Kết quả bóng đá Estonia hôm nay, Kqbd Estonia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Estonia hôm nay: xem kq bd Estonia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Estonia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Estonia (giải Vô địch Quốc Gia Estonia) - giải đấu hàng đầu bóng đá Estonia năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Estonia hôm nay: xem bdkq Estonia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Estonia hôm qua (nam và nữ Estonia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Estonia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Estonia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Estonia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Estonia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Estonia gần đây và xem kqbongda Estonia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Estonia hôm nay và kết quả ĐT Estonia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Estonia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Estonia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Estonia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Estonia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Estonia (ĐT Estonia lứa U) như: U23 Estonia, U21, U19 và U17.

  • 14/11 02:45
    Bỉ
    Estonia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/10 01:45
    Estonia
    Xứ Wales
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/10 01:45
    Estonia
    Belarus
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/09 01:45
    Xứ Wales
    Estonia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/09 23:00
    Estonia
    Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17/10 19:00
    Paide Linnameeskond
    Flora Tallinn
    1 - 0
    Vòng 27
  • 17/10 17:00
    Kuressaare
    Tallinna JK Legion
    0 - 1
    Vòng 27
  • 16/10 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva1
    1 - 1
    Vòng 27
  • 16/10 20:00
    Viljandi JK Tulevik
    Levadia Tallinn
    1 - 1
    Vòng 27
  • 16/10 17:00
    Vaprus Parnu
    Nomme Kalju
    1 - 1
    Vòng 27
  • 09/10 20:00
    Levadia Tallinn
    Vaprus Parnu
    2 - 0
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Flora Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    2 - 0
    Vòng 26
  • C300x250-1
  • 03/10 19:00
    Kuressaare
    Viljandi JK Tulevik1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 02/10 20:00
    Nomme Kalju
    Tallinna JK Legion
    0 - 2
    Vòng 26
  • 02/10 17:00
    Paide Linnameeskond
    Trans Narva
    2 - 0
    Vòng 26
  • 26/09 20:50
    Trans Narva
    Kuressaare
    0 - 1
    Vòng 25
  • 26/09 19:00
    Nomme Kalju
    Paide Linnameeskond
    1 - 1
    Vòng 25
  • 26/09 17:00
    Viljandi JK Tulevik
    Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 25
  • 25/09 20:00
    Tallinna JK Legion
    Levadia Tallinn
    1 - 1
    Vòng 25
  • 22/09 23:00
    Flora Tallinn
    Trans Narva
    2 - 1
    Vòng 19
  • 19/09 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond1
    0 - 5
    Vòng 24
  • 19/09 19:00
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju1
    2 - 0
    Vòng 24
  • 18/09 23:00
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    1 - 0
    Vòng 24
  • 18/09 20:00
    Kuressaare
    Vaprus Parnu
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/09 17:00
    Tallinna JK Legion
    Viljandi JK Tulevik1
    1 - 1
    Vòng 24
  • 17/10 17:00
    Tallinna Levadia 2
    Parnu JK
    1 - 2
    Vòng 25
  • 17/10 17:00
    Tartu JK Welco
    Nomme United
    0 - 2
    Vòng 25
  • 16/10 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn 2
    1 - 0
    Vòng 25
  • 15/10 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Paide Linnameeskond 2
    2 - 0
    Vòng 25
  • 14/10 23:00
    Maardu Starbunker
    Elva
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/10 17:00
    1Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 2
    Vòng 26
  • 03/10 17:00
    Tartu JK Welco
    Tallinna Levadia 2
    1 - 1
    Vòng 24
  • 03/10 17:00
    Paide Linnameeskond 2
    Parnu JK
    1 - 2
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 1
    Vòng 24
  • 02/10 17:00
    Nomme United
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 23:00
    Tartu JK Welco
    Nomme United
    0 - 1
    Vòng 17
  • C300x250-2
  • 29/09 23:00
    Elva
    JK Tallinna Kalev
    1 - 2
    Vòng 24
  • 26/09 21:00
    1Elva
    Tartu JK Tammeka 21
    0 - 2
    Vòng 23
  • 26/09 17:00
    Parnu JK
    Nomme United
    0 - 2
    Vòng 23
  • 25/09 17:00
    Flora Tallinn 2
    Tartu JK Welco
    4 - 1
    Vòng 23
  • 23/09 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Maardu Starbunker
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23/09 21:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinna Levadia 2
    0 - 1
    Vòng 23
  • 20/09 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Elva
    1 - 1
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Welco
    4 - 0
    Vòng 22
  • 16/10 19:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Parnu JK
    1 - 0
    Vòng Championship Play Off / 2
  • 16/10 18:00
    Nữ Ajax Tallinna
    Nữ Lootos Polva
    0 - 0
    Vòng Relegation Play Off / 2
  • 15/10 23:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Saku Sporting
    0 - 1
    Vòng Championship Play Off / 2
  • 09/10 18:00
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Lootos Polva
    0 - 3
    Vòng Relegation Play Off / 1
  • 09/10 18:00
    Nữ Parnu JK
    Nữ Saku Sporting
    1 - 3
    Vòng Championship Play Off / 1
  • 09/10 18:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ JK Tallinna Kalev
    4 - 0
    Vòng Championship Play Off / 1
  • 09/10 16:00
    Nữ Ajax Tallinna
    Nữ Suure Jaani United
    0 - 0
    Vòng Relegation Play Off / 1
  • 06/10 00:00
    Nữ Suure Jaani United
    Nữ Flora Tallinn
    1 - 4
    Vòng 21
  • 03/10 21:00
    Nữ Saku Sporting
    Nữ JK Tallinna Kalev
    3 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 20:00
    Nữ Ajax Tallinna
    Nữ Parnu JK
    0 - 4
    Vòng 21
  • 02/10 18:00
    Nữ Lootos Polva
    Nữ Tammeka Tartu1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 25/09 21:00
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Ajax Tallinna
    2 - 0
    Vòng 20
  • 25/09 20:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Suure Jaani United
    3 - 0
    Vòng 20
  • 25/09 18:00
    Nữ Saku Sporting
    Nữ Lootos Polva
    0 - 0
    Vòng 20
  • 24/09 23:00
    Nữ Parnu JK
    Nữ Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17/10 17:00
    Vandra JK Vaprus
    Nomme JK Kalju 2
    0 - 1
    Vòng 26
  • 17/10 17:00
    JK Tallinna Kalev 2
    JK Jarve1
    4 - 1
    Vòng 26
  • 16/10 23:00
    1Viimsi MRJK
    Harju JK Laagri
    0 - 2
    Vòng 26
  • 16/10 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tabasalu Palliklubi
    0 - 0
    Vòng 26
  • 16/10 17:00
    Tallinna JK Legion 2
    Tallinn
    0 - 3
    Vòng 26
  • 06/10 23:00
    JK Jarve
    Nomme JK Kalju 2
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 23:00
    1Harju JK Laagri
    Laanemaa Haapsalu2
    2 - 1
    Vòng 25
  • 03/10 18:30
    Viimsi MRJK
    Nomme JK Kalju 2
    1 - 0
    Vòng 25
  • 03/10 17:00
    Tallinna JK Legion 2
    JK Tallinna Kalev 2
    1 - 3
    Vòng 25
  • 03/10 17:00
    Tallinn
    JK Jarve
    1 - 3
    Vòng 25
  • 02/10 17:00
    Tabasalu Palliklubi
    Vandra JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 25
  • 30/09 21:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Laanemaa Haapsalu
    3 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 23:30
    Tabasalu Palliklubi
    Tallinna JK Legion 2
    2 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 23:30
    Nomme JK Kalju 2
    Tallinn
    0 - 3
    Vòng 24
  • 29/09 21:00
    JK Jarve
    Viimsi MRJK
    1 - 0
    Vòng 24
  • 29/09 21:00
    Vandra JK Vaprus
    Harju JK Laagri
    1 - 0
    Vòng 24
  • 26/09 17:00
    Laanemaa Haapsalu
    Vandra JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 23
  • 26/09 17:00
    Tallinn
    JK Tallinna Kalev 2
    0 - 1
    Vòng 23
  • 26/09 17:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna JK Legion 21
    2 - 1
    Vòng 23
  • 26/09 00:00
    Viimsi MRJK
    Tabasalu Palliklubi
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20/09 23:00
    Nomme JK Kalju 2
    Harju JK Laagri
    0 - 2
    Vòng 22
  • 19/09 20:00
    JK Tallinna Kalev 2
    Viimsi MRJK
    0 - 0
    Vòng 22
  • 19/09 20:00
    Tallinna JK Legion 2
    Laanemaa Haapsalu
    1 - 2
    Vòng 22
  • 19/09 17:00
    Vandra JK Vaprus
    Tallinn1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Tabasalu Palliklubi
    JK Jarve
    1 - 3
    Vòng 22
Cập nhật: