Kết quả bóng đá Giao hữu hôm nay, Kqbd GH CLB và ĐTQG

Kết quả bóng đá Giao hữu hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Giao hữu (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Giao hữu (cấp ĐTQG).

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Giao hữu và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Giao hữu gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Giao hữu trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Giao hữu mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Giao hữu sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 13/10 01:45
    Ailen
    Qatar
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 23:00
    Bahrain
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 23:00
    U19 Slovakia
    U19 Bồ Đào Nha2
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 22:30
    Gambia
    Nam Sudan
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 22:30
    Ma-rốc 2
    Sierra Leone
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 22:30
    U18 Áo
    U18 Hà Lan
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 21:00
    U19 Hà Lan
    U19 Đức1
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • C300x250-1
  • 12/10 21:00
    U19 Bỉ
    U19 Anh
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 21:00
    U18 Romania
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 21:00
    Jordan
    Uzbekistan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:30
    1U19 Thụy Sỹ
    U19 Nga
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:00
    U20 Italia
    U20 Bồ Đào Nha1
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 19:00
    U18 Tây Ban Nha
    U18 Bồ Đào Nha
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 17:00
    U19 Croatia
    U19 Bulgaria
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 16:00
    U18 Pháp
    U18 An-giê-ri
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 23:00
    2U20 Thụy Điển
    U21 Mexico2
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 22:00
    U20 Séc
    U20 Anh
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 21:30
    U19 Pháp
    U20 Mexico
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:30
    U18 Bỉ
    U18 Đan Mạch
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    U19 Montenegro
    U19 Albania
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    U20 Na Uy
    U20 Ba Lan
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    U20 Đức
    U20 Romania
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    U18 Nga
    U18 Anh
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 18:00
    U19 Bắc Macedonia
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 17:00
    U19 Ireland
    U19 Thụy Điển
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 16:00
    U19 Qatar
    U19 Armenia
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 16:00
    U18 Croatia
    U18 Séc
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 22:00
    U18 Romania
    U18 Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 22:00
    Nữ Bahrain
    Nữ Ấn Độ1
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 21:30
    U20 Tuynidi
    U20 Iraq
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    U20 Pháp
    U20 Tuynidi
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • C300x250-2
  • 10/10 19:00
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    U18 Bồ Đào Nha
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 18:00
    U19 Serbia
    U19 Bosnia-Herzegovina1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:30
    U17 Tây Ban Nha
    U17 Hà Lan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 15:00
    U19 Romania
    U19 Đảo Sip
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 02:15
    Bồ Đào Nha
    Qatar
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 01:00
    U21 Mexico
    U21 Romania
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 00:00
    U19 Slovakia
    U19 Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 23:00
    Curacao
    New Zealand
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 22:30
    Gambia
    Sierra Leone
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 22:30
    Ma-rốc 2
    Nam Sudan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 22:00
    Uzbekistan
    Malaysia
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:15
    U18 Hà Lan
    U18 Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    U19 Bỉ
    U19 Pháp
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    U18 Pháp
    U18 An-giê-ri
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    U19 Bồ Đào Nha
    U19 Đức
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    U19 Croatia
    U19 Thụy Sỹ1
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:30
    U20 Mexico
    U19 Anh
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    U18 Nga
    U18 Na Uy
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    1U19 Nga
    U19 Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 21:00
    Nữ TJ Spartak Myjava
    Nữ Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 01:00
    Santa Cruz (SE
    Rosario Central SE
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 00:30
    Club Brugge
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 00:00
    KFC Mandel United
    Royal Excel Mouscron
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 23:00
    SV Lippstadt
    Preuben Munster
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:00
    Kayserispor
    Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:00
    Galatasaray
    Istanbulspor
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 19:00
    Levski Sofia
    Strumska Slava
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 19:00
    FK Takovo
    Radnicki Nis
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    Queimados RJ
    Campos RJ
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Casimiro De Abreu RJ
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    U21 KV Mechelen
    U21 Kortrijk
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 00:30
    U21 Zulte Waregem
    U21 Westerlo
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 00:30
    U21 Gent
    U21 Royal Excel Mouscron
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [2-2], Penalty [9-8],
  • 12/10 00:30
    Swift Hesperange
    US Mondorf-les-Bains
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    CFR Cluj
    Unirea Ungheni
    5 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 19:00
    Ural
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 16:00
    CFR Cluj
    Unirea Dej
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 02:00
    1Inhumas GO
    Goiania2
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    Socorro SE
    Barra/SE
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    U20 Atletico Carazinho RS
    U20 Ypiranga RS
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    Paduano RJ
    Tigres Brasil
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 21:00
    Alverca
    Amora
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 21:00
    Klingenbach
    SV Gussing
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:30
    Olympiakos Volos
    Apollon Larissas
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Khimki
    Arsenal Dzyarzhynsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    NK Nedeljanec
    Dinamo Zagreb
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Yeni Malatyaspor
    Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Irodotos
    AO Episkopis Rethymno
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Kallithea
    Kifisia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Panionios
    Agios Ierotheos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Orfeas Puma Xanthi
    Apollon Paralimniou
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 19:00
    Shkendija
    Partizani Tirana
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 19:00
    Voska Sport
    Bratstvo 07
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 18:00
    Crumlin United
    Bluebell United
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:30
    Konyaspor
    Keciorengucu
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:30
    Edenderry Town
    Home Farm
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:00
    Killester Donnycarney
    Firhouse Clover
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    ZPC Kariba
    Harare City
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    Karagumruk
    Bursaspor
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 15:30
    WAF Vorwarts Brigittenau
    Slovan HAC
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 15:00
    Nữ Ipswich Knights
    Nữ Albany Creek
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
  • 10/10 15:00
    Lviv
    Veres Rivne
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 09:00
    Chivas Guadalajara
    Club Leon
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 08:00
    Toluca
    Tigres UANL
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    Doxa Dramas
    Kozani F.S.
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    Panaitolikos Agrinio
    Panagriniakos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:30
    Ludogorets Razgrad
    Yantra Gabrovo
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:30
    Chania Kissamikos
    Giouchtas
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Krasnodar
    Rubin Kazan
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Carrarese (Youth
    Mantova (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Galatasaray
    Tuzlaspor
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 19:00
    1Mainz 05
    Kaiserslautern
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 19:00
    Gornik Leczna
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Borec Veles
    FK Vardar
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Dinamo Brest
    Neman Grodno
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Lech Poznan
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:30
    Altinordu
    Goztepe
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    GKS Glinik Gorlice
    Wisla Krakow
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    Dnipro-1
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:30
    Rakow Czestochowa
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
Cập nhật: