Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye), Kqbd Nga hôm nay

Kết quả Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) hôm nay: kqbd Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) hôm nay, bdkq Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 14 Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd H2 Nga (Hạng hai Nga) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ H2 Nga (Hạng hai Nga) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Russia Division 2 (Zone Ural-Povolzhye) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone Ural-Povolzhye) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) mùa giải 2021-2022

  • Kết quả Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 04/06 21:00
    Amkar Perm
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Chelyabinsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Novosibirsk
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Torpedo Miass
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    FK Ural-2
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Zenit Izhevsk
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/06 21:00
    Amkar Perm
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    Zenit Izhevsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    Novosibirsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    Torpedo Miass
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    NoSta Novotroitsk
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    FK Orenburg-2
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/05 21:00
    Dinamo Barnaul
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Lada Togliatti
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Tyumen
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Zvezda Perm
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/05 21:00
    FK Ural-2
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/05 21:00
    Dinamo Barnaul
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/05 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Amkar Perm
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Chelyabinsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Torpedo Miass
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Zenit Izhevsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/05 21:00
    Novosibirsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Lada Togliatti
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    FK Orenburg-2
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Tyumen
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Zenit Izhevsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Zvezda Perm
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/05 21:00
    Tyumen
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/05 21:00
    Zvezda Perm
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    Chelyabinsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    Novosibirsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    FK Orenburg-2
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    FK Ural-2
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/04 21:00
    Amkar Perm
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Dinamo Barnaul
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Torpedo Miass
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/04 21:00
    Dinamo Barnaul
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 21:00
    Lada Togliatti
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/04 21:00
    Amkar Perm
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Tyumen
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Zenit Izhevsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Zvezda Perm
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/04 21:00
    Torpedo Miass
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/04 21:00
    FK Orenburg-2
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    Torpedo Miass
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 21:00
    Chelyabinsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    Novosibirsk
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    FK Ural-2
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    Zvezda Perm
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/04 21:00
    Novosibirsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Lada Togliatti
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Tyumen
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Zvezda Perm
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/11 22:00
    Amkar Perm
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Chelyabinsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Novosibirsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Tyumen
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    FK Ural-2
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/11 22:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/11 22:00
    Amkar Perm
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Dinamo Barnaul
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Torpedo Miass
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Novosibirsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Tyumen
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    FK Ural-2
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/11 22:00
    Amkar Perm
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Chelyabinsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Lada Togliatti
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Torpedo Miass
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    FK Spartak Tuymazy
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 02/11 22:00
    Novosibirsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 18
  • 31/10 22:00
    Lada Togliatti
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Orenburg-2
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Spartak Tuymazy
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Ural-2
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    Zvezda Perm
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/10 21:00
    Chelyabinsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Tyumen
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Zenit Izhevsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Zvezda Perm
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/10 21:00
    Novosibirsk
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 21:00
    Amkar Perm
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Dinamo Barnaul
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Lada Togliatti
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Torpedo Miass
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    FK Orenburg-2
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 21:00
    FK Ural-2
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/10 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/10 18:00
    Amkar Perm
    FK Ural-2
    0 - 1
    Vòng 14
  • 10/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    FK Orenburg-21
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/10 18:00
    Zenit Izhevsk
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 14
  • 10/10 17:00
    1Chelyabinsk1
    Zvezda Perm
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/10 17:00
    Torpedo Miass
    Lada Togliatti
    0 - 1
    Vòng 14
  • 10/10 16:00
    Tyumen
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/10 15:00
    Dinamo Barnaul
    Novosibirsk
    1 - 2
    Vòng 14
  • 05/10 21:00
    Tyumen
    Chelyabinsk
    2 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 20:30
    Zvezda Perm
    Lada Togliatti1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Torpedo Miass
