Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả Cúp Quốc Gia Argentina hôm nay: kqbd Cúp Quốc Gia Argentina mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina hôm nay, bdkq Cúp Quốc Gia Argentina trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Tứ kết Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Argentina gần đây và kqbd Cúp QG Argentina trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Argentina sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Cúp QG Argentina trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Argentina Cup mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2020-2021

Chung kếtBán kếtTứ kết321Loại
  • 14/10 07:10
    Argentinos Juniors
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 07/10 07:10
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 30/09 07:10
    Temperley
    Talleres Cordoba
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 23/09 07:30
    Boca Juniors
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 23/09 04:10
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Racing Club
    2 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4]
  • 09/09 07:10
    Defensa Y Justicia
    Tigre
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 19/08 04:00
    1Gimnasia LP1
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 07:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6]
  • 05/08 05:00
    Boca Juniors
    River Plate
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-1]
  • 05/08 02:00
    Tigre
    Independiente
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 01:05
    Club Atletico Sarmiento
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/07 01:35
    San Telmo
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/07 01:35
    Villa San Carlos
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/05 01:10
    1Talleres Remdios de Escalada1
    Temperley
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/05 03:10
    2Newells Old Boys2
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/05 00:10
    Boca Unidos
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/05 00:10
    Estudiantes de San Luis
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/04 01:10
    1Deportivo Madryn1
    CA Banfield1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/04 00:00
    1Huracan Las Heras1
    Estudiantes Rio Cuarto1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 15/04 07:10
    San Martin San Juan
    Racing Club
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [1-4]
  • 08/04 06:30
    Atletico Tucuman
    River Plate
    0 - 2
    Vòng 2
  • 08/04 04:00
    Talleres Cordoba
    Velez Sarsfield1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 07/04 07:10
    Patronato Parana
    Lanus
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-3]
  • 26/03 05:10
    San Lorenzo
    Defensa Y Justicia
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/03 06:10
    Boca Juniors
    Defensores de Belgrano
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/03 08:10
    Gimnasia LP
    Sportivo Dock Sud
    3 - 0
    Vòng 2
  • 18/03 05:25
    Racing Club
    Sportivo Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/03 03:15
    1Colon1
    Argentinos Juniors
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/03 01:05
    Deportivo Laferrere
    San Telmo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/03 07:30
    Independiente
    Villa Mitre
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/03 05:20
    Atletico Tucuman
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/03 03:10
    CA Banfield
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/03 07:30
    Boca Juniors
    Claypole
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/03 08:30
    Defensa Y Justicia
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/03 06:10
    1Talleres Cordoba1
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 02/03 07:30
    San Martin Tucuman
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/02 03:10
    CA Huracan
    Estudiantes de San Luis
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 24/02 07:10
    Lanus
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/02 03:10
    Atletico Atlanta
    Villa San Carlos
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 21/02 03:10
    Tigre
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 20/02 07:30
    Defensores de Belgrano
    Almirante Brown
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 07:10
    San Lorenzo
    Liniers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/02 07:10
    Velez Sarsfield
    Atletico Camioneros
    3 - 1
    Vòng 1
  • 11/02 07:10
    River Plate
    Defensores Pronunciamiento
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 07:10
    Arsenal de Sarandi
    Huracan Las Heras
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 05:20
    Rosario Central
    Boca Unidos
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/01 07:10
    Colon
    Club Cipolletti1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/01 04:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/01 05:10
    Temperley
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 31/12 05:10
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/12 04:10
    Newells Old Boys
    Sportivo Penarol
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    CA Douglas Haig
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 08:10
    Argentinos Juniors
    Canuelas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/03 04:00
    CA Platense
    Deportivo Madryn
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/03 06:05
    Union Santa Fe
    Sportivo Dock Sud
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6]
  • 05/03 07:30
    Central Cordoba
    San Telmo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/03 05:00
    Estudiantes La Plata
    Deportivo Laferrere1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 28/02 06:10
    Patronato Parana
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 27/02 03:35
    1Aldosivi1
    Talleres Remdios de Escalada
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/02 07:10
    Gimnasia LP
    Sportivo Barracas
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/02 07:55
    1Sportivo Penarol1
    Sportivo Desamparados1
    2 - 1
    Vòng Loại
  • 20/02 06:10
    Sportivo Las Parejas
    Estudiantes de San Luis2
    0 - 2
    Vòng Loại
  • 13/02 08:40
    Sportivo Desamparados
    Sportivo Penarol
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 06/02 06:00
    Union Sunchales
    Sportivo Belgrano
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 06/02 03:00
    CA Douglas Haig
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 05/02 08:00
    Chaco For Ever
    Sarmiento Resistencia2
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 05/02 07:00
    Boca Unidos
    G.San Martin Formosa
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 01/02 07:30
    Ferro Carril Oeste (GP)
    Club Cipolletti
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 24/01 07:30
    Club Cipolletti
    Ferro Carril Oeste (GP)
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 23/01 07:55
    Deportivo Maipu
    Huracan Las Heras
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 23/01 07:00
    Villa Mitre
    Sansinena
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 22/01 08:00
    Club Atletico Guemes
    Central Norte Salta
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 22/01 07:30
    Defensores Pronunciamiento
    Crucero del Norte1
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 22/01 07:00
    Sarmiento Resistencia
    Chaco For Ever
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 20/01 06:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    CA Douglas Haig
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 20/01 05:00
    Sportivo Belgrano
    Union Sunchales
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 20/01 04:00
    Deportivo Madryn
    Sol de Mayo
    4 - 1
    Vòng Loại
  • 20/01 03:30
    G.San Martin Formosa
    Boca Unidos
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 20/01 03:10
    Atletico Camioneros
    Circulo Deportivo1
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [3-3], Penalty [3-0]
  • 19/01 06:00
    Estudiantes de San Luis
    Sportivo Las Parejas1
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 19/01 04:00
    Huracan Las Heras
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 19/01 03:30
    Sansinena
    Villa Mitre
    1 - 2
    Vòng Loại
  • 17/01 08:00
    Central Norte Salta
    Club Atletico Guemes
    1 - 1
    Vòng Loại
  • 17/01 07:15
    Crucero del Norte
    Defensores Pronunciamiento
    1 - 2
    Vòng Loại
  • 16/01 03:30
    Sol de Mayo
    Deportivo Madryn
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 16/01 03:30
    Circulo Deportivo
    Atletico Camioneros1
    1 - 1
    Vòng Loại
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina

Tên giải đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
Tên viết tắt, tên gọi khác Cúp QG Argentina
Tên Tiếng Anh Argentina Cup
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 10 Tháng một 2020
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp Quốc Gia Argentina

Copa Argentina (tiếng Anh: Argentine Cup), chính thức được gọi là "Copa Total Argentina" vì lý do tài trợ, là một cuộc thi cúp bóng đá chính thức do Liên đoàn bóng đá Argentina (AFA) tổ chức, với mục đích đưa một câu lạc bộ đủ điều kiện tham dự Copa. Libertadores.

Các phiên bản đầu tiên của chức vô địch được tranh giành bởi các đội chơi ở Primera División không đủ điều kiện tham gia Copa Libertadores năm sau, và các câu lạc bộ có vị trí tốt nhất chơi ở các giải khu vực.

Giải đấu được tái khởi động vào năm 2011, với các đội thuộc tất cả các bộ phận tạo thành hệ thống giải đấu bóng đá Argentina tham gia tranh chức vô địch. CLB chiến thắng Copa Argentina đủ điều kiện cho Supercopa Argentina trước các nhà đương kim vô địch Primera División.

Boca Juniors và River Plate là những đội thành công nhất với 3 lần giành được danh hiệu.