Kết quả bóng đá Hạng 3 Na Uy hôm nay, Kqbd Na Uy đêm nay

Kết quả Hạng 3 Na Uy hôm nay: kqbd Hạng 3 Na Uy mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Na Uy hôm nay, bdkq Hạng 3 Na Uy trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Hạng 3 Na Uy mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Na Uy gần đây và kqbd Hạng ba Na Uy (H3) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Na Uy sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Na Uy đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng ba Na Uy (H3) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Norway - 3. Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Na Uy và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Na Uy có tên Tiếng Anh là Norway - 3. Division và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Na Uy. Các kết quả bóng đá Na Uy hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Na Uy (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Na Uy và BĐKQ Cúp Na Uy của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Na Uy, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Na Uy với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Na Uy mùa giải 2021

  • 11/10 23:00
    Pors Grenland
    Halsen
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 22:00
    Kongsvinger IL 2
    Toten
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:00
    FK Fyllingsdalen
    Brann 2
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Grorud 2
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Nordstrand
    Melbo
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ullern
    Tromso 2
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 18:00
    1Volda TI Fotball1
    Melhus
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Skjervoy
    Junkeren
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Krakeroy IL
    Fredrikstad 2
    0 - 3
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Aalesund 2
    Volda TI Fotball
    1 - 3
    Vòng
  • 07/10 23:00
    Lillestrom 2
    Ullensaker/Kisa 2
    2 - 1
    Vòng
  • 05/10 00:00
    Mjondalen IF 2
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:30
    Brodd
    Viking 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:10
    Brann 2
    Sogndal Fotball 2
    4 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:00
    NTNUI
    Aalesund 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:00
    1Sparta Sarpsborg 21
    Fredrikstad 21
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 22:00
    Skeid Oslo 2
    Bodo Glimt 21
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Ranheim 2
    SK Traeff
    0 - 4
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Honefoss
    Orn-Horten
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Toten
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Lorenskog1
    Kongsvinger IL 2
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 19:00
    1Nybergsund IL Trysil1
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 19:00
    Start Kristiansand 2
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Raufoss 2
    2 - 1
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Finnsnes
    Junkeren
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Lokomotiv Oslo
    Skjervoy
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Fjora
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Stabaek 2
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Halsen
    Oppsal
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Krakeroy IL
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Gjovik Lyn
    Stovner
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Brumunddal
    Funnefoss/Vormsund1
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Melhus
    Orkla
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Spjelkavik
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Tiller IL
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Byasen Toppfotball
    Molde 2
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Ardal
    Lysekloster
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Staal Jorpeland
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Fana
    FK Fyllingsdalen
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Tromso 2
    Nordstrand
    0 - 3
    Vòng
  • 02/10 20:00
    FK Vidar
    Vindbjart
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    1Skanland1
    Ullern
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:30
    Sandviken IL
    Frigg
    0 - 3
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Assiden
    Stromsgodset 2
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Follo
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Djerv 1919
    Madla IL
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Hinna
    Mandalskameratene
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Melbo
    Rana
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Bjarg
    Lyn Oslo
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Os Turn Fotball
    Stord IL
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Elverum
    Gjellerasen IF
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 18:00
    Tynset
    Volda TI Fotball
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 18:00
    IL Express
    Akra
    2 - 1
    Vòng
  • 30/09 02:30
    Tromso 2
    Finnsnes
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 00:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Halsen
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 00:00
    Honefoss
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng
  • 27/09 23:30
    Viking 2
    Hinna
    1 - 1
    Vòng
  • 27/09 23:00
    Lillestrom 2
    Lorenskog
    2 - 1
    Vòng
  • 27/09 23:00
    Brann 2
    Fana
    1 - 3
    Vòng
  • 27/09 22:00
    FK Vidar
    Start Kristiansand 2
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 21:30
    Rana
    Stabaek 2
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 23:00
    Gjelleraasen IL
    Kongsvinger IL 2
    4 - 0
    Vòng
  • 26/09 22:00
    1Stovner1
    Grorud 2
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Junkeren
    Ullern
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Raufoss 2
    Brumunddal
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:30
    Melbo
    Tromso 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Sogndal Fotball 2
    Bjarg
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Sola
    Mandalskameratene1
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Molde 2
    Aalesund 2
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Eik-Tonsberg
    Stromsgodset 2
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Mjolner
    Skeid Oslo 2
    2 - 0
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ranheim 2
    Spjelkavik
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Toten
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 17:00
    Skjervoy
    Bodo Glimt 2
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 22:00
    1Nordstrand1
    Skanland1
    2 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Nybergsund IL Trysil1
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Donn
    IL Express
    0 - 3
    Vòng
  • 25/09 21:00
    FK Fyllingsdalen
    Fjora
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    SK Traeff
    Tynset
    3 - 2
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Melhus
    Byasen Toppfotball
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Orkla
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Volda TI Fotball
    NTNUI
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Madla IL
    Brodd
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Oppsal
    Krakeroy IL
    2 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Finnsnes
    Lokomotiv Oslo
    1 - 3
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Elverum
    Gjovik Lyn
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Ardal
    Sandvikens
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Fredrikstad 2
    Follo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    1Lysekloster1
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Djerv 1919
    Staal Jorpeland
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Kolstad
    Tiller IL
    2 - 2
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Orn-Horten
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Flint
    Assiden
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Lyn Oslo
    Os Turn Fotball
    0 - 2
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Frigg
    Stord IL
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Vindbjart
    Akra1
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 23:30
    Lorenskog
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 00:00
    Eik-Tonsberg
    Oppsal
    3 - 1
    Vòng
  • 22/09 00:00
    Akra
    Madla IL
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 01:00
    Brumunddal
    Ullensaker/Kisa 21
    1 - 0
    Vòng
  • 21/09 00:00
    Mjondalen IF 2
    Orn-Horten1
    0 - 1
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Bjarg
    Brann 2
    2 - 1
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Kongsvinger IL 2
    Raufoss 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Stromsgodset 2
    Fredrikstad 2
    2 - 1
    Vòng
  • 20/09 22:00
    Follo
    Sparta Sarpsborg 2
    2 - 0
    Vòng
  • 20/09 22:00
    Tynset
    Ranheim 2
    3 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:30
    Lokomotiv Oslo
    Junkeren
    2 - 2
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Skeid Oslo 2
    Skjervoy
    3 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Aalesund 2
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Stabaek 2
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Lorenskog
    Funnefoss/Vormsund
    3 - 1
    Vòng
  • 19/09 19:00
    Grorud 2
    Lillestrom 2
    3 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Fana
    Ardal
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Fjora
    Lyn Oslo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Ullern
    Rana
    3 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Hinna
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Stovner
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Toten
    Elverum
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Stord IL
    FK Fyllingsdalen
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Byasen Toppfotball
    Orkla
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    NTNUI
    Molde 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Strindheim IL
    SK Traeff
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Gjovik Lyn
    Gjelleraasen IL
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Brodd
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Mandalskameratene
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Bodo Glimt 2
    Nordstrand
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 19:30
    Os Turn Fotball
    Frigg
    1 - 4
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Sandvikens
    Lysekloster
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Staal Jorpeland
    FK Vidar
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Assiden
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 19:00
    1Halsen1
    Honefoss
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Krakeroy IL
    Flint
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 18:00
    IL Express
    Viking 2
    1 - 2
    Vòng
  • 18/09 18:00
    Spjelkavik
    Melhus
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 18:00
    Tiller IL
    Volda TI Fotball
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 00:45
    Stromsgodset 2
    Oppsal
    4 - 0
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Start Kristiansand 2
    Vindbjart1
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Pors Grenland
    Fredrikstad 2
    2 - 0
    Vòng
  • 15/09 23:30
    Ranheim 2
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 14/09 01:00
    Fredrikstad 2
    Flint
    4 - 0
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Mjondalen IF 2
    Stromsgodset 2
    2 - 0
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Elverum
    Kongsvinger IL 2
    1 - 2
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Eik-Tonsberg
    0 - 0
    Vòng
  • 13/09 23:30
    Madla IL
    Viking 2
    0 - 1
    Vòng
  • 13/09 22:00
    Junkeren
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 23:00
    Raufoss 2
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 2
    Vòng
  • 12/09 22:00
    Lokomotiv Oslo
    Bodo Glimt 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Ranheim 2
    Molde 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Byasen Toppfotball
    Aalesund 2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Gjovik Lyn
    Grorud 2
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Sandviken IL
    Stord IL
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Finnsnes
    Ullern
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Nordstrand
    Skeid Oslo 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Lillestrom 2
    Nybergsund IL Trysil
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Stovner1
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:30
    Start Kristiansand 2
    Mandalskameratene
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Stabaek 2
    Skanland
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Brumunddal
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Follo
    Krakeroy IL
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    FK Fyllingsdalen
    Os Turn Fotball
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Gjelleraasen IL
    Toten
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Honefoss
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Bjarg
    Fjora
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Kolstad
    NTNUI
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Melhus
    Strindheim IL
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    SK Traeff
    Volda TI Fotball
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Vindbjart
    Staal Jorpeland
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Orn-Horten
    Halsen
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Lysekloster
    Fana1
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Donn
    Hinna1
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 19:00
    FK Vidar
    Akra
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Melbo
    Skjervoy
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Brodd
    IL Express
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Oppsal
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    1Djerv 19191
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Orkla
    Spjelkavik
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Rana
    Mjolner
    1 - 0
    Vòng
  • 07/09 01:00
    Kongsvinger IL 2
    Brumunddal
    2 - 0
    Vòng
  • 06/09 23:00
    Os Turn Fotball
    Lysekloster
    2 - 1
    Vòng
  • 05/09 23:00
    Sola
    Donn
    2 - 1
    Vòng
  • 05/09 20:00
    Bodo Glimt 2
    Rana
    3 - 0
    Vòng
  • 05/09 19:00
    Skanland
    Finnsnes1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 19:00
    Flint
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 18:00
    Spjelkavik
    Byasen Toppfotball
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:30
    Lyn Oslo
    Brann 2
    3 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Skjervoy
    Nordstrand1
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    NTNUI
    Orkla
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Pors Grenland
    Follo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    IL Express
    FK Vidar
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Fjora
    Ardal
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Halsen
    Mjondalen IF 2
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Ready
    Bjarg
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Molde 2
    Kolstad
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Frigg
    FK Fyllingsdalen
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Gjelleraasen IL
    1 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Ullensaker/Kisa 21
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Viking 2
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Skeid Oslo 2
    Junkeren
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 20:00
    Mandalskameratene
    Madla IL
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:00
    1Lorenskog1
    Elverum
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:00
    1Mjolner1
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Krakeroy IL
    Honefoss
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Tiller IL
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Hinna
    Vindbjart
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    1Akra1
    Brodd
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Aalesund 2
    SK Traeff
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 18:30
    Tromso 2
    Lokomotiv Oslo
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Fana
    Sandvikens
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Ullern
    Stabaek 21
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Stord IL
    Sogndal Fotball 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 00:00
    Strindheim IL
    Tynset
    4 - 0
    Vòng
  • 03/09 23:00
    Assiden
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 03/09 23:00
    Staal Jorpeland
    Start Kristiansand 2
    0 - 1
    Vòng
  • 02/09 23:00
    Grorud 2
    Raufoss 2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/09 00:00
    Fjora
    Brann 2
    1 - 1
    Vòng
  • 01/09 23:00
    Stovner
    Lillestrom 2
    0 - 0
    Vòng
  • 31/08 01:15
    Gjelleraasen IL
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Mjondalen IF 2
    Fredrikstad 2
    1 - 1
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Elverum
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Staal Jorpeland
    Viking 22
    2 - 2
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Orkla
    Ranheim 2
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Pors Grenland
    Stromsgodset 2
    2 - 0
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Stabaek 2
    Skeid Oslo 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Orn-Horten
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 2
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Kongsvinger IL 2
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Ullern
    Bodo Glimt 2
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Junkeren
    Melbo
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Strindheim IL
    Aalesund 2
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Gjovik Lyn
    Raufoss 2
    4 - 0
    Vòng
  • 29/08 19:30
    Finnsnes
    Nordstrand
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 19:00
    IL Express
    Sola
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 15:00
    Tromso 2
    Mjolner
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 22:30
    Lokomotiv Oslo
    Rana
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Toten
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Brumunddal
    Nybergsund IL Trysil
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Tynset
    NTNUI
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Spjelkavik
    Volda TI Fotball
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Follo
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Melhus
    Kolstad
    0 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Byasen Toppfotball
    SK Traeff
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Ardal
    FK Fyllingsdalen
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Halsen
    Flint
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 20:30
    Skanland
    Skjervoy
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 20:00
    Lorenskog
    Stovner
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 20:00
    Tiller IL
    Molde 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Brodd
    Hinna
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Fana
    Lyn Oslo
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    1Krakeroy IL1
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Akra
    Mandalskameratene
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Bjarg
    Os Turn Fotball
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:30
    Vindbjart
    Djerv 1919
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 18:00
    FK Vidar
    Donn
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Ready
    Stord IL
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Honefoss
    Oppsal
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Fjora
    Frigg
    0 - 2
    Vòng
  • 25/08 00:00
    Fredrikstad 2
    Halsen
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:00
    Ranheim 2
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 23:00
    Lillestrom 2
    Kongsvinger IL 2
    3 - 1
    Vòng
  • 24/08 01:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Elverum
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 00:30
    Raufoss 2
    Toten
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 00:00
    Mandalskameratene
    Vindbjart
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 00:00
    Flint
    Mjondalen IF 2
    0 - 2
    Vòng
  • 22/08 22:00
    Sogndal Fotball 2
    Fana
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 21:00
    1NTNUI1
    Tiller IL1
    0 - 1
    Vòng
  • 22/08 21:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Honefoss
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Melbo
    Finnsnes
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Stromsgodset 2
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 22/08 18:00
    Volda TI Fotball
    Byasen Toppfotball
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 00:00
    Skeid Oslo 2
    Skanland
    1 - 1
    Vòng
  • 21/08 23:00
    SK Traeff
    Spjelkavik
    1 - 2
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Kolstad
    Strindheim IL
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Gjovik Lyn
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Stord IL
    Lysekloster
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Os Turn Fotball
    Fjora
    3 - 1
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Mjolner
    Lokomotiv Oslo
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Sola
    Brodd
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Frigg
    Bjarg
    3 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Brann 2
    Ardal
    4 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Viking 2
    Start Kristiansand 2
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Stovner
    Brumunddal
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Oppsal
    Pors Grenland1
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Djerv 1919
    FK Vidar
    2 - 2
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Lyn Oslo
    Sandvikens
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    1Assiden1
    Krakeroy IL
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Nordstrand
    Ullern
    0 - 3
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Hinna
    IL Express
    1 - 2
    Vòng
  • 21/08 19:00
    FK Fyllingsdalen
    Ready
    3 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Eik-Tonsberg
    Follo1
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    1Grorud 21
    Gjelleraasen IL
    0 - 2
    Vòng
  • 19/08 00:00
    Lyn Oslo
    Ardal
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 00:00
    Start Kristiansand 2
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Mjondalen IF 2
    Oppsal
    1 - 0
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Krakeroy IL
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 1
    Vòng
  • 16/08 23:00
    Fjora
    Brann 2
    ? - ?
    Vòng
  • 16/08 00:00
    Sandvikens
    FK Fyllingsdalen
    0 - 1
    Vòng
  • 15/08 23:00
    Honefoss
    Fredrikstad 2
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 22:30
    Stabaek 2
    Bodo Glimt 2
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 22:00
    Ullern
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 21:00
    Pors Grenland
    Eik-Tonsberg
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 21:00
    Follo
    Stromsgodset 2
    2 - 1
    Vòng
  • 15/08 20:00
    Kongsvinger IL 2
    Rommen
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Akra
    Sola
    1 - 2
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Halsen
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Bjarg
    Stord IL1
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Ready
    Frigg
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Gjelleraasen IL
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Toten
    Nybergsund IL Trysil
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Vindbjart
    Viking 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Brumunddal
    Grorud 2
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Byasen Toppfotball
    Kolstad
    1 - 2
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Tiller IL
    Ranheim 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 20:30
    2Lysekloster2
    Lyn Oslo1
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 20:00
    Fana
    Os Turn Fotball1
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 20:00
    1Skanland1
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Brodd
    Mandalskameratene
    0 - 4
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Lokomotiv Oslo
    Nordstrand
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 19:00
    1Orn-Horten1
    Flint
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 18:00
    IL Express
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 18:00
    Junkeren
    Mjolner
    2 - 2
    Vòng
  • 14/08 17:30
    Tromso 2
    Skeid Oslo 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 00:00
    FK Vidar
    Madla IL
    2 - 2
    Vòng
  • 13/08 23:00
    Gjovik Lyn
    Lillestrom 2
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 00:00
    Staal Jorpeland
    Hinna
    0 - 0
    Vòng
  • 10/08 23:00
    Stord IL
    Fjora
    2 - 2
    Vòng
  • 10/08 01:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Gjovik Lyn
    0 - 4
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Nordstrand
    Stabaek 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Fredrikstad 2
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Viking 2
    FK Vidar
    3 - 0
    Vòng
  • 09/08 23:30
    1Molde 21
    Spjelkavik
    0 - 0
    Vòng
  • 09/08 23:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Na Uy

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Na Uy
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Na Uy (H3)
Tên Tiếng Anh Norway - 3. Division
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)