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    Zenit Izhevsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 16:30
    FK Ural-2
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/10 18:00
    FK Orenburg-2
    Amkar Perm1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 30/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Irtysh 1946 Omsk1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 20:30
    Zvezda Perm
    Tyumen
    3 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    Chelyabinsk
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    FK Orenburg-2
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Amkar Perm
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    1Zenit Izhevsk1
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 17:00
    Lada Togliatti
    Dinamo Barnaul
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Dinamo Barnaul1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/09 18:00
    Lada Togliatti
    Irtysh 1946 Omsk
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 19:00
    Zvezda Perm
    Amkar Perm
    1 - 2
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Novosibirsk1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Chelyabinsk
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    Zenit Izhevsk
    Tyumen
    0 - 3
    Vòng 11
  • 26/09 17:00
    Torpedo Miass
    FK Ural-21
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Tyumen
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 18:00
    1Chelyabinsk1
    Volga Ulyanovsk
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 18:00
    1FK Orenburg-21
    Zvezda Perm
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 16:00
    FK Ural-2
    Lada Togliatti1
    3 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Torpedo Miass1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 16:30
    Dinamo Barnaul
    FK Spartak Tuymazy1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 16/09 20:30
    Amkar Perm
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 10
  • 14/09 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Spartak Tuymazy
    2 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 16:30
    Dinamo Barnaul
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Zvezda Perm
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Chelyabinsk
    0 - 3
    Vòng 9
  • 12/09 19:00
    Zenit Izhevsk
    Novosibirsk
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 18:00
    Lada Togliatti
    FK Orenburg-2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 17:00
    Tyumen
    FK Ural-2
    2 - 1
    Vòng 9
  • 08/09 15:00
    Dinamo Barnaul
    Volga Ulyanovsk
    0 - 2
    Vòng 20
  • 06/09 18:00
    FK Orenburg-2
    Tyumen
    2 - 3
    Vòng 8
  • 05/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Zenit Izhevsk1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/09 18:30
    Chelyabinsk
    Irtysh 1946 Omsk1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 18:30
    Torpedo Miass
    Amkar Perm
    0 - 2
    Vòng 8
  • 05/09 18:00
    Novosibirsk
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Zvezda Perm
    2 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 16:00
    FK Ural-2
    Dinamo Barnaul
    3 - 1
    Vòng 8
  • 02/09 18:30
    Chelyabinsk
    Dinamo Barnaul
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/09 16:00
    1FK Ural-21
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/08 18:00
    FK Orenburg-2
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 7
  • 29/08 20:00
    1Zenit Izhevsk1
    Amkar Perm
    0 - 1
    Vòng 7
  • 29/08 19:00
    Zvezda Perm
    NoSta Novotroitsk1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 18:00
    Novosibirsk
    Lada Togliatti
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 17:00
    Tyumen
    Torpedo Miass
    5 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Orenburg-2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    1Lada Togliatti1
    NoSta Novotroitsk
    1 - 2
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    1Zenit Izhevsk1
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 19:30
    Torpedo Miass
    Novosibirsk
    1 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Amkar Perm
    Chelyabinsk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Tyumen
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21/08 17:00
    Dinamo Barnaul
    Zvezda Perm
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18/08 20:40
    FK Spartak Tuymazy
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 20:00
    1Irtysh 1946 Omsk1
    Zvezda Perm
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 17:00
    Dinamo Barnaul
    Tyumen
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    NoSta Novotroitsk
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 19:00
    Chelyabinsk
    Zenit Izhevsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 18:00
    Amkar Perm
    Lada Togliatti
    3 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 16:00
    FK Ural-2
    FK Orenburg-2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 07/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Amkar Perm1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    1Lada Togliatti1
    Zenit Izhevsk
    2 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    NoSta Novotroitsk
    Dinamo Barnaul
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Tyumen
    FK Spartak Tuymazy
    2 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Zvezda Perm
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    Novosibirsk
    Chelyabinsk
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 16:00
    FK Orenburg-2
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/08 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 21:00
    FK Orenburg-2
    Dinamo Barnaul
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 21:00
    Zenit Izhevsk
    Zvezda Perm
    0 - 2
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    Amkar Perm
    Tyumen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    1Torpedo Miass1
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    FK Spartak Tuymazy
    Lada Togliatti1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 15:00
    Novosibirsk
    FK Ural-2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 21:00
    Tyumen
    Novosibirsk
    0 - 3
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    Chelyabinsk
    FK Orenburg-2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    Lada Togliatti
    Volga Ulyanovsk
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    FK Spartak Tuymazy
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    FK Ural-2
    NoSta Novotroitsk1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 20:00
    1Irtysh 1946 Omsk1
    Amkar Perm1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 18:30
    Dinamo Barnaul
    Zenit Izhevsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 20:30
    Zvezda Perm
    Novosibirsk
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20/07 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Zenit Izhevsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 18:00
    Dinamo Barnaul
    Amkar Perm
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 20:00
    Lada Togliatti
    Chelyabinsk
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/07 20:00
    1NoSta Novotroitsk1
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 20:00
    FK Orenburg-2
    Torpedo Miass1
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone Ural-Povolzhye)
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 11 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 15 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)