Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia, Kqbd Slovakia hôm nay

Kết quả Hạng 2 Slovakia hôm nay: kqbd Hạng 2 Slovakia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Slovakia hôm nay, bdkq Hạng 2 Slovakia trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 11 Hạng 2 Slovakia mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Slovakia gần đây và kqbd Slovakia 2 trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Slovakia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Slovakia 2 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Slovakia 2. Liga mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Slovakia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Slovakia có tên Tiếng Anh là Slovakia 2. Liga và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Các kết quả bóng đá Slovakia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Slovakia và BĐKQ Cúp Slovakia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Slovakia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Slovakia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia mùa giải 2021-2022

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 21/05 22:00
    Partizan Bardejov
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    MFK Dubnica
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Humenne
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Artmedia Petrzalka
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Rohoznik
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Slovan Bratislava 2
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Slavoj Trebisov
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    MSK Zilina 2
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/05 22:00
    Dukla Banska Bystrica
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    FK Kosice
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    KFC Komarno
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Namestovo
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    MSK Puchov
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    STK 1914 Samorin
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    MFK Skalica
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/05 15:30
    Artmedia Petrzalka
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/05 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/05 15:30
    MSK Zilina 2
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Partizan Bardejov
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    MFK Dubnica
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Humenne
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    KFC Komarno
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Slavoj Trebisov
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/05 16:00
    Rohoznik
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/05 15:30
    STK 1914 Samorin
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:30
    Dukla Banska Bystrica
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:30
    FK Kosice
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:30
    Namestovo
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:30
    MSK Puchov
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:30
    MFK Skalica
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 21:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 15:30
    Artmedia Petrzalka
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/04 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/04 15:30
    MSK Zilina 2
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    Partizan Bardejov
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    MFK Dubnica
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    KFC Komarno
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    MSK Puchov
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    Slavoj Trebisov
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 16:00
    Rohoznik
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/04 15:30
    STK 1914 Samorin
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    FK Kosice
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    Humenne
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    Namestovo
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    MFK Skalica
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/04 21:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/04 15:30
    Artmedia Petrzalka
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/04 15:30
    STK 1914 Samorin
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/04 15:30
    MSK Zilina 2
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 21:00
    Partizan Bardejov
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 21:00
    MFK Dubnica
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 21:00
    KFC Komarno
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 21:00
    FK Kosice
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 21:00
    Slavoj Trebisov
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/04 16:00
    Rohoznik
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 15:30
    Slovan Bratislava 2
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    FK Kosice
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Humenne
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Namestovo
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    MFK Skalica
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/03 15:30
    Rohoznik
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/03 15:30
    STK 1914 Samorin
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/03 15:30
    MSK Zilina 2
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:30
    MFK Dubnica
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:30
    FK Kosice
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:30
    KFC Komarno
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:30
    MSK Puchov
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:30
    Slavoj Trebisov
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 17:00
    Rohoznik
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/03 16:30
    Slovan Bratislava 2
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 20:30
    Dukla Banska Bystrica
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 20:30
    Partizan Bardejov
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 20:30
    Humenne
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 20:30
    Namestovo
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 20:30
    MFK Skalica
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/03 20:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 16:30
    Artmedia Petrzalka
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/03 16:30
    STK 1914 Samorin
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 20:00
    MFK Dubnica
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 20:00
    FK Kosice
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 20:00
    KFC Komarno
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 20:00
    MSK Puchov
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 20:00
    Slavoj Trebisov
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/03 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 17:00
    Rohoznik
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/03 16:30
    Slovan Bratislava 2
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/03 16:30
    MSK Zilina 2
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 20:00
    Dukla Banska Bystrica
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 20:00
    Partizan Bardejov
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 20:00
    Humenne
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 20:00
    Namestovo
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 20:00
    MFK Skalica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 16:30
    Artmedia Petrzalka
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/02 16:30
    STK 1914 Samorin
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 20:00
    FK Kosice
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 20:00
    KFC Komarno
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 20:00
    MSK Puchov
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 20:00
    MFK Skalica
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 20:00
    MFK Dubnica
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 18
  • 25/02 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 17:00
    Rohoznik
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 16:30
    Slovan Bratislava 2
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 16:30
    MSK Zilina 2
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:00
    Partizan Bardejov
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:00
    MFK Dubnica
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:00
    Humenne
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:00
    Namestovo
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 16:30
    Artmedia Petrzalka
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 16:30
    STK 1914 Samorin
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    Dukla Banska Bystrica
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    MFK Dubnica
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    FK Kosice
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    MSK Puchov
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    MFK Skalica
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/11 20:30
    Slavoj Trebisov
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/11 19:00
    MFK Dubnica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 16:30
    STK 1914 Samorin
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    Dukla Banska Bystrica
    Rohoznik
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    FK Kosice
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    KFC Komarno
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    Namestovo
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    MSK Puchov
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:30
    MFK Skalica
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/10 16:00
    Rohoznik
    Namestovo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 15:30
    Artmedia Petrzalka
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 15:30
    Slovan Bratislava 2
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 15:30
    MSK Zilina 2
    FK Kosice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 19:30
    Partizan Bardejov
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 19:30
    MFK Dubnica
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 19:30
    Humenne
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 19:30
    Slavoj Trebisov
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/10 19:30
    Artmedia Petrzalka
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 16:00
    Rohoznik
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 15:30
    STK 1914 Samorin
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 23:00
    MFK Skalica
    Partizan Bardejov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 19:30
    FK Kosice
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 19:30
    Namestovo
    KFC Komarno
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 19:30
    MSK Puchov
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 19:30
    Dukla Banska Bystrica
    Slovan Bratislava 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MSK Zilina 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/10 20:00
    Partizan Bardejov
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 13/10 19:30
    FK Kosice
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/10 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Rohoznik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:30
    MSK Zilina 2
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Partizan Bardejov
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Humenne
    Namestovo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    KFC Komarno
    MSK Puchov
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Slavoj Trebisov
    FK Kosice
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/10 16:00
    Rohoznik
    Partizan Bardejov
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 23:00
    MFK Skalica
    MFK Dubnica
    3 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Dukla Banska Bystrica
    MSK Zilina 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Humenne
    Slovan Bratislava 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Namestovo
    MSK Puchov
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    STK 1914 Samorin
    KFC Komarno
    1 - 1
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slavoj Trebisov
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 15:30
    Artmedia Petrzalka
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Namestovo
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    MFK Dubnica
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    KFC Komarno
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    MSK Puchov
    STK 1914 Samorin1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 19:00
    MSK Zilina 2
    Rohoznik
    1 - 1
    Vòng 10
  • 19/09 16:00
    Rohoznik
    MFK Dubnica
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 23:00
    MFK Skalica
    Artmedia Petrzalka
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    Dukla Banska Bystrica
    Slavoj Trebisov
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    MSK Puchov
    FK Kosice
    0 - 2
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    1Humenne1
    MSK Zilina 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    Namestovo
    STK 1914 Samorin
    0 - 3
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    Slovan Bratislava 2
    Partizan Bardejov1
    2 - 1
    Vòng 9
  • 17/09 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    KFC Komarno
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    MFK Dubnica
    Humenne
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/09 15:30
    Artmedia Petrzalka
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/09 15:30
    MSK Zilina 2
    Slovan Bratislava 2
    3 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    1STK 1914 Samorin1
    FK Kosice
    2 - 2
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Partizan Bardejov
    Namestovo
    2 - 1
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    KFC Komarno
    MFK Skalica2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    MSK Puchov
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Slavoj Trebisov
    Rohoznik
    0 - 2
    Vòng 8
  • 05/09 15:30
    Slovan Bratislava 2
    MFK Dubnica
    1 - 1
    Vòng 7
  • 04/09 22:00
    MFK Skalica
    MSK Puchov
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    KFC Komarno
    1 - 0
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Partizan Bardejov
    MSK Zilina 21
    0 - 1
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Humenne
    Slavoj Trebisov
    2 - 0
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Namestovo
    FK Kosice
    1 - 2
    Vòng 7
  • 03/09 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    STK 1914 Samorin
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 21:30
    MFK Dubnica
    Partizan Bardejov
    1 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 15:30
    Artmedia Petrzalka
    Humenne
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 15:30
    MSK Zilina 2
    Namestovo1
    6 - 0
    Vòng 6
  • 28/08 21:30
    FK Kosice
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 6
  • 28/08 21:30
    KFC Komarno
    Rohoznik
    0 - 0
    Vòng 6
  • 28/08 21:30
    1MSK Puchov1
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 6
  • 28/08 21:30
    1Slavoj Trebisov1
    Slovan Bratislava 2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 28/08 21:30
    1STK 1914 Samorin1
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/08 16:00
    Rohoznik
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/08 15:30
    MSK Zilina 2
    MFK Dubnica
    2 - 0
    Vòng 5
  • 22/08 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Artmedia Petrzalka
    0 - 1
    Vòng 5
  • 21/08 23:00
    MFK Skalica
    FK Kosice
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:30
    Dukla Banska Bystrica
    STK 1914 Samorin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:30
    Partizan Bardejov
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:30
    Humenne
    KFC Komarno
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 21:30
    Namestovo
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 22:00
    Artmedia Petrzalka
    Rohoznik
    2 - 0
    Vòng 7
  • 15/08 15:30
    Artmedia Petrzalka
    Partizan Bardejov
    1 - 1
    Vòng 4
  • 15/08 15:30
    STK 1914 Samorin
    Rohoznik
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/08 22:00
    MFK Dubnica
    Namestovo
    2 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 22:00
    MSK Puchov
    Humenne
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/08 22:00
    Slavoj Trebisov
    MSK Zilina 2
    3 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 19:30
    KFC Komarno
    Slovan Bratislava 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 23:15
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 22:00
    FK Kosice
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 16:00
    Rohoznik
    FK Kosice
    0 - 4
    Vòng 3
  • 08/08 15:30
    Slovan Bratislava 2
    MSK Puchov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/08 15:30
    MSK Zilina 2
    Artmedia Petrzalka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    Dukla Banska Bystrica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    2 - 2
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    Partizan Bardejov
    KFC Komarno
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    Slavoj Trebisov
    MFK Dubnica
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    Humenne
    STK 1914 Samorin
    2 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    1Namestovo1
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 15:30
    Artmedia Petrzalka
    MFK Dubnica
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 23:00
    MFK Skalica
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 22:00
    FK Kosice
    Humenne
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 22:00
    KFC Komarno
    MSK Zilina 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 22:00
    MSK Puchov
    Partizan Bardejov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 22:00
    Slavoj Trebisov
    Namestovo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Rohoznik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    STK 1914 Samorin
    Slovan Bratislava 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 16:00
    Rohoznik
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 15:30
    Slovan Bratislava 2
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 15:30
    MSK Zilina 2
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    2Partizan Bardejov2
    STK 1914 Samorin
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    Humenne
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    KFC Komarno
    MFK Dubnica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    Namestovo
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    Slavoj Trebisov
    Artmedia Petrzalka
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Slovakia

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia
Tên viết tắt, tên gọi khác Slovakia 2
Tên Tiếng Anh Slovakia 2. Liga
Vòng đấu hiện tại 11
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 15 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 1 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)