Kết quả bóng đá Georgia hôm nay, Kqbd Georgia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Georgia hôm nay: xem kq bd Georgia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Georgia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Georgia (giải Vô địch Quốc Gia Georgia) - giải đấu hàng đầu bóng đá Georgia năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Georgia hôm nay: xem bdkq Georgia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Georgia hôm qua (nam và nữ Georgia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Georgia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Georgia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Georgia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Georgia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Georgia gần đây và xem kqbongda Georgia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Georgia hôm nay và kết quả ĐT Georgia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Georgia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Georgia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Georgia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Georgia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Georgia (ĐT Georgia lứa U) như: U23 Georgia, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Kosovo
    Georgia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/10 23:00
    Georgia
    Hy Lạp
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/09 23:30
    Bulgaria
    Georgia
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 01:45
    Tây Ban Nha
    Georgia
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/09 23:00
    Georgia
    Kosovo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/10 23:30
    Dinamo Batumi
    Torpedo Kutaisi
    1 - 1
    Vòng 28
  • 03/10 21:30
    Lokomotiv Tbilisi
    Saburtalo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:30
    Samgurali Tskh
    Dinamo Tbilisi
    1 - 2
    Vòng 28
  • 03/10 18:30
    Samtredia
    Telavi
    0 - 2
    Vòng 28
  • 03/10 18:30
    Shukura Kobuleti
    Dila Gori1
    2 - 0
    Vòng 28
  • 29/09 23:30
    Dila Gori
    Dinamo Batumi
    1 - 1
    Vòng 27
  • 29/09 21:30
    Lokomotiv Tbilisi
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 27
  • C300x250-1
  • 29/09 18:30
    Samgurali Tskh
    Torpedo Kutaisi
    0 - 0
    Vòng 27
  • 29/09 18:30
    Samtredia
    Saburtalo Tbilisi
    0 - 2
    Vòng 27
  • 29/09 18:30
    Shukura Kobuleti
    Telavi
    1 - 0
    Vòng 27
  • 25/09 22:00
    Saburtalo Tbilisi
    Shukura Kobuleti
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 00:00
    Dinamo Batumi
    Samgurali Tskh1
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 00:00
    Dinamo Tbilisi
    Samtredia1
    1 - 1
    Vòng 26
  • 24/09 22:00
    Telavi
    Dila Gori
    0 - 1
    Vòng 26
  • 24/09 22:00
    Torpedo Kutaisi
    Lokomotiv Tbilisi1
    0 - 1
    Vòng 26
  • 21/09 00:00
    1Lokomotiv Tbilisi
    Samgurali Tskh1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/09 22:00
    Dila Gori
    Saburtalo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/09 22:00
    1Telavi
    Dinamo Batumi
    0 - 1
    Vòng 25
  • 20/09 19:00
    Samtredia
    Torpedo Kutaisi
    2 - 1
    Vòng 25
  • 20/09 19:00
    Shukura Kobuleti
    Dinamo Tbilisi
    0 - 2
    Vòng 25
  • 17/09 00:00
    Dinamo Tbilisi
    Dila Gori
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/09 00:00
    Torpedo Kutaisi
    Shukura Kobuleti
    1 - 0
    Vòng 24
  • 16/09 23:00
    Saburtalo Tbilisi
    Telavi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 16/09 22:00
    Dinamo Batumi
    Lokomotiv Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 24
  • 16/09 19:30
    Samgurali Tskh
    Samtredia
    3 - 0
    Vòng 24
  • 13/09 00:00
    Saburtalo Tbilisi
    Dinamo Batumi
    0 - 1
    Vòng 23
  • 12/09 23:00
    Dila Gori
    Torpedo Kutaisi
    0 - 1
    Vòng 23
  • 12/09 22:00
    Telavi
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 23
  • 12/09 19:30
    Shukura Kobuleti
    Samgurali Tskh
    0 - 0
    Vòng 23
  • 13/08 20:15
    Samtredia
    Lokomotiv Tbilisi1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 23:00
    Torpedo Kutaisi
    Telavi
    0 - 0
    Vòng 22
  • C300x250-2
  • 09/08 00:00
    Dinamo Batumi
    Samtredia
    1 - 1
    Vòng 22
  • 08/08 22:00
    Dinamo Tbilisi
    Saburtalo Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 22
  • 07/08 23:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Shukura Kobuleti1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 20:30
    Samgurali Tskh
    Dila Gori
    1 - 1
    Vòng 22
  • 05/07 00:00
    Saburtalo Tbilisi
    Torpedo Kutaisi
    2 - 0
    Vòng 21
  • 04/07 23:00
    Telavi
    Samgurali Tskh
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/07 21:00
    1Shukura Kobuleti
    Samtredia
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/07 00:00
    Dila Gori
    Lokomotiv Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 21
  • 01/07 23:30
    Dinamo Tbilisi
    Dinamo Batumi
    1 - 0
    Vòng 21
  • 08/10 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Shevardeni
    1 - 3
    Vòng 24
  • 03/10 18:00
    Sioni Bolnisi
    Metalurgi Rustavi
    3 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Merani Martvili
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    1WIT Georgia Tbilisi
    Chikhura Sachkhere1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Shevardeni
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 28
  • 28/09 18:30
    Sioni Bolnisi
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Gareji Sagarejo
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Merani Martvili
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Baia Zugdidi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Shevardeni
    Metalurgi Rustavi1
    2 - 2
    Vòng 27
  • 23/09 19:00
    1Gagra
    Sioni Bolnisi1
    1 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Merani Tbilisi
    Shevardeni
    2 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Martvili
    1 - 1
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Chikhura Sachkhere
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 26
  • 19/09 19:00
    Baia Zugdidi
    Merani Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Shevardeni
    Gagra
    1 - 0
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Sioni Bolnisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Martvili
    0 - 1
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    3 - 1
    Vòng 25
  • 15/09 19:30
    Merani Martvili
    Sioni Bolnisi1
    3 - 0
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    1 - 1
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    Merani Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    Gagra
    Baia Zugdidi
    3 - 0
    Vòng 24
  • 10/09 21:00
    Metalurgi Rustavi
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Baia Zugdidi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Shevardeni
    Merani Martvili
    0 - 2
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Sioni Bolnisi
    Gareji Sagarejo1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Merani Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 23
  • 13/08 22:00
    Gagra
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 22
  • 13/08 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Sioni Bolnisi
    1 - 1
    Vòng 22
  • 13/08 20:00
    Gareji Sagarejo
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 22
  • 12/08 20:00
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 22
  • 12/08 20:00
    Chikhura Sachkhere
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 20:30
    Shevardeni
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 21
  • 07/08 20:30
    Gagra
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 22:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Martvili1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 20:30
    Baia Zugdidi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 20:30
    Merani Tbilisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 1
    Vòng 21
  • 05/07 21:00
    Merani Martvili
    Merani Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    Sioni Bolnisi
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    Gareji Sagarejo
    Metalurgi Rustavi
    2 - 0
    Vòng 20
Cập nhật: