Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile hôm nay, Kqbd Chile đêm nay

Kết quả Hạng 2 Chile hôm nay: kqbd Hạng 2 Chile mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Chile hôm nay, bdkq Hạng 2 Chile trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 24 Hạng 2 Chile mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Chile gần đây và kqbd Hạng 2 Chile trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Chile sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng 2 Chile đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng 2 Chile trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Chile mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Chile và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Chile là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Chile. Các kết quả bóng đá Chile hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Chile (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Chile và BĐKQ Cúp Chile của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Chile, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Chile với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile mùa giải 2021-2022

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 15/11 04:00
    Cobreloa
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Fernandez Vial
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Union San Felipe
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Luis Quillota
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 04:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Coquimbo Unido
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Temuco
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Puerto Montt
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Magallanes
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Rangers Talca
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Universidad de Concepcion
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Cobreloa
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Deportes Iquique
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Fernandez Vial
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Luis Quillota
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/10 06:00
    Puerto Montt
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/10 22:00
    CSyD Barnechea
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/10 04:30
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 22:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Deportes Temuco
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Union San Felipe
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 06:30
    Rangers Talca
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 01:30
    Magallanes
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/10 05:00
    San Marcos de Arica
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/10 05:30
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/10 05:00
    Fernandez Vial
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/10 05:00
    Universidad de Concepcion
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 04:00
    Deportes Iquique
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/10 23:30
    Coquimbo Unido
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/10 05:00
    Fernandez Vial
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/10 01:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 07:00
    Rangers Talca
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 04:30
    Puerto Montt
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 04:00
    Union San Felipe
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 02:00
    CD Santiago Morning
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 22:00
    Magallanes
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 06:30
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 04:00
    Deportes Iquique
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 02:00
    CD Copiapo S.A.
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/10 04:00
    CSyD Barnechea
    Union San Felipe1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 10/10 04:00
    Fernandez Vial
    Rangers Talca1
    0 - 2
    Vòng 24
  • 09/10 07:00
    Coquimbo Unido
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 05:00
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 04:30
    2Deportes Santa Cruz2
    CD Copiapo S.A.1
    1 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 04:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 02:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    1Fernandez Vial1
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/10 04:00
    Cobreloa
    Magallanes
    2 - 0
    Vòng 24
  • 05/10 02:00
    Puerto Montt
    Rangers Talca
    3 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    1CD Santiago Morning1
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 23
  • 03/10 22:30
    Deportes Iquique
    Deportes Santa Cruz1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 22:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 22:00
    CD Copiapo S.A.
    Coquimbo Unido1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 04:00
    Deportes Temuco
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 23
  • 02/10 22:00
    Magallanes
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02/10 06:00
    San Luis Quillota
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 23
  • 01/10 05:00
    Rangers Talca
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/09 05:00
    San Marcos de Arica
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/09 04:30
    Deportes Santa Cruz
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/09 06:30
    Universidad de Concepcion
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/09 04:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 22:00
    Magallanes
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 06:00
    1Rangers Talca1
    CD Santiago Morning1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 00:00
    1Cobreloa1
    Fernandez Vial1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 00:00
    CD Copiapo S.A.
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 22
  • 24/09 07:00
    Coquimbo Unido
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/09 04:30
    Union San Felipe
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 07:00
    Deportes Iquique
    CD Copiapo S.A.
    2 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 05:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 05:00
    Rangers Talca
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 04:30
    Fernandez Vial
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 02:00
    Puerto Montt
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 21
  • 22/09 22:00
    CD Santiago Morning
    Cobreloa1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 17/09 06:30
    Universidad de Concepcion
    Coquimbo Unido
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17/09 05:00
    San Marcos de Arica
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 20
  • 17/09 04:00
    CSyD Barnechea
    Rangers Talca
    1 - 2
    Vòng 20
  • 17/09 02:00
    CD Copiapo S.A.
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 20
  • 17/09 00:00
    Cobreloa
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 20
  • 16/09 22:30
    1Magallanes1
    Puerto Montt1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/09 06:00
    San Luis Quillota
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 20
  • 15/09 02:30
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 20
  • 13/09 02:30
    San Luis Quillota
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 6
  • 12/09 22:30
    Magallanes
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 22:00
    CD Copiapo S.A.
    Rangers Talca1
    2 - 0
    Vòng 18
  • 08/09 22:00
    CD Santiago Morning
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Fernandez Vial
    San Marcos de Arica
    1 - 1
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Union San Felipe
    San Luis Quillota1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 07/09 03:00
    Coquimbo Unido
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 00:00
    Deportes Temuco
    Magallanes1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 05/09 22:00
    Deportes Iquique
    CSyD Barnechea
    2 - 1
    Vòng 19
  • 05/09 22:00
    Puerto Montt
    Deportes Santa Cruz
    0 - 2
    Vòng 19
  • 02/09 23:00
    CSyD Barnechea
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02/09 07:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Iquique
    2 - 1
    Vòng 18
  • 02/09 07:00
    Universidad de Concepcion
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/09 01:00
    Union San Felipe
    Deportes Temuco
    1 - 2
    Vòng 18
  • 01/09 22:30
    San Luis Quillota
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01/09 07:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 18
  • 29/08 23:00
    Cobreloa
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 23:00
    Deportes Iquique
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/08 04:30
    Rangers Talca
    San Luis Quillota1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    1Coquimbo Unido1
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    Deportes Temuco
    CD Copiapo S.A.1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    1Puerto Montt1
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/08 05:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/08 02:00
    Magallanes
    CD Santiago Morning
    0 - 1
    Vòng 17
  • 27/08 06:00
    San Marcos de Arica
    Fernandez Vial
    2 - 0
    Vòng 4
  • 24/08 23:00
    CD Copiapo S.A.
    Puerto Montt
    1 - 2
    Vòng 16
  • 24/08 22:00
    CSyD Barnechea
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 06:00
    Coquimbo Unido
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 03:30
    San Luis Quillota
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 01:00
    1Union San Felipe1
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/08 02:00
    1Fernandez Vial1
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/08 23:00
    San Marcos de Arica
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/08 03:00
    CD Santiago Morning
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/08 06:00
    Fernandez Vial
    CD Copiapo S.A.1
    3 - 2
    Vòng 5
  • 18/08 01:00
    CSyD Barnechea
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/08 06:00
    1Universidad de Concepcion1
    CD Copiapo S.A.1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/08 03:30
    Rangers Talca
    Cobreloa
    3 - 0
    Vòng 15
  • 17/08 01:00
    Magallanes
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 23:00
    Coquimbo Unido
    Fernandez Vial1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 23:00
    Deportes Temuco
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 15
  • 15/08 22:30
    Deportes Santa Cruz
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 22:30
    Puerto Montt
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 15
  • 10/08 07:30
    San Luis Quillota
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 05:00
    Fernandez Vial
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 02:30
    Union San Felipe
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/08 23:30
    CD Santiago Morning
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/08 23:00
    San Marcos de Arica
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/08 22:00
    Cobreloa
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 14
  • 07/08 23:30
    CD Copiapo S.A.
