Kết quả bóng đá Hà Lan hôm nay, Kqbd Hà Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Hà Lan hôm nay: xem kq bd Hà Lan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Hà Lan ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan (giải Eredivisie (Vô địch Quốc Gia Hà Lan - HL)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Hà Lan năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Hà Lan hôm nay: xem bdkq Hà Lan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Hà Lan hôm qua (nam và nữ Hà Lan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Hà Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Hà Lan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Hà Lan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Hà Lan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Hà Lan gần đây và xem kqbongda Hà Lan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Hà Lan còn có tên gọi khác là Bóng đá HL. Xem kết quả bóng đá HL hôm nay, kqbd HL trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG HL, HL 1-A và HL 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Hà Lan hôm nay và kết quả ĐT Hà Lan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Hà Lan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Hà Lan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hà Lan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Hà Lan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Hà Lan (ĐT Hà Lan lứa U) như: U23 Hà Lan, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Hà Lan
    Gibraltar
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/10 01:45
    Latvia
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 08/09 01:45
    Hà Lan
    Thổ Nhĩ Kỳ1
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/09 01:45
    Hà Lan
    Montenegro
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02/09 01:45
    Na Uy
    Hà Lan
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/10 01:00
    PSV Eindhoven
    Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 21:45
    2Vitesse Arnhem
    Feyenoord Rotterdam
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 19:30
    Ajax Amsterdam
    Utrecht
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 19:30
    1Cambuur
    AZ Alkmaar
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 02:00
    Fortuna Sittard
    NEC Nijmegen
    1 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 01:00
    Heracles Almelo
    Willem II
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 01:00
    Zwolle
    Heerenveen
    0 - 0
    Vòng 8
  • C300x250-1
  • 02/10 23:45
    RKC Waalwijk
    Go Ahead Eagles
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 01:00
    Groningen
    Twente Enschede
    1 - 0
    Vòng 8
  • 26/09 21:45
    Heracles Almelo
    RKC Waalwijk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 19:30
    AZ Alkmaar
    Go Ahead Eagles
    2 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 19:30
    Heerenveen
    Twente Enschede
    0 - 2
    Vòng 7
  • 26/09 17:15
    1Sparta Rotterdam
    Cambuur
    0 - 1
    Vòng 7
  • 26/09 02:00
    Feyenoord Rotterdam
    NEC Nijmegen
    2 - 2
    Vòng 7
  • 26/09 02:00
    Utrecht
    Zwolle
    1 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 23:45
    Ajax Amsterdam
    Groningen
    1 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 23:45
    Vitesse Arnhem
    Fortuna Sittard
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/09 21:30
    Willem II
    PSV Eindhoven
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/09 02:00
    Twente Enschede
    AZ Alkmaar
    2 - 1
    Vòng 6
  • 11/10 01:00
    Almere City
    De Graafschap
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/10 21:45
    Dordrecht 90
    Helmond Sport
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/10 19:30
    ADO Den Haag
    Den Bosch1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 10/10 02:00
    Eindhoven
    Oss
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09/10 23:45
    Emmen
    SBV Excelsior
    0 - 1
    Vòng 10
  • 09/10 21:30
    VVV-Venlo
    MVV Maastricht
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 01:00
    NAC Breda
    SBV Excelsior
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Den Bosch
    Telstar
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Volendam
    Almere City
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Helmond Sport
    Jong Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    AZ Alkmaar 2
    Dordrecht 90
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Jong PSV Eindhoven
    VVV-Venlo
    2 - 0
    Vòng 9
  • C300x250-2
  • 02/10 01:00
    Utrecht Am.
    Emmen
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    MVV Maastricht
    ADO Den Haag
    0 - 3
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Oss
    De Graafschap
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 01:00
    Roda JC Kerkrade
    Eindhoven
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/09 01:00
    Jong Ajax Amsterdam
    MVV Maastricht
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    Almere City
    Dordrecht 90
    1 - 2
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    ADO Den Haag
    Roda JC Kerkrade
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    Eindhoven
    NAC Breda
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    SBV Excelsior
    Jong PSV Eindhoven
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    Emmen
    Den Bosch
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    De Graafschap
    Utrecht Am.
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    Oss
    Volendam
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    Telstar
    AZ Alkmaar 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 01:00
    VVV-Venlo
    Helmond Sport
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/10 19:30
    SV De Treffers
    Koninklijke HFC
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    AFC Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Volendam Am.
    IJsselmeervogels
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Kozakken Boys
    VV Katwijk1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Quick Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Rijnsburgse Boys
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Spakenburg
    Excelsior Maassluis
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 19:30
    GVVV Veenendaal
    HHC Hardenberg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 19:30
    Scheveningen
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    HHC Hardenberg
    Volendam Am.
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    VV Katwijk
    Jong Sparta Rotterdam
    4 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Koninklijke HFC
    Quick Boys
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    ASWH
    Spakenburg1
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    Excelsior Maassluis
    SV De Treffers
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    IJsselmeervogels
    Rijnsburgse Boys
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:30
    Noordwijk
    GVVV Veenendaal
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:30
    AFC Amsterdam
    Kozakken Boys
    2 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 19:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Koninklijke HFC
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 23:00
    SV De Treffers
    ASWH1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    IJsselmeervogels
    AFC Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Volendam Am.
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Kozakken Boys
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Quick Boys
    Noordwijk
    2 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Rijnsburgse Boys
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 19:30
    GVVV Veenendaal
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 19:30
    Scheveningen
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/10 17:15
    Nữ Excelsior Barendrecht
    Nữ ADO Den Haag
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 00:30
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ VV Alkmaar
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 00:30
    Nữ Zwolle
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 00:30
    Nữ PSV Eindhoven
    Nữ Heerenveen
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 17:15
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    Nữ Ajax Amsterdam1
    2 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 00:30
    Nữ ADO Den Haag
    Nữ PSV Eindhoven
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 00:30
    Nữ Heerenveen
    Nữ Zwolle
    0 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 00:30
    Nữ Twente Enschede
    Nữ Excelsior Barendrecht
    3 - 0
    Vòng 5
  • 26/09 17:15
    Nữ PSV Eindhoven
    Nữ Twente Enschede
    2 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 00:30
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ Heerenveen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 00:30
    Nữ Zwolle
    Nữ ADO Den Haag
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 00:30
    Nữ VV Alkmaar
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    1 - 2
    Vòng 4
Cập nhật: