Kết quả bóng đá Ghana hôm nay, Kqbd Ghana tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ghana hôm nay: xem kq bd Ghana trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Ghana ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Ghana - giải đấu hàng đầu bóng đá Ghana năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Ghana hôm nay: xem bdkq Ghana trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Ghana hôm qua (nam và nữ Ghana) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Ghana (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ghana và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Ghana (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Ghana mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Ghana gần đây và xem kqbongda Ghana trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Ghana hôm nay và kết quả ĐT Ghana (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Ghana (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Ghana. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ghana, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Ghana (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Ghana (ĐT Ghana lứa U) như: U23 Ghana, U21, U19 và U17.

  • 13/11 23:00
    Ethiopia
    Ghana
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 12/10 20:00
    Zimbabwe
    Ghana
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng G
  • 09/10 23:00
    Ghana
    Zimbabwe
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 06/09 23:00
    Nam Phi
    Ghana
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 04/09 02:00
    Ghana
    Ethiopia
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 18/07 22:00
    Aduana Stars
    Karela United
    1 - 0
    Vòng 34
  • 18/07 22:00
    Asante Kotoko
    Elmina Sharks
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/07 22:00
    Ebusua Dwarfs
    Bechem United
    2 - 0
    Vòng 34
  • 18/07 22:00
    Legon Cities
    Eleven Wonders
    1 - 2
    Vòng 34
  • 18/07 22:00
    Liberty Professionals
    King Faisal Babes
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/07 22:00
    Medeama
    Berekum Chelsea
    0 - 0
    Vòng 34
  • 17/07 22:00
    Ashanti Gold
    Inter Allies
    3 - 0
    Vòng 34
  • C300x250-1
  • 17/07 22:00
    Great Olympics
    Dreams (GHA)
    1 - 0
    Vòng 34
  • 17/07 22:00
    WAFA
    Accra Hearts of Oak
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11/07 22:00
    Ashanti Gold
    Dreams (GHA)
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Bechem United
    Asante Kotoko
    2 - 1
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Berekum Chelsea
    Great Olympics
    1 - 0
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Eleven Wonders
    Medeama1
    2 - 0
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Elmina Sharks
    Legon Cities
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Liberty Professionals
    1 - 0
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Inter Allies
    Aduana Stars
    0 - 2
    Vòng 33
  • 11/07 22:00
    Karela United
    WAFA
    0 - 2
    Vòng 33
  • 11/07 17:30
    King Faisal Babes
    Ebusua Dwarfs
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/07 17:00
    Aduana Stars
    Ashanti Gold
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/07 01:00
    Ebusua Dwarfs
    Accra Hearts of Oak
    0 - 0
    Vòng 32
  • 04/07 22:00
    Dreams (GHA)
    Berekum Chelsea
    0 - 1
    Vòng 32
  • 04/07 22:00
    Great Olympics
    Eleven Wonders
    0 - 0
    Vòng 32
  • 04/07 22:00
    Liberty Professionals
    Karela United
    2 - 1
    Vòng 32
  • 04/07 22:00
    Medeama
    Elmina Sharks
    2 - 2
    Vòng 32
  • 04/07 02:00
    1Legon Cities
    Bechem United1
    1 - 0
    Vòng 32
  • 03/07 22:00
    Asante Kotoko
    King Faisal Babes
    0 - 1
    Vòng 32
  • 03/07 22:00
    WAFA
    Inter Allies
    1 - 0
    Vòng 32
  • 28/06 22:00
    Karela United
    Ebusua Dwarfs
    0 - 1
    Vòng 31
  • 28/06 22:00
    King Faisal Babes
    Legon Cities
    1 - 0
    Vòng 31
  • 27/06 22:00
    Aduana Stars
    Dreams (GHA)
    2 - 0
    Vòng 31
  • 27/06 22:00
    Ashanti Gold
    WAFA1
    0 - 0
    Vòng 31
  • C300x250-2
  • 27/06 22:00
    Bechem United
    Medeama
    0 - 0
    Vòng 31
  • 27/06 22:00
    Elmina Sharks
    Great Olympics
    1 - 0
    Vòng 31
  • 27/06 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Asante Kotoko
    0 - 0
    Vòng 31
  • 27/06 22:00
    1Inter Allies
    Liberty Professionals
    0 - 2
    Vòng 31
  • 27/06 17:00
    Eleven Wonders
    Berekum Chelsea
    2 - 0
    Vòng 31
  • 25/06 01:00
    Legon Cities
    Accra Hearts of Oak
    1 - 2
    Vòng 30
  • 24/06 22:00
    Ebusua Dwarfs
    Inter Allies
    1 - 0
    Vòng 30
  • 24/06 22:00
    Liberty Professionals
    Ashanti Gold
    1 - 3
    Vòng 30
  • 24/06 16:00
    Medeama
    King Faisal Babes
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23/06 22:30
    Dreams (GHA)
    Eleven Wonders
    0 - 1
    Vòng 30
  • 23/06 22:00
    Asante Kotoko
    Karela United
    1 - 0
    Vòng 30
  • 23/06 22:00
    Berekum Chelsea
    Elmina Sharks
    1 - 0
    Vòng 30
  • 23/06 22:00
    Great Olympics
    Bechem United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23/06 22:00
    WAFA
    Aduana Stars
    3 - 1
    Vòng 30
  • 14/06 22:00
    Inter Allies
    Asante Kotoko
    1 - 2
    Vòng 29
  • 14/06 01:00
    Accra Hearts of Oak
    Medeama
    1 - 0
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    Ashanti Gold
    Ebusua Dwarfs
    0 - 0
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    Bechem United
    Berekum Chelsea
    1 - 0
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    Karela United
    Legon Cities
    1 - 0
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    King Faisal Babes
    Great Olympics
    1 - 0
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    WAFA
    Dreams (GHA)
    1 - 1
    Vòng 29
  • 13/06 22:00
    Aduana Stars
    Liberty Professionals
    1 - 0
    Vòng 29
  • 11/06 22:00
    Elmina Sharks
    Eleven Wonders
    2 - 0
    Vòng 29
  • 08/06 01:00
    Legon Cities
    Inter Allies
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/06 01:00
    Great Olympics
    Accra Hearts of Oak
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Asante Kotoko
    Ashanti Gold
    1 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Berekum Chelsea
    King Faisal Babes
    3 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Dreams (GHA)
    Elmina Sharks
    1 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Ebusua Dwarfs
    Aduana Stars
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Eleven Wonders
    Bechem United
    2 - 0
    Vòng 28
  • 06/06 22:00
    Liberty Professionals
    WAFA
    1 - 2
    Vòng 28
  • 05/06 22:00
    Medeama
    Karela United
    0 - 0
    Vòng 28
  • 31/05 01:00
    Accra Hearts of Oak
    Berekum Chelsea
    2 - 0
    Vòng 27
  • 30/05 22:00
    Ashanti Gold
    Legon Cities
    0 - 1
    Vòng 27
  • 30/05 22:00
    Bechem United
    Elmina Sharks
    0 - 0
    Vòng 27
  • 30/05 22:00
    Inter Allies
    Medeama
    0 - 0
    Vòng 27
  • 09/08 00:00
    Accra Hearts of Oak
    Ashanti Gold
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [8-7],
  • 02/08 01:45
    Accra Hearts of Oak
    Medeama
    1 - 0
    Vòng
  • 01/08 22:00
    Ashanti Gold
    Berekum Chelsea
    1 - 0
    Vòng
  • 25/07 22:00
    Asante Kotoko
    Berekum Chelsea
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 22:00
    Medeama
    Attram de Visser
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 22:00
    Elmina Sharks
    Tema (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 22:00
    Medeama
    Great Olympics
    0 - 0
    Vòng
  • 06/07 22:10
    Asante Kotoko
    Asokwa Deportivo
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:15
    Karela United
    Medeama
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:00
    Heart of Lions
    Great Olympics
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Liberty Professionals
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Tema (Youth
    Inter Allies
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    King Faisal Babes
    Ashanti Gold
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Elmina Sharks
    Metro Stars
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Eleven Wise
    Medeama
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    WAFA
    Akatsi All Stars
    3 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Sekondi Hasaacas
    Karela United
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: