Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro, Kqbd Montenegro hôm nay

Kết quả Hạng 2 Montenegro hôm nay: kqbd Hạng 2 Montenegro mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Montenegro hôm nay, bdkq Hạng 2 Montenegro trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 10 Hạng 2 Montenegro mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Montenegro gần đây và kqbd Hạng nhì Montenegro trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Montenegro sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng nhì Montenegro trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Montenegro Division 2 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Montenegro và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Montenegro có tên Tiếng Anh là Montenegro Division 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Montenegro. Các kết quả bóng đá Montenegro hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Montenegro (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Montenegro (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Montenegro và BĐKQ Cúp Montenegro của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Montenegro, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Montenegro với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro mùa giải 2021-2022

  • Kết quả Hạng 2 Montenegro của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Montenegro của 1 cặp đấu:
    VS
19181716151413121110987654321
  • 01/12 23:30
    Arsenal Tivat
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    FK Berane
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    OFK Igalo
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    FK Kom
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    OFK Titograd
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 23:30
    Arsenal Tivat
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    OFK Igalo
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    FK Kom
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    Mladost DG
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    OFK Titograd
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 23:30
    FK Berane
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Cetinje
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Grbalj Radanovici
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 23:30
    Arsenal Tivat
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    OFK Igalo
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    Mladost DG
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    OFK Titograd
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/11 23:30
    FK Berane
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Cetinje
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Grbalj Radanovici
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    FK Kom
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    OFK Igalo
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    Mladost DG
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    OFK Titograd
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:30
    Arsenal Tivat
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    FK Berane
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    Cetinje
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    Grbalj Radanovici
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    FK Kom
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 22:30
    Bokelj Kotor
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Grbalj Radanovici
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    OFK Igalo
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Mladost DG
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 22:30
    Arsenal Tivat
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    FK Berane
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    Cetinje
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    FK Kom
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    OFK Titograd
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/10 22:30
    Mladost DG
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Bokelj Kotor
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Cetinje
    FK Berane
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Grbalj Radanovici
    FK Kom
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/10 20:30
    FK Berane
    Mladost DG
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Bokelj Kotor
    OFK Igalo1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Cetinje
    FK Kom1
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Grbalj Radanovici
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/10 23:00
    FK Kom
    FK Berane
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    1Mladost DG1
    Bokelj Kotor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    OFK Titograd
    Grbalj Radanovici
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 20:30
    Arsenal Tivat
    Cetinje1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:30
    OFK Igalo
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 8
  • 27/09 00:00
    FK Berane
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    FK Kom
    Mladost DG
    1 - 1
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Cetinje
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Grbalj Radanovici
    OFK Igalo
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20/09 00:00
    Bokelj Kotor
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/09 00:00
    OFK Titograd
    FK Berane
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 22:30
    Mladost DG
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/09 21:30
    Arsenal Tivat
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 21:30
    OFK Igalo
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/09 00:00
    Mladost DG
    Grbalj Radanovici
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/09 00:00
    FK Berane
    OFK Igalo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/09 00:00
    FK Kom
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Arsenal Tivat
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Cetinje
    Bokelj Kotor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    1Grbalj Radanovici1
    Jedinstvo Bijelo Polje1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 06/09 01:00
    Bokelj Kotor
    FK Berane1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/09 01:00
    1Jedinstvo Bijelo Polje1
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/09 00:00
    OFK Titograd
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/09 22:00
    OFK Igalo
    FK Kom
    2 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 01:00
    1FK Berane1
    Jedinstvo Bijelo Polje1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 01:00
    FK Kom
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 00:00
    OFK Titograd
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 22:30
    1Arsenal Tivat1
    OFK Igalo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 22:30
    Cetinje
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/08 01:00
    Bokelj Kotor
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Mladost DG
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/08 22:30
    2Grbalj Radanovici2
    FK Berane
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 22:30
    OFK Igalo
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/08 01:15
    OFK Titograd
    Bokelj Kotor
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Berane
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Kom
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    Arsenal Tivat
    Jedinstvo Bijelo Polje
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    OFK Igalo
    Mladost DG
    0 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Montenegro

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng nhì Montenegro
Tên Tiếng Anh Montenegro Division 2
Vòng đấu hiện tại 10
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 10 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)