspor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/02 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/02 00:00
    Bergama Belediyespor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Catalcaspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Artvin Hopaspor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Karaman Belediyespor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Bugsasspor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Osmaniyespor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/02 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 22
  • 07/02 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Batman Petrolspor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Elazigspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Erbaaspor S
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Hendek Spor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Kahta 02 Spor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Kutahyaspor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/01 00:00
    Bergama Belediyespor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Catalcaspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Artvin Hopaspor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Karaman Belediyespor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Bugsasspor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 00:00
    Osmaniyespor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/01 00:00
    Batman Petrolspor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Catalcaspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Elazigspor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Erbaaspor S
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Hendek Spor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Kahta 02 Spor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Kutahyaspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/01 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 17/01 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Bergama Belediyespor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Artvin Hopaspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Karaman Belediyespor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Bugsasspor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/01 00:00
    Osmaniyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Bergama Belediyespor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Artvin Hopaspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Karaman Belediyespor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Kutahyaspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Bugsasspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Osmaniyespor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Batman Petrolspor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Catalcaspor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Elazigspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Erbaaspor S
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Hendek Spor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Kahta 02 Spor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Nevsehirspor Genclik
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/12 00:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Batman Petrolspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Bergama Belediyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Yldrm Belediyesispor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Fatsa Belediyespor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Artvin Hopaspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Karaman Belediyespor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Kutahyaspor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Bugsasspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 17:00
    Hendek Spor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Kahta 02 Spor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Karaman Belediyespor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Nevsehirspor Genclik
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Osmaniyespor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 17:00
    Catalcaspor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 17:00
    Elazigspor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 17:00
    Batman Petrolspor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Bergama Belediyespor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Yldrm Belediyesispor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Erbaaspor S
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Artvin Hopaspor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Kutahyaspor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Bugsasspor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 17:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 17:00
    Fatsa Belediyespor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/11 17:00
    Catalcaspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Elazigspor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Artvin Hopaspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Karaman Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Nevsehirspor Genclik
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Osmaniyespor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Kahta 02 Spor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 17:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 17:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Batman Petrolspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Bergama Belediyespor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Yldrm Belediyesispor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Erbaaspor S
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Fatsa Belediyespor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Hendek Spor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Kutahyaspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Bugsasspor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 18:00
    Catalcaspor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Artvin Hopaspor
    Bergama Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Kahta 02 Spor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Karaman Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Bugsasspor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Nevsehirspor Genclik
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Osmaniyespor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Karaman Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Batman Petrolspor
    Catalcaspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Bergama Belediyespor
    Bugsasspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Yldrm Belediyesispor
    Osmaniyespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Elazigspor
    Kahta 02 Spor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Erbaaspor S
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Artvin Hopaspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Hendek Spor
    Sancaktepe Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Kutahyaspor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/10 18:00
    Bergama Belediyespor
    Erbaaspor S
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Catalcaspor
    Hendek Spor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Artvin Hopaspor
    Yldrm Belediyesispor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Kahta 02 Spor
    Nevsehirspor Genclik
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Karaman Belediyespor
    Kutahyaspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Bugsasspor
    Fatsa Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Osmaniyespor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Elazigspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/10 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Hendek Spor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    1Kutahyaspor1
    Osmaniyespor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Nevsehirspor Genclik
    Sancaktepe Belediye Spor1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Artvin Hopaspor
    1 - 1
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Batman Petrolspor
    Karaman Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Yldrm Belediyesispor
    Bugsasspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Elazigspor
    Catalcaspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Erbaaspor S
    Kahta 02 Spor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 19:30
    Bergama Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Catalcaspor
    Nevsehirspor Genclik
    0 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Sancaktepe Belediye Spor
    Kahta 02 Spor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    1Karaman Belediyespor1
    Hendek Spor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Bugsasspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    1 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Osmaniyespor
    Batman Petrolspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Fatsa Belediyespor
    Erbaaspor S
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Artvin Hopaspor
    Kutahyaspor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Elazigspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 19:30
    Arnavutkoy Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Yldrm Belediyesispor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Hendek Spor
    Osmaniyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Elazigspor
    Karaman Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Erbaaspor S
    Sancaktepe Belediye Spor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Batman Petrolspor
    Artvin Hopaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Kahta 02 Spor
    Catalcaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Kutahyaspor
    Bugsasspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    1Nevsehirspor Genclik1
    Kelkit Belediye Hurriyet
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 20:00
    Yldrm Belediyesispor
    Erbaaspor S
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 20:00
    Catalcaspor
    Sancaktepe Belediye Spor
    2 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Karaman Belediyespor
    Nevsehirspor Genclik
    1 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Osmaniyespor
    Elazigspor
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Artvin Hopaspor
    Hendek Spor1
    2 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Kahta 02 Spor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 18:30
    1Bugsasspor1
    Batman Petrolspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Arnavutkoy Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/09 20:00
    Bergama Belediyespor
    Kutahyaspor
    0 - 2
    Vòng 4
  • 19/09 20:00
    Arnavutkoy Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 20:00
    Hendek Spor
    Bugsasspor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 20:00
    Kutahyaspor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Erbaaspor S
    Catalcaspor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    1Nevsehirspor Genclik1
    Osmaniyespor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Batman Petrolspor
    Bergama Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Elazigspor
    Artvin Hopaspor1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Kahta 02 Spor
    Karaman Belediyespor
    3 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Kelkit Belediye Hurriyet
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/09 20:30
    Bergama Belediyespor
    Hendek Spor
    1 - 2
    Vòng 2
  • 12/09 20:30
    Yldrm Belediyesispor
    Kutahyaspor
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Karaman Belediyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Bugsasspor
    Elazigspor1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Osmaniyespor
    Kahta 02 Spor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Fatsa Belediyespor
    Batman Petrolspor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Artvin Hopaspor
    Nevsehirspor Genclik2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Catalcaspor
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/09 20:30
    Arnavutkoy Belediyespor
    Erbaaspor S
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 20:30
    Kutahyaspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:30
    Sancaktepe Belediye Spor
    Osmaniyespor
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Erbaaspor S
    Kelkit Belediye Hurriyet
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Nevsehirspor Genclik
    Bugsasspor1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 19:30
    Elazigspor
    Bergama Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:30
    Catalcaspor
    Karaman Belediyespor1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:30
    Hendek Spor
    Fatsa Belediyespor
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 19:30
    Batman Petrolspor
    Yldrm Belediyesispor
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 19:30
    Kahta 02 Spor
    Artvin Hopaspor
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 1)
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng 3 TNK
Tên Tiếng Anh Turkey 3 (Group 1)
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 1 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)