Kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico, Kqbd Mexico hôm nay

Kết quả Hạng 3 Mexico hôm nay: kqbd Hạng 3 Mexico mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Mexico hôm nay, bdkq Hạng 3 Mexico trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Hạng 3 Mexico mùa giải thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Mexico gần đây và kqbd Hạng ba Mexico (H3) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Mexico sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng ba Mexico (H3) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 3 Mexico mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Mexico và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Mexico là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Mexico. Các kết quả bóng đá Mexico hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Mexico (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Mexico (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Mexico và BĐKQ Cúp Mexico của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Mexico, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Mexico với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico mùa giải

  • 15/10 04:00
    UA De Zacatecas
    Mazorqueros
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Gavilanes Matamoros
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 07:25
    Escorpiones
    Leviatan Futbol
    2 - 2
    Vòng
  • 14/10 06:00
    Coras De Nayarit
    Real Colima
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 05:00
    Mineros De Fresnillo
    Estudiantes Tecos
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 04:30
    Atletico Saltillo
    Tritons Vallarta MFC
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Reboceros de La Piedad
    1 - 1
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Cafetaleros de Tapachula
    Montaneses
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Deportivo Zap
    Inter de Queretaro
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Correcaminos UAT 2
    Leones Univ Guadalajara 2
    0 - 0
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Lobos Huerta
    CD Cuautla
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Ciervos
    Guerreros de Xico
    2 - 0
    Vòng
  • 14/10 00:00
    1Canoneros Marina1
    Yalmakan
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Catedraticos Elite
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Aguacateros CDU
    1 - 0
    Vòng
  • 13/10 23:00
    Deportivo Dongu
    Lobos ULMX
    0 - 2
    Vòng
  • 11/10 04:00
    Huracanes Izcalli
    Lobos Huerta
    0 - 2
    Vòng
  • 11/10 04:00
    Lobos ULMX
    Reboceros de La Piedad1
    0 - 1
    Vòng
  • 11/10 00:00
    Montaneses
    Escorpiones
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 07:00
    Loros De Colima
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 05:00
    Sporting Canamy
    Canoneros Marina
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 04:30
    Atletico Saltillo
    Correcaminos UAT 2
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 04:15
    Inter de Queretaro
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 04:00
    Aguacateros CDU
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 08:30
    Calor de San Pedro
    Alebrijes de Oaxaca 2
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 07:00
    Estudiantes Tecos
    Coras De Nayarit
    2 - 0
    Vòng
  • 09/10 04:00
    Deportivo Zap
    Inter Playa del Carmen
    1 - 3
    Vòng
  • 05/10 09:30
    Coras De Nayarit
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 04/10 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Yalmakan
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 04:15
    Lobos Huerta
    Guerreros de Xico
    ? - ?
    Vòng
  • 03/10 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Atletico Saltillo
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 00:00
    Canoneros Marina
    Leviatan Futbol
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Estudiantes Tecos
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Tritons Vallarta MFC
    ? - ?
    Vòng
  • 02/10 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Lobos Huerta
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 04:30
    Atletico Saltillo
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 04:00
    Catedraticos Elite
    Mineros De Fresnillo
    3 - 1
    Vòng
  • 25/09 07:00
    Estudiantes Tecos
    Loros De Colima
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 04:00
    Deportivo Dongu
    Montaneses
    2 - 1
    Vòng
  • 19/09 07:00
    Loros De Colima
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 04:00
    Correcaminos UAT 2
    Estudiantes Tecos
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 04:00
    UA De Zacatecas
    Atletico Saltillo
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 09:30
    Coras De Nayarit
    Catedraticos Elite
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Cimarrones de Sonora 2
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Yalmakan
    3 - 0
    Vòng
  • 17/05 00:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Irapuato
    1 - 0
    Vòng
  • 10/05 07:30
    Irapuato
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Irapuato
    1 - 1
    Vòng
  • 30/04 08:30
    CD Alacranes de Durango
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 1
    Vòng
  • 30/04 08:00
    Irapuato
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 07:00
    Irapuato
    Reboceros de La Piedad
    1 - 1
    Vòng
  • 25/04 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 08:30
    CD Alacranes de Durango
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Real Colima1
    0 - 1
    Vòng
  • 19/04 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Irapuato
    ? - ?
    Vòng
  • 12/04 07:00
    Loros De Colima
    Leones Univ Guadalajara 2
    2 - 0
    Vòng
  • 12/04 03:00
    Azores De Hidalgo
    CD Cuautla
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 03:00
    UA De Zacatecas
    Atletico San Luis 2
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Mazorqueros
    2 - 0
    Vòng
  • 10/04 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Ciervos2
    4 - 0
    Vòng
  • 10/04 03:00
    Irapuato
    Canoneros Marina
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 23:00
    CD Zitacuaro
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 05/04 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Loros De Colima
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Aguacateros CDU
    Deportivo Cafessa
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Deportivo Dongu
    Cafetaleros De Chiapas 2
    0 - 2
    Vòng
  • 04/04 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Azores De Hidalgo
    2 - 0
    Vòng
  • 04/04 01:00
    Atletico San Luis 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 00:00
    Ciervos
    Irapuato
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Atletico Saltillo
    2 - 0
    Vòng
  • 03/04 07:00
    Estudiantes Tecos
    Cimarrones de Sonora 2
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 06:00
    Mineros De Fresnillo
    CD Alacranes de Durango1
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 04:30
    1Mazorqueros1
    UA De Zacatecas2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 04:00
    Pioneros De Cancun
    Inter Playa del Carmen1
    1 - 1
    Vòng
  • 01/04 08:00
    Deportivo Jalisco
    Deportivo Dongu
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 29/03 00:00
    CD Zitacuaro
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 04:00
    Irapuato
    Inter Playa del Carmen
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 01:00
    Canoneros Marina
    Ciervos
    0 - 1
    Vòng
  • 24/03 23:00
    Pioneros De Cancun
    Aguacateros CDU
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 04:00
    UA De Zacatecas
    Mineros De Fresnillo
    1 - 0
    Vòng
  • 22/03 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Atletico San Luis 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22/03 04:00
    CD Cuautla
    Deportivo Jalisco
    0 - 1
    Vòng
  • 21/03 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Cafetaleros De Chiapas 23
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 04:00
    Deportivo Dongu
    Pioneros De Cancun
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 00:00
    Ciervos
    Azores De Hidalgo
    1 - 1
    Vòng
  • 21/03 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 2
    Vòng
  • 20/03 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Estudiantes Tecos
    1 - 1
    Vòng
  • 20/03 04:00
    1Inter Playa del Carmen1
    Aguacateros CDU
    3 - 0
    Vòng
  • 16/03 00:00
    CD Zitacuaro
    Ciervos
    0 - 0
    Vòng
  • 15/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Irapuato
    1 - 1
    Vòng
  • 14/03 08:00
    Deportivo Cafessa
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 2
    Vòng
  • 14/03 04:00
    Aguacateros CDU
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 07:00
    Estudiantes Tecos
    UA De Zacatecas
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 04:00
    Pioneros De Cancun
    CD Cuautla1
    3 - 0
    Vòng
  • 13/03 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng
  • 09/03 05:00
    1Reboceros de La Piedad1
    Mineros De Fresnillo
    0 - 0
    Vòng
  • 08/03 04:00
    Irapuato
    CD Zitacuaro
    1 - 1
    Vòng
  • 08/03 04:00
    CD Cuautla
    Aguacateros CDU
    0 - 0
    Vòng
  • 07/03 00:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Pioneros De Cancun
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Atletico Saltillo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 05:00
    Atletico San Luis 2
    Mazorqueros1
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Canoneros Marina
    Deportivo Jalisco
    0 - 2
    Vòng
  • 01/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Inter Playa del Carmen
    0 - 2
    Vòng
  • 28/02 08:00
    Deportivo Cafessa
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Aguacateros CDU
    CD Cruz Azul Hidalgo1
    1 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Deportivo Dongu
    CD Cuautla
    0 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Pioneros De Cancun
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 25/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 25/02 00:00
    Ciervos
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 1
    Vòng
  • 23/02 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 22/02 04:00
    Azores De Hidalgo
    CD Zitacuaro
    0 - 1
    Vòng
  • 21/02 06:00
    Mineros De Fresnillo
    Atletico San Luis 2
    ? - ?
    Vòng
  • 21/02 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Deportivo Dongu
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 01:00
    Cimarrones de Sonora 2
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 01:00
    2Canoneros Marina2
    Aguacateros CDU
    0 - 2
    Vòng
  • 21/02 00:00
    Ciervos
    Pioneros De Cancun
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 00:00
    Estudiantes Tecos
    Reboceros de La Piedad
    1 - 2
    Vòng
  • 20/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    CD Cuautla
    3 - 0
    Vòng
  • 20/02 04:00
    Irapuato
    Deportivo Cafessa
    ? - ?
    Vòng
  • 16/02 04:00
    Aguacateros CDU
    Ciervos1
    1 - 0
    Vòng
  • 15/02 04:00
    1CD Cuautla1
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 0
    Vòng
  • 14/02 04:30
    Mazorqueros
    Mineros De Fresnillo
    0 - 1
    Vòng
  • 14/02 04:00
    UA De Zacatecas
    Cimarrones de Sonora 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 04:00
    Deportivo Dongu
    Canoneros Marina
    1 - 1
    Vòng
  • 14/02 01:00
    Atletico San Luis 2
    Estudiantes Tecos
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 00:00
    CD Zitacuaro
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Real Colima
    1 - 0
    Vòng
  • 13/02 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Leones Univ Guadalajara 21
    1 - 0
    Vòng
  • 13/02 04:00
    Pioneros De Cancun
    Irapuato
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 00:00
    Azores De Hidalgo
    Aguacateros CDU
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 00:00
    Ciervos
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 09/02 06:00
    Estudiantes Tecos
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 08/02 04:00
    Azores De Hidalgo
    Deportivo Jalisco
    1 - 0
    Vòng
  • 08/02 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Atletico San Luis 2
    1 - 0
    Vòng
  • 07/02 01:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 1
    Vòng
  • 07/02 00:00
    CD Zitacuaro
    Cafetaleros de Tapachula
    1 - 0
    Vòng
  • 90min [2-2], Penalty [2-4],
  • 07/02 00:00
    Ciervos
    Deportivo Dongu
    1 - 1
    Vòng
  • 06/02 09:00
    CD Alacranes de Durango
    UA De Zacatecas
    1 - 0
    Vòng
  • 06/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/02 01:00
    Canoneros Marina
    CD Cuautla
    0 - 1
    Vòng
  • 03/02 00:00
    Aguacateros CDU
    Pioneros De Cancun
    1 - 1
    Vòng
  • 02/02 08:00
    Deportivo Jalisco
    CD Zitacuaro1
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Mexico

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Mexico
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Mexico (H3)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)