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/08 23:30
    Deportes Iquique
    Deportes Temuco
    2 - 2
    Vòng 14
  • 04/08 05:00
    Universidad de Concepcion
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/08 01:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/08 23:00
    Magallanes
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/08 02:00
    Puerto Montt
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/08 02:00
    Rangers Talca
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01/08 07:00
    Coquimbo Unido
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/08 04:30
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/08 02:00
    Deportes Temuco
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/07 05:00
    Fernandez Vial
    Deportes Iquique
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 05:30
    Universidad de Concepcion
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/07 23:30
    Coquimbo Unido
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/07 22:00
    San Marcos de Arica
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/07 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Fernandez Vial
    1 - 2
    Vòng 1
  • 24/07 22:00
    Deportes Iquique
    CD Santiago Morning
    1 - 2
    Vòng 12
  • 23/07 07:30
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 07:30
    Fernandez Vial
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 05:00
    Coquimbo Unido
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 02:30
    1Deportes Santa Cruz1
    Magallanes1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21/07 22:00
    Cobreloa
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 12
  • 16/07 04:30
    Union San Felipe
    Deportes Iquique1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    1Deportes Temuco1
    Coquimbo Unido1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    1Rangers Talca1
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    CD Santiago Morning
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 23:00
    Magallanes
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 22:00
    Puerto Montt
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/07 23:30
    CSyD Barnechea
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/07 03:00
    Fernandez Vial
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 10
  • 12/07 02:30
    1Deportes Santa Cruz1
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/07 23:00
    CSyD Barnechea
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 10
  • 10/07 23:30
    Deportes Temuco
    Rangers Talca
    1 - 1
    Vòng 10
  • 10/07 02:30
    Cobreloa
    Deportes Iquique
    2 - 1
    Vòng 10
  • 09/07 07:00
    San Marcos de Arica
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 10
  • 08/06 05:00
    Puerto Montt
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 02:30
    CD Santiago Morning
    Coquimbo Unido2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 23:30
    Magallanes
    Cobreloa1
    0 - 2
    Vòng 9
  • 07/06 23:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 22:00
    San Luis Quillota
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/06 02:30
    Union San Felipe
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 01:30
    Deportes Iquique
    Universidad de Concepcion
    3 - 0
    Vòng 9
  • 02/06 07:30
    Rangers Talca
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/06 05:00
    Coquimbo Unido
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/06 01:30
    San Marcos de Arica
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 23:30
    CSyD Barnechea
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 23:00
    1Deportes Santa Cruz1
    Deportes Iquique
    0 - 2
    Vòng 8
  • 30/05 23:00
    Cobreloa
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 07:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 05:00
    Fernandez Vial
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/05 03:00
    1Union San Felipe1
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 07:30
    1San Luis Quillota1
    CD Copiapo S.A.
    0 - 2
    Vòng 7
  • 25/05 05:00
    Deportes Temuco
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 02:30
    CD Santiago Morning
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 22:00
    Coquimbo Unido
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 05:00
    Puerto Montt
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/05 23:00
    Deportes Iquique
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Coquimbo Unido
    0 - 2
    Vòng 6
  • 19/05 05:00
    Universidad de Concepcion
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/05 02:30
    Magallanes
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 23:30
    San Marcos de Arica
    Deportes Temuco
    0 - 2
    Vòng 6
  • 18/05 23:00
    1Cobreloa1
    CD Santiago Morning1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 23:00
    1CD Copiapo S.A.1
    Deportes Iquique
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 22:00
    CSyD Barnechea
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/05 07:30
    Rangers Talca
    CSyD Barnechea1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 05:00
    Deportes Temuco
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    Coquimbo Unido
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    1Puerto Montt1
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    CD Santiago Morning
    San Marcos de Arica
    3 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 07:30
    Union San Felipe
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 23:00
    Deportes Iquique
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 5
  • 04/05 05:00
    Cobreloa
    Coquimbo Unido
    1 - 1
    Vòng 4
  • 04/05 02:30
    San Luis Quillota
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 4
  • 03/05 23:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 23:00
    CD Copiapo S.A.
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03/05 22:00
    Magallanes
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/05 07:30
    1Universidad de Concepcion1
    Rangers Talca1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/04 05:00
    Rangers Talca
    CD Copiapo S.A.
    0 - 3
    Vòng 3
  • 27/04 02:30
    1CD Santiago Morning1
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/04 23:00
    Deportes Temuco
    Union San Felipe
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 23:00
    Puerto Montt
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/04 22:00
    Cobreloa
    Universidad de Concepcion
    0 - 3
    Vòng 3
  • 26/04 07:30
    Coquimbo Unido
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 23:00
    Deportes Iquique
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/04 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/04 02:30
    CD Santiago Morning
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/04 05:00
    1Deportes Santa Cruz1
    Universidad de Concepcion
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/04 05:00
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/04 04:00
    San Marcos de Arica
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 23:00
    CSyD Barnechea
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 22:00
    Union San Felipe
    Puerto Montt
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/04 04:00
    Universidad de Concepcion
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/04 07:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    1Cobreloa1
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Deportes Iquique
    Coquimbo Unido
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Deportes Temuco
    San Luis Quillota1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Magallanes
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/04 01:00
    Puerto Montt
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Chile

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Chile
Tên viết tắt, tên gọi khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng một 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)