Kết quả bóng đá Đức hôm nay, Kqbd Đức tối đêm qua

Kết quả bóng đá Đức hôm nay: xem kq bd Đức trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Đức ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá Bundesliga (giải VĐQG Đức) - giải đấu hàng đầu bóng đá Đức năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Đức hôm nay: xem bdkq Đức trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Đức hôm qua (nam và nữ Đức) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Đức và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Đức (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Đức mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Đức gần đây và xem kqbongda Đức trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Đức hôm nay và kết quả ĐT Đức (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Đức (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Đức, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Đức (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Đức (ĐT Đức lứa U) như: U23 Đức, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Bắc Macedonia
    Đức
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/10 01:45
    Đức
    Romania
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/09 01:45
    Iceland
    Đức
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 06/09 01:45
    Đức
    Armenia
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 03/09 01:45
    Liechtenstein
    Đức
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/10 19:00
    Eintracht Stadtallendorf
    1906 Erlensee
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    CfR Pforzheim
    SGV Freiberg
    0 - 2
    Vòng
  • 09/10 01:00
    1FV Bad Vilbel
    SV Zeilsheim
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:30
    HSV Barmbek Uhlenhorst
    Hamm United
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:30
    Hessen Dreieich
    SCV Griesheim1
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:30
    SV Donaustauf
    Turkspor Augsburg
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    ATSV Erlangen
    Grossbardorf
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:00
    1FSV 08 Bissingen
    Nottingen2
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    DJK Ammerthal
    SV Seligenporten
    0 - 4
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Turk Gucu Friedberg
    VfB Ginsheim2
    1 - 1
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Bergisch Gladbach 09
    Hurth
    2 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Brinkumer SV
    SV Hemelingen
    5 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:00
    Stuttgarter Kickers
    FV Ravensburg
    0 - 2
    Vòng
  • 07/10 00:00
    1Ludwigsfelder
    Torgelower SV Greif
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 22:00
    Freiburger
    Lorrach-Brombach
    0 - 3
    Vòng
  • 06/10 00:30
    Blumenthaler SV
    Aumund-Vegesack
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 00:00
    Arminia Ludwigshafen
    Speyer
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 22:55
    Nữ Bayern Munich
    Nữ Hoffenheim
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 00:15
    Nữ Bayer Leverkusen
    Nữ Sand1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 21:00
    Nữ Werder Bremen
    Nữ Bayer Leverkusen
    0 - 1
    Vòng 4
  • 03/10 18:00
    Nữ Turbine Potsdam
    Nữ SG Essen-Schonebeck
    0 - 1
    Vòng 4
  • 03/10 18:00
    Nữ Sand
    Nữ Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 4
  • C300x250-2
  • 09/10 20:00
    BSV Rehden
    Hansa Luneburg
    2 - 0
    Vòng Staffel Sud / 9
  • 09/10 20:00
    Oberneuland
    SSV Jeddeloh
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 9
  • 09/10 19:00
    1Heider SV
    Eintracht Norderstedt
    1 - 2
    Vòng Staffel Nord / 11
  • 09/10 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Atlas Delmenhorst
    3 - 0
    Vòng Staffel Sud / 9
  • 06/10 21:45
    1VfB Oldenburg
    SSV Jeddeloh
    1 - 0
    Vòng Staffel Sud / 5
  • 03/10 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Oberneuland
    1 - 0
    Vòng Staffel Sud / 8
  • 03/10 20:00
    Hansa Luneburg
    Hannover 96 Am
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 8
  • 03/10 20:00
    VfB Oldenburg
    BSV Rehden
    1 - 1
    Vòng Staffel Sud / 8
  • 03/10 19:00
    1Altona 93
    St. Pauli 2
    0 - 1
    Vòng Staffel Nord / 10
  • 03/10 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Teutonia Ottensen
    0 - 1
    Vòng Staffel Nord / 10
  • 09/10 19:00
    SV Elversberg
    TSG Balingen
    3 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    08 Homburg
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    FSV Frankfurt
    Giessen
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    KSV Hessen Kassel
    Astoria Walldorf
    0 - 2
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    Kickers Offenbach
    Bahlinger
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    1VfB Stuttgart 2
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    SSV Ulm 1846
    FK Pirmasens
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 00:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSV Schott Mainz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 19:00
    Monchengladbach AM.
    Sportfreunde Lotte1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Bonner
    VFB Homberg
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    RW Oberhausen
    SV Straelen
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Preuben Munster
    Fortuna Dusseldorf 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    1KFC Uerdingen 05
    RW Essen
    0 - 3
    Vòng 11
  • 09/10 00:30
    TSV Alemannia Aachen
    Wegberg-Beeck
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 00:30
    Wiedenbruck
    Rot Weiss Ahlen
    2 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 23:00
    SV Lippstadt
    Wuppertaler SV1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 07/10 00:45
    KFC Uerdingen 05
    Sportfreunde Lotte
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 00:30
    VFB Homberg
    SV Straelen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 19:00
    VfB Eichstatt
    Nurnberg Am
    0 - 2
    Vòng 17
  • 09/10 19:00
    Pipinsried
    Greuther Furth 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 19:00
    TSV 1860 Rosenheim
    Viktoria Aschaffenburg
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 19:00
    SV Schalding Heining
    TSV Rain Am Lech1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 19:00
    SpVgg Bayreuth
    Schweinfurt
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 00:30
    Memmingen
    Wacker Burghausen
    0 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 00:00
    Eltersdorf
    Augsburg 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 09/10 00:00
    FV Illertissen
    SV Heimstetten
    2 - 1
    Vòng 17
  • 06/10 00:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Pipinsried
    1 - 0
    Vòng 14
  • 07/10 00:00
    VfB Auerbach
    Lokomotive Leipzig
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/10 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    Energie Cottbus
    2 - 1
    Vòng 6
  • 07/10 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Carl Zeiss Jena
    1 - 2
    Vòng 11
  • 03/10 18:00
    Chemie Leipzig
    VfB Auerbach
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    Chemnitzer
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    SV Tasmania Berlin
    VSG Altglienicke
    1 - 0
    Vòng 13
Cập nhật: