Kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan, Kqbd Ba Lan hôm nay

Kết quả Hạng 3 Ba Lan hôm nay: kqbd Hạng 3 Ba Lan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Ba Lan hôm nay, bdkq Hạng 3 Ba Lan trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Ba Lan gần đây và kqbd Hạng ba Ba Lan (H3 BL) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Ba Lan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng ba Ba Lan (H3 BL) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 3 Ba Lan mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ba Lan và BĐKQ Cúp Ba Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Ba Lan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ba Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021

  • 10/10 20:00
    Orleta Radzyn P
    Podhale Nowy
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    KSZO Ostrowiec
    Korona Rzeszow
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:00
    Sokol Sieniawa
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 18:00
    Tomasovia
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Pelikan Lowicz
    Legionovia Legionowo
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Elana Torun
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Baltyk Koszalin
    Sokol Kleczew1
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Chelmianka Chelm
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Legia Warszawa 2
    Blonianka Blonie
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Miedz Legnica 2
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Bron Radom
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 21:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    MKS Kluczbork
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Sokol Sieniawa2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Wisla Sandomierz
    Siarka Tarnobrzeg2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Swit Skolwin
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Olimpia Grudziadz
    Elana Torun1
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 17:00
    1Gornik Zabrze 21
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Baltyk Gdynia
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Polonia Warszawa
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Lechia Zielona Gora
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Podhale Nowy
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    MKS Kluczbork
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Rekord Bielsko
    Miedz Legnica 2
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Jarota Jarocin
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Ursus Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Legionovia Legionowo
    Bron Radom2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Czarni Polaniec
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Wissa Szczuczyn
    Mamry Gizycko
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Blonianka Blonie
    Znicz Biala Piska
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chelmianka Chelm
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    GKS Wikielec
    Pelikan Lowicz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Orleta Radzyn P
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Polonia Bytom
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Unia Skierniewice
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Unia Tarnow
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Wolczanka WP
    Wisloka Debica
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    1Avia Swidnik1
    Tomasovia
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    BTP Stal Brzeg
    LKS Goczalkowice Zdroj1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Kluczevia Stargard
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 17:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Orleta Radzyn P
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:00
    LKS Lagow
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    1Sokol Sieniawa1
    Avia Swidnik
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 17:00
    Pelikan Lowicz
    LKS 2 Lodz
    3 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Polonia Bytom
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Blonianka Blonie
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Jarota Jarocin1
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Cracovia Krakow 2
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Elana Torun
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Olimpia Grudziadz1
    0 - 2
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Czarni Polaniec
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 17:00
    1Miedz Legnica 21
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 17:00
    Baltyk Koszalin
    Zawisza Bydgoszcz1
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 16:00
    Legia Warszawa 2
    Unia Skierniewice
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 22:00
    Pogon Szczecin 2
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Wisla Sandomierz
    Cracovia Krakow 2
    1 - 1
    Vòng
  • 17/09 23:00
    GKS Wikielec
    Mamry Gizycko1
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 22:00
    Baltyk Gdynia
    Baltyk Koszalin
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 22:00
    Znicz Biala Piska
    Wissa Szczuczyn
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Polonia Bytom
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 2
    Vòng
  • 12/09 21:00
    1Chelmianka Chelm1
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Orleta Radzyn P
    Avia Swidnik
    2 - 2
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Sokol Sieniawa
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    LKS Lagow
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Baltyk Koszalin
    Kluczevia Stargard
    3 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    1Polonia Sroda1
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Elana Torun
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Miedz Legnica 2
    Karkonosze J. Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Bron Radom
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Odra Wodzislaw
    BTP Stal Brzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Gornik Zabrze 2
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:30
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Rekord Bielsko
    1 - 3
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Ursus Warszawa
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Pilica Białobrzegi
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Mamry Gizycko
    LKS 2 Lodz
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    MKS Kluczbork
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Carina Gubin1
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Korona Rzeszow
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Czarni Polaniec
    KSZO Ostrowiec
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 20:30
    Piast Zmigrod
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    MKS Kutno
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    GKS Przodkowo
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Baltyk Gdynia
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Wisloka Debica
    Podhale Nowy
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 17:00
    Legia Warszawa 2
    Legionovia Legionowo1
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 17:00
    1Unia Janikowo1
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 1
    Vòng
  • 09/09 00:00
    Wissa Szczuczyn
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 2
    Vòng
  • 08/09 23:00
    Polonia Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Lechia Zielona Gora
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    LKS 2 Lodz
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Unia Tarnow
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Pelikan Lowicz
    Mamry Gizycko
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Legionovia Legionowo
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Sokol Kleczew
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Swit Skolwin
    Baltyk Koszalin
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Baltyk Gdynia
    Elana Torun
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Piast Zmigrod
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:30
    Korona Rzeszow
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 21:30
    Rekord Bielsko
    Sleza Wroclaw
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:30
    BTP Stal Brzeg
    Polonia Bytom
    0 - 2
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Olimpia Grudziadz
    Kotwica Kolobrzeg1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Avia Swidnik
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Gornik Zabrze 2
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 19:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 17:00
    Wolczanka WP
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 07/09 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 22:00
    Elana Torun
    Kluczevia Stargard1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 21:00
    Sokol Sieniawa
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Legia Warszawa 2
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Piast Zmigrod
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Unia Janikowo
    Olimpia Grudziadz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Pelikan Lowicz1
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Podhale Nowy
    Wisla Sandomierz
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Znicz Biala Piska
    GKS Wikielec
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:30
    Wisloka Debica
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Ursus Warszawa
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Miedz Legnica 2
    Carina Gubin
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    LKS Lagow
    Avia Swidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Polonia Bytom
    Karkonosze J. Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Baltyk Koszalin
    Stolem Gniewino
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Korona Rzeszow
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    1Pogon Nowe Skalmierzyce1
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 17:00
    GKS Przodkowo
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 17:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    BTP Stal Brzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 17:00
    Wissa Szczuczyn
    MKS Kutno
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 22:00
    Polonia Sroda
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 21:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 30/08 01:00
    1Wissa Szczuczyn1
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Swit Skolwin
    Elana Torun
    2 - 0
    Vòng
  • 29/08 22:00
    1Wisla Sandomierz1
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 17:00
    Pelikan Lowicz
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 17:00
    Gornik Zabrze 2
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 22:00
    Unia Skierniewice
    Ursus Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 22:00
    1KP Starogard Gdanski1
    Baltyk Koszalin
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Blonianka Blonie
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 19:00
    GKS Wikielec
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    MKS Kluczbork
    3 - 1
    Vòng
  • 28/08 00:00
    Bron Radom
    Pilica Białobrzegi
    2 - 1
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Szczecin 2
    2 - 1
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Polonia Sroda
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Czarni Polaniec
    Sokol Sieniawa1
    0 - 1
    Vòng
  • 27/08 21:00
    LKS 2 Lodz
    Znicz Biala Piska
    1 - 1
    Vòng
  • 22/08 00:45
    Kotwica Kolobrzeg
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 22:30
    Podhale Nowy
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Elana Torun
    Stolem Gniewino
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    GKS Przodkowo
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Czarni Polaniec
    2 - 1
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Rekord Bielsko
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    1Wisloka Debica1
    Wisla Sandomierz
    2 - 1
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Sleza Wroclaw
    Karkonosze J. Gora
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Ursus Warszawa
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    1Swit Nowy Dwor Mazowiecki1
    Unia Skierniewice
    2 - 3
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Polonia Warszawa
    1 - 2
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Piast Zmigrod
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 17:00
    Chelmianka Chelm
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 17:00
    Miedz Legnica 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 16:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    LKS 2 Lodz
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 00:40
    Stal Stalowa Wola
    Wisla Sandomierz
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 00:10
    Polonia Warszawa
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    GKS Wikielec
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Wissa Szczuczyn
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Swit Skolwin
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Stolem Gniewino
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 22:30
    Korona Rzeszow
    Podhale Nowy1
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:30
    BTP Stal Brzeg
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie1
    1 - 0
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Avia Swidnik
    Podlasie Biala Podlaska1
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Sokol Sieniawa
    Wisloka Debica
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Miedz Legnica 2
    Piast Zmigrod
    2 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Pelikan Lowicz
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Unia Tarnow
    Chelmianka Chelm
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Legionovia Legionowo
    Ursus Warszawa
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Czarni Polaniec
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Polonia Sroda
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Gornik Zabrze 2
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 18/08 21:30
    Rekord Bielsko
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 18/08 20:00
    Baltyk Gdynia
    Kotwica Kolobrzeg1
    0 - 1
    Vòng
  • 17/08 23:00
    LKS 2 Lodz
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 22:00
    LKS Lagow
    KSZO Ostrowiec
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Czarni Polaniec1
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 16:00
    Pogon Szczecin 2
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:30
    Podhale Nowy
    Unia Tarnow
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Piast Zmigrod
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Wisloka Debica
    Stal Stalowa Wola
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Unia Janikowo
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Lechia Zielona Gora
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Blonianka Blonie
    Unia Skierniewice
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Elana Torun
    Polonia Sroda
    0 - 3
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Ursus Warszawa
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Legionovia Legionowo
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    MKS Kutno
    Pelikan Lowicz
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 20:00
    GKS Przodkowo
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Wissa Szczuczyn
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Baltyk Gdynia
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Sokol Sieniawa
    Orleta Radzyn P
    0 - 2
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Swit Skolwin
    Kotwica Kolobrzeg
    3 - 0
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 18:00
    Miedz Legnica 2
    Polonia Bytom
    1 - 2
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Pelikan Lowicz
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Gornik Zabrze 2
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:00
    Korona Rzeszow
    Wisla Sandomierz
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    GKS Wikielec
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    1LKS Goczalkowice Zdroj1
    Sleza Wroclaw1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Wissa Szczuczyn
    Blonianka Blonie
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Unia Tarnow
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Avia Swidnik
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 21:00
    Legionovia Legionowo
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 21:00
    BTP Stal Brzeg
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 20:00
    Baltyk Koszalin
    Elana Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Radunia Stezyca
    Baltyk Gdynia
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Unia Swarzedz
    Nielba Wagrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Flota Swinoujscie
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Unia Janikowo
    Gwardia Koszalin
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Baltyk Koszalin
    Gryf Wejherowo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Sokol Kleczew
    Chemik Police
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Orleta Radzyn P
    Avia Swidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Wiazownica
    Korona 2 Kielce
    2 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Lewart Lubartow
    Wisloka Debica
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Podhale Nowy
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Siarka Tarnobrzeg
    Chelmianka Chelm
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Wisla Sandomierz
    Hetman Zamosc
    4 - 2
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Sokol Sieniawa
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    4 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Jarota Jarocin
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Nielba Wagrowiec
    Pomorzanin Torun
    1 - 2
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Bron Radom
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Unia Janikowo
    Flota Swinoujscie
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Baltyk Koszalin
    Gwardia Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    1Olimpia Zambrow1
    MKS Kutno
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Polonia Nysa
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Sleza Wroclaw
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    ROW 1964 Rybnik
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Miedz Legnica 2
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    MKS Kluczbork1
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 19:00
    Elana Torun
    Polonia Sroda
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 19:00
    Chemik Police
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 5
    Vòng
  • 19/06 18:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Szczecin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 17:00
    GKS Przodkowo
    Radunia Stezyca
    0 - 4
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Wisla Pulawy
    KSZO Ostrowiec
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 23:00
    1KP Starogard Gdanski1
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Huragan Morag
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    2 - 3
    Vòng
  • 17/06 23:00
    Gryf Wejherowo
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Legia Warszawa 2
    Polonia Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 22:00
    1Swit Nowy Dwor Mazowiecki1
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Unia Skierniewice
    Znicz Biala Piska
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Pogon Szczecin 2
    Elana Torun
    2 - 1
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Gornik Konin
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 20:00
    Baltyk Gdynia
    GKS Przodkowo
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 16:00
    Pomorzanin Torun
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 00:10
    Polonia Warszawa
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Jutrzenka Giebultow
    Wiazownica
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Wisloka Debica
    Podhale Nowy1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Korona 2 Kielce
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Avia Swidnik
    Sokol Sieniawa
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Podlasie Biala Podlaska
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Stal Stalowa Wola
    Cracovia Krakow 2
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    1Wolczanka WP1
    Stal Krasnik
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Rekord Bielsko
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Pelikan Lowicz
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Olimpia Zambrow
    Huragan Morag
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Gwardia Koszalin
    Sokol Kleczew
    0 - 4
    Vòng
  • 12/06 22:00
    GKS Wikielec
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Swit Skolwin
    Elana Torun
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Ruch Chorzow
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    MKS Kluczbork
    Miedz Legnica 2
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Piast Zmigrod
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    Gornik Zabrze 2
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Polonia Bytom
    ROW 1964 Rybnik
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Concordia Elblag
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Ks Wasilkow
    5 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Gryf Wejherowo
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Legionovia Legionowo
    Unia Skierniewice
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Baltyk Koszalin
    Flota Swinoujscie
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 18:00
    Unia Swarzedz
    Unia Janikowo2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 17:00
    Legia Warszawa 2
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Polonia Sroda
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Jagiellonia Bialystok 2
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 00:00
    Bron Radom
    RKS Radomsko1
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 23:00
    Lechia Zielona Gora
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 23:00
    1Wiazownica1
    Wolczanka WP
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 23:00
    Gwardia Koszalin
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 23:00
    1Orleta Radzyn P1
    Stal Stalowa Wola
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 22:00
    LKS Lagow
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Rekord Bielsko
    Lechia Zielona Gora
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Wisla Sandomierz
    Jutrzenka Giebultow
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Stal Krasnik
    KSZO Ostrowiec
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Unia Janikowo
    Pomorzanin Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Baltyk Gdynia
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Polonia Sroda
    Swit Skolwin
    4 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Baltyk Koszalin
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Jarota Jarocin
    Nielba Wagrowiec1
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 19:00
    BTP Stal Brzeg
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 17:00
    1GKS Przodkowo1
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 23:00
    Wisla Pulawy
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 23:00
    1Podhale Nowy1
    Cracovia Krakow 21
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    ROW 1964 Rybnik
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 3
    Vòng
  • 05/06 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Ruch Chorzow
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Gornik Zabrze 2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Ks Wasilkow
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Unia Skierniewice
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Olimpia Zambrow
    Pelikan Lowicz1
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 19:00
    Znicz Biala Piska
    Legionovia Legionowo
    1 - 4
    Vòng
  • 05/06 18:00
    GKS Wikielec
    RKS Radomsko1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 18:00
    Miedz Legnica 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Legia Warszawa 2
    1 - 2
    Vòng
  • 05/06 16:00
    Lewart Lubartow
    Hetman Zamosc
    4 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 21:30
    Concordia Elblag
    MKS Kutno
    0 - 2
    Vòng
  • 03/06 22:00
    1Podlasie Biala Podlaska1
    Stal Krasnik
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Nielba Wagrowiec
    Unia Janikowo1
    3 - 0
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Flota Swinoujscie
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Piast Zmigrod
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 20:00
    Radunia Stezyca
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 03/06 19:00
    Baltyk Koszalin
    Pomorzanin Torun
    4 - 2
    Vòng
  • 03/06 18:00
    Blonianka Blonie
    Bron Radom
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 18:00
    Baltyk Gdynia
    Elana Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Swit Skolwin1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Ruch Chorzow
    Miedz Legnica 2
    3 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    1Polonia Bytom1
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Gornik Zabrze 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    1Warta Gorzow Wielkopolski1
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:30
    Wolczanka WP
    Wisla Sandomierz
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    KSZO Ostrowiec
    Wiazownica
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Gwardia Koszalin
    Gornik Konin
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Avia Swidnik
    LKS Lagow
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Korona 2 Kielce
    Lewart Lubartow1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    GKS Przodkowo
    KP Starogard Gdanski
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Sokol Kleczew
    Unia Swarzedz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Polonia Nysa
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Jutrzenka Giebultow
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Ba Lan (H3 BL)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)