Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm), Kqbd Nga hôm nay

Kết quả Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay: kqbd Hạng 2 Nga (Trung tâm) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay, bdkq Hạng 2 Nga (Trung tâm) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Bảng A Hạng 2 Nga (Trung tâm) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd H2 Nga (Hạng hai Nga) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Trung tâm) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ H2 Nga (Hạng hai Nga) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Russia Division 2 (Zone Centre) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone Centre) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) mùa giải 2021-2022

Bảng BBảng A
  • 17/11 22:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Strogino Moscow
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    FK Khimki Reserve
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Peresvet Podolsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Saturn
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Dinamo Vladivostok
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Fakel Voronezh 2
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Zenit Penza
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Sokol Saratov
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    Dinamo Vladivostok
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Saransk
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Strogino Moscow
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Kolomna
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Arsenal Tula 2
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Dinamo Briansk
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    FK Kaluga
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/11 13:00
    Dinamo Vladivostok
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    FK Khimki Reserve
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Peresvet Podolsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Rodina Moskva
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Saturn
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Arsenal Tula 2
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 03/11 22:00
    Zenit Penza
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 03/11 22:00
    Sokol Saratov
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Saransk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Strogino Moscow
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    FK Znamya Noginsk
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    FK Kaluga
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Avangard Kursk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Zenit Penza
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Sokol Saratov
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Kolomna
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Rodina Moskva
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Saturn
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Arsenal Tula 2
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Avangard Kursk
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Saransk
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Strogino Moscow
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    FK Khimki Reserve
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Peresvet Podolsk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 20:00
    Dinamo Briansk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 19:00
    FK Kvant Obninsk
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 19:00
    Avangard Kursk
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 18:00
    Kolomna
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 13/10 12:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/10 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 20:00
    1Saturn1
    Metallurg Vidnoye1
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/10 19:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/10 19:00
    Fakel Voronezh 2
    Dinamo Briansk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/10 19:00
    Zenit Penza
    Avangard Kursk
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/10 18:00
    FK Kaluga
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 10/10 17:00
    Strogino Moscow
    Rodina Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 10/10 17:00
    FK Khimki Reserve
    Peresvet Podolsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/10 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/10 10:00
    1Dinamo Vladivostok1
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/10 10:00
    1Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk1
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    Saransk
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 20:00
    Peresvet Podolsk
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 20:00
    Rodina Moskva
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 19:00
    Arsenal Tula 2
    Avangard Kursk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 04/10 18:00
    Kolomna
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 04/10 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kvant Obninsk1
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 03/10 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Fakel Voronezh 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 23:00
    1Saturn1
    Rodina Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 30/09 22:00
    Saransk
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 22:00
    Dinamo Briansk
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 20:00
    1FK Zvezda Ryazan1
    Arsenal Tula 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 19:00
    Zenit Penza
    Salyut-Energia Belgorod1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 19:00
    FK Kvant Obninsk
    Strogino Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 18:00
    Metallurg Vidnoye
    Peresvet Podolsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 18:00
    FK Kaluga
    Avangard Kursk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    Kolomna
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 13:00
    1Dinamo Vladivostok1
    Fakel Voronezh 21
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/09 22:00
    Saransk
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    Rodina Moskva
    Metallurg Vidnoye2
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    FK Znamya Noginsk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 19:00
    Fakel Voronezh 2
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    FK Kaluga
    Zenit Penza
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Briansk
    2 - 3
    Vòng Bảng B
  • 26/09 18:00
    Kolomna
    Saturn1
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/09 14:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Vladivostok
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 21/09 23:00
    Peresvet Podolsk
    Kolomna1
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/09 21:00
    1Dinamo Briansk1
    Avangard Kursk1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    1Saturn1
    Saransk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/09 20:00
    Zenit Penza
    FK Kaluga
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    Sokol Saratov
    Salyut-Energia Belgorod
    4 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 18:00
    FK Zvezda Ryazan
    Fakel Voronezh 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    FK Znamya Noginsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 17:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Kvant Obninsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Strogino Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 22:00
    Saransk
    Metallurg Vidnoye
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 22:00
    Avangard Kursk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 22:00
    1FK Zvezda Ryazan1
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:30
    FK Kaluga
    Fakel Voronezh 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:00
    FK Kvant Obninsk
    Peresvet Podolsk
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 14/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Vladivostok
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 19:00
    1FK Znamya Noginsk1
    Saturn
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 19:00
    1Arsenal Tula 21
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 18:00
    Kolomna
    Rodina Moskva
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 14/09 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Khimki Reserve1
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 11/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 11/09 19:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Vladivostok
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 10/09 23:00
    Saturn
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 22:00
    Sokol Saratov
    FK Kaluga1
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    1Peresvet Podolsk1
    Saransk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 20:00
    Rodina Moskva
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 20:00
    Zenit Penza
    Dinamo Briansk
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/09 19:00
    Fakel Voronezh 2
    Arsenal Tula 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/09 19:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Znamya Noginsk
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 05/09 19:00
    1Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk1
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/09 12:00
    1Dinamo Vladivostok1
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/09 22:00
    Saransk
    Rodina Moskva
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Dinamo Briansk
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/09 20:45
    FK Kvant Obninsk
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/09 19:00
    FK Kaluga
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/09 18:00
    Fakel Voronezh 2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 04/09 17:00
    Strogino Moscow
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 03/09 20:00
    FK Znamya Noginsk
    Peresvet Podolsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 03/09 18:00
    Metallurg Vidnoye
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 02/09 19:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Zenit Penza
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 02/09 15:30
    Dinamo Vladivostok
    Sokol Saratov
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/08 20:00
    2Metallurg Vidnoye2
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 29/08 22:00
    Saturn
    FK Khimki Reserve
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Briansk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 29/08 21:00
    Rodina Moskva
    FK Znamya Noginsk1
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 20:30
    Kolomna
    Saransk
    0 - 4
    Vòng Bảng A
  • 29/08 20:00
    Arsenal Tula 2
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 17:00
    Peresvet Podolsk
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 22:00
    Sokol Saratov
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/08 22:00
    Saransk
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Rodina Moskva
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Kolomna
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Dinamo Vladivostok1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/08 20:00
    Zenit Penza
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 19:00
    FK Kaluga
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 17:00
    Strogino Moscow
    Peresvet Podolsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Metallurg Vidnoye1
    3 - 2
    Vòng Bảng A
  • 20/08 21:00
    1Fakel Voronezh 21
    Avangard Kursk
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/08 17:00
    Strogino Moscow
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 16/08 20:00
    Metallurg Vidnoye
    Saturn
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 15/08 22:00
    Sokol Saratov
    Fakel Voronezh 21
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 21:00
    Rodina Moskva
    Strogino Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 21:00
    Avangard Kursk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 15/08 20:30
    Kolomna
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 15/08 20:00
    Arsenal Tula 2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 19:00
    FK Kaluga
    Dinamo Vladivostok
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 18:00
    Peresvet Podolsk
    FK Khimki Reserve
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 08/08 21:00
    Arsenal Tula 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Saturn
    Peresvet Podolsk
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Briansk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Sokol Saratov
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 21:00
    1FK Zvezda Ryazan1
    Dinamo Vladivostok
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 07/08 20:00
    1Zenit Penza1
    Fakel Voronezh 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 18:00
    FK Znamya Noginsk
    Saransk
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 07/08 17:00
    Strogino Moscow
    Kolomna
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Rodina Moskva
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 17:00
    FK Kvant Obninsk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/08 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Avangard Kursk
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kaluga
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 21:00
    Kolomna
    FK Khimki Reserve
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 01/08 21:00
    1Rodina Moskva1
    Saturn1
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 21:00
    Arsenal Tula 2
    Dinamo Vladivostok
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 01/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Fakel Voronezh 2
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 20:00
    Peresvet Podolsk
    Metallurg Vidnoye
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Saransk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 25/07 17:00
    FK Khimki Reserve
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:30
    1Avangard Kursk1
    Arsenal Tula 2
    1 - 3
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    Saturn
    Kolomna
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    FK Kaluga
    Dinamo Briansk1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 21:00
    Strogino Moscow
    Saransk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Zenit Penza
    Sokol Saratov
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 24/07 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Znamya Noginsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 23/07 22:30
    FK Zvezda Ryazan
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 23/07 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Rodina Moskva1
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 23/07 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/07 23:00
    Kolomna
    Metallurg Vidnoye
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 23:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:30
    FK Znamya Noginsk
    Strogino Moscow1
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:30
    Avangard Kursk
    FK Kaluga1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Saransk
    FK Khimki Reserve
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Saturn
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    Fakel Voronezh 2
    Dinamo Vladivostok
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Arsenal Tula 2
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Sokol Saratov
    Dinamo Briansk1
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 20:00
    Rodina Moskva
    Peresvet Podolsk
    4 - 0
    Vòng Bảng A
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone Centre)
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 12 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 20 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)