Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay, Kqbd Đan Mạch đêm qua

Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay: xem kq bd Đan Mạch trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Đan Mạch ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch (giải Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (ĐM)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Đan Mạch năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Đan Mạch hôm nay: xem bdkq Đan Mạch trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Đan Mạch hôm qua (nam và nữ Đan Mạch) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Đan Mạch và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Đan Mạch (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Đan Mạch mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Đan Mạch gần đây và xem kqbongda Đan Mạch trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Đan Mạch hôm nay và kết quả ĐT Đan Mạch (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Đan Mạch (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Đan Mạch. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Đan Mạch, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Đan Mạch (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Đan Mạch (ĐT Đan Mạch lứa U) như: U23 Đan Mạch, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Đan Mạch
    Áo
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/10 01:45
    Moldova
    Đan Mạch
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 08/09 01:45
    Đan Mạch
    Israel
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/09 01:45
    1Quần đảo Faroe
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/09 01:45
    Đan Mạch
    Scotland
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 04/10 01:00
    Kobenhavn
    Viborg
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 23:00
    Randers
    Brondby
    1 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 21:00
    Midtjylland
    Aarhus AGF
    4 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 19:00
    Aalborg BK
    Sonderjyske
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 19:00
    Silkeborg IF
    Nordsjaelland
    2 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 00:00
    Odense BK
    Vejle
    4 - 0
    Vòng 11
  • 28/09 00:00
    Aarhus AGF
    Sonderjyske
    1 - 0
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 27/09 01:00
    Vejle
    Silkeborg IF
    2 - 3
    Vòng 10
  • 26/09 23:00
    Brondby
    Aalborg BK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 21:00
    Nordsjaelland
    Kobenhavn
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 19:00
    Midtjylland
    Randers
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/10 00:00
    Esbjerg FB
    HB Koge
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 20:00
    Nykobing
    Helsingor
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 19:00
    Vendsyssel
    Jammerbugt
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 18:00
    Hvidovre IF
    AC Horsens
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 00:00
    Hobro I.K.
    Fremad Amager
    3 - 0
    Vòng 11
  • 01/10 23:30
    Fredericia
    Lyngby
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 20:00
    AC Horsens
    Nykobing
    1 - 1
    Vòng 10
  • 09/10 20:00
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Aarhus Fremad
    HIK
    1 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Brabrand IF
    Naestved
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Middelfart
    Skive IK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 07/10 00:45
    FA 2000
    Kolding IF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/10 18:00
    Naestved
    FA 2000
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    B93 Copenhagen
    Kolding IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    Aarhus Fremad
    AB Gladsaxe
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    HIK
    Middelfart
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    Hillerod Fodbold
    Thisted
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    Skive IK
    Brabrand IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/10 20:00
    Nữ Thisted
    Nữ HB Koge
    0 - 3
    Vòng 9
  • C300x250-2
  • 09/10 18:15
    Nữ Aalborg BK
    Nữ Nordsjaelland
    0 - 1
    Vòng 9
  • 03/10 19:00
    Nữ Brondby
    Nữ Thisted
    3 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 20:15
    Nữ HB Koge
    Nữ Fortuna Hjorring
    2 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 18:15
    Nữ Aarhus AGF
    Nữ Nordsjaelland
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/10 23:30
    Nữ Kolding BK
    Nữ Aalborg BK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    Nữ Thisted
    Nữ Brondby
    1 - 1
    Vòng 7
  • 07/10 00:00
    Nữ Varde_IF
    Nữ Kolding BK
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/10 00:00
    Nữ Aarhus AGF
    Nữ Aalborg BK
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 30/09 00:00
    Nữ Fredensborg
    Nữ Nordsjaelland
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/09 00:00
    Nữ ASA Aarhus
    Nữ Thisted
    0 - 2
    Vòng 3
  • 29/09 23:30
    Nữ Solrod
    Nữ Boldklubben AF 1893
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/09 23:00
    Nữ Brondby
    Nữ HB Koge
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/09 22:00
    Nữ Stige
    Nữ Fortuna Hjorring
    0 - 5
    Vòng 3
  • 29/09 00:30
    Osterbro IF Womans
    Nữ Odense
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/10 21:00
    Nữ Sundby BK
    Nữ Vildbjerg SF
    3 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 18:00
    Nữ ASA Aarhus
    Nữ Varde_IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 17:00
    Naesby BK Woman
    Nữ Odense
    0 - 1
    Vòng 9
  • 03/10 20:30
    Nữ Herlufsholm GF
    Nữ Odense
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 17:00
    Nữ Boldklubben AF 1893
    Naesby BK Woman
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 19:00
    Nữ Varde_IF
    Nữ Sundby BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 18:30
    Nữ Vildbjerg SF
    Nữ ASA Aarhus
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 19:00
    Nữ Sundby BK
    Nữ ASA Aarhus
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06/10 21:45
    U17 Horsens
    U17 Esbjerg FB
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 20:45
    U17 Aarhus AGF
    U17 Kobenhavn
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    U17 Brondby
    U17 Vejle
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    U17 Nordsjaelland
    U17 Odense BK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:15
    U17 Lyngby
    U17 Sonderjyske
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:15
    U17 Aalborg BK
    U17 Silkeborg IF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:15
    1U17 Midtjylland
    U17 Horsens
    1 - 2
    Vòng 7
  • 29/09 22:00
    U17 Kobenhavn
    U17 Brondby1
    3 - 0
    Vòng 1
  • 07/10 18:00
    Hobro (Reserve
    Aalborg BK (Reserve
    0 - 0
    Vòng First / Bảng D
  • 07/10 18:00
    Lyngby (Reserve
    Brondby Reserve
    0 - 1
    Vòng First / Bảng A
  • 06/10 18:00
    Kobenhavn Reserve
    Nordsjaelland (Reserve
    0 - 2
    Vòng First / Bảng A
  • 06/10 18:00
    Randers (Reserve
    Viborg (Reserve
    0 - 2
    Vòng First / Bảng D
  • 04/10 19:00
    Sonderjyske (Reserve
    Odense BK (Reserve
    3 - 0
    Vòng First / Bảng B
  • 04/10 19:00
    Silkeborg IF (Reserve
    Midtjylland (Reserve
    1 - 1
    Vòng First / Bảng C
  • 04/10 18:00
    Aarhus AGF (Reserve
    Horsens (Reserve
    1 - 3
    Vòng First / Bảng C
  • 28/09 19:00
    Vejle (Reserve
    Sonderjyske (Reserve
    1 - 2
    Vòng First / Bảng B
  • 28/09 18:00
    Aalborg BK (Reserve
    Hobro (Reserve
    2 - 2
    Vòng First / Bảng D
  • 27/09 18:00
    Kobenhavn Reserve
    Brondby Reserve
    1 - 1
    Vòng First / Bảng A
  • 27/09 18:00
    Esbjerg FB (Reserve
    Odense BK (Reserve
    1 - 1
    Vòng First / Bảng B
Cập nhật: