Kết quả Cúp C3 Châu Âu 2021-2022, Kqbd C3 Europa Conference League

Kết quả Cúp C3 Châu Âu hôm nay: kqbd Cúp C3 Châu Âu mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Cúp C3 Châu Âu hôm nay, bdkq Cúp C3 Châu Âu trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Bảng Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Châu Âu gần đây và kqbd C3 Europa Conference League trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C3 Châu Âu sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ C3 Europa Conference League trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả UEFA Europa Conference League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Cúp C3 Châu Âu và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Xem trực tiếp kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu hôm nay cả mùa giải chia theo vòng đấu: lượt đi lượt về vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C3 Châu Âu. Ngoài KQ BĐ vòng bảng và vòng chung kết chính thức của giải C3 Europa Conference League, kết quả bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C3 Châu Âu cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2021-2022

BảngPlay Offloại 3Loại 2Loại 1
  • 10/12 03:00
    Feyenoord Rotterdam
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/12 03:00
    Union Berlin
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/12 03:00
    PAOK Saloniki
    Lincoln Red Imps
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/12 03:00
    Kobenhavn
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/12 03:00
    Tottenham Hotspur
    Rennes
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 10/12 03:00
    Vitesse Arnhem
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 10/12 03:00
    Basel
    Qarabag
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 10/12 03:00
    AC Omonia Nicosia
    Kairat Almaty
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 10/12 00:45
    Alashkert
    Maccabi Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/12 00:45
    LASK Linz
    HJK Helsinki
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/12 00:45
    Gent
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/12 00:45
    Partizan Belgrade
    Anorthosis Famagusta
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/12 00:45
    Zorya
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/12 00:45
    CSKA Sofia
    AS Roma
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/12 00:45
    AZ Alkmaar
    Randers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 10/12 00:45
    CFR Cluj
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/11 03:00
    Maccabi Tel Aviv
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/11 03:00
    Flora Tallinn
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/11 03:00
    Anorthosis Famagusta
    Gent
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/11 03:00
    AS Roma
    Zorya
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/11 03:00
    Bodo Glimt
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/11 03:00
    Baumit Jablonec
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/11 03:00
    Randers
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/11 00:45
    Slavia Praha
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/11 00:45
    Maccabi Haifa
    Union Berlin
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/11 00:45
    Slovan Bratislava
    PAOK Saloniki
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/11 00:45
    Lincoln Red Imps
    Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/11 00:45
    Rennes
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/11 00:45
    ND Mura 05
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/11 00:45
    Qarabag
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 26/11 00:45
    HJK Helsinki
    Alashkert
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/11 22:30
    Kairat Almaty
    Basel
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/11 03:00
    AS Roma
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/11 03:00
    Slavia Praha
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/11 03:00
    Union Berlin
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/11 03:00
    PAOK Saloniki
    Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/11 03:00
    Tottenham Hotspur
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/11 03:00
    Rennes
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/11 00:45
    Maccabi Tel Aviv
    HJK Helsinki
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/11 00:45
    LASK Linz
    Alashkert
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/11 00:45
    Zorya
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/11 00:45
    AZ Alkmaar
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/11 00:45
    Randers
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/11 00:45
    Lincoln Red Imps
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/11 00:45
    AC Omonia Nicosia
    Basel
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/11 00:45
    Gent
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/11 22:30
    Kairat Almaty
    Qarabag
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/11 22:30
    Flora Tallinn
    Anorthosis Famagusta
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/10 02:00
    Partizan Belgrade
    Gent
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/10 02:00
    CSKA Sofia
    Zorya
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/10 02:00
    Baumit Jablonec
    Randers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/10 02:00
    CFR Cluj
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/10 02:00
    Slovan Bratislava
    Lincoln Red Imps
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22/10 02:00
    Basel
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 21/10 23:45
    Alashkert
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/10 23:45
    Anorthosis Famagusta
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/10 23:45
    Bodo Glimt
    AS Roma
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/10 23:45
    Feyenoord Rotterdam
    Union Berlin
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/10 23:45
    Maccabi Haifa
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/10 23:45
    Kobenhavn
    PAOK Saloniki
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/10 23:45
    ND Mura 05
    Rennes
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21/10 23:45
    Vitesse Arnhem
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21/10 23:45
    Qarabag
    Kairat Almaty
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 21/10 21:30
    HJK Helsinki
    Maccabi Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/10 02:00
    Feyenoord Rotterdam
    Slavia Praha
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01/10 02:00
    Union Berlin
    Maccabi Haifa
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01/10 02:00
    PAOK Saloniki
    Slovan Bratislava
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01/10 02:00
    Kobenhavn
    Lincoln Red Imps
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01/10 02:00
    Vitesse Arnhem
    Rennes1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/10 02:00
    Tottenham Hotspur
    ND Mura 05
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/10 02:00
    Basel
    Kairat Almaty
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01/10 02:00
    AC Omonia Nicosia
    Qarabag
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 30/09 23:45
    1Alashkert1
    HJK Helsinki
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/09 23:45
    LASK Linz
    Maccabi Tel Aviv
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/09 23:45
    Gent
    Anorthosis Famagusta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/09 23:45
    Partizan Belgrade
    Flora Tallinn
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/09 23:45
    Zorya
    AS Roma
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/09 23:45
    CSKA Sofia
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/09 23:45
    AZ Alkmaar
    Baumit Jablonec
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 30/09 23:45
    CFR Cluj
    Randers
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/09 02:00
    Anorthosis Famagusta
    Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/09 02:00
    AS Roma
    CSKA Sofia1
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 17/09 02:00
    Bodo Glimt
    Zorya
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 17/09 02:00
    Baumit Jablonec
    CFR Cluj1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/09 02:00
    Randers
    AZ Alkmaar
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16/09 23:45
    Slavia Praha
    Union Berlin1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/09 23:45
    Slovan Bratislava
    Kobenhavn
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/09 23:45
    Lincoln Red Imps
    PAOK Saloniki
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/09 23:45
    Rennes
    Tottenham Hotspur
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/09 23:45
    ND Mura 05
    Vitesse Arnhem
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/09 23:45
    Qarabag
    Basel
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/09 23:45
    HJK Helsinki
    LASK Linz
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/09 23:45
    Flora Tallinn
    Gent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/09 21:30
    Kairat Almaty
    AC Omonia Nicosia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 14/09 21:30
    Maccabi Tel Aviv
    Alashkert
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/09 21:30
    Maccabi Haifa
    Feyenoord Rotterdam
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/08 02:00
    Partizan Belgrade
    Santa Clara
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:45
    Aberdeen
    Qarabag
    0 - 2
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:45
    Shamrock Rovers
    Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:45
    Tottenham Hotspur
    Pacos Ferreira
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:15
    Union Berlin
    KuPS
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:00
    Gent
    Rakow Czestochowa
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:00
    2St. Johnstone2
    LASK Linz
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 01:00
    NK Rijeka
    PAOK Saloniki
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Shakhtyor Karagandy
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    Rosenborg
    Rennes
    0 - 2
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    Kobenhavn
    Sivasspor
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    AS Roma
    Trabzonspor
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    Vitesse Arnhem
    Anderlecht
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    Anorthosis Famagusta
    Hapoel Beer Sheva2
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    Maccabi Haifa
    Neftchi Baku
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 27/08 00:00
    1CSKA Sofia1
    Viktoria Plzen
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [3-0]
  • 27/08 00:00
    Hammarby
    Basel
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-1], Penalty [3-4]
  • 27/08 00:00
    Elfsborg
    Feyenoord Rotterdam
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 23:00
    Bodo Glimt
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 26/08 23:00
    Lincoln Red Imps
    Riga
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [3-1]
  • 26/08 23:00
    MSK Zilina
    Baumit Jablonec
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 26/08 21:00
    Kairat Almaty
    Fola Esch
    3 - 1
    Vòng Play Off
  • 20/08 03:30
    Santa Clara
    Partizan Belgrade
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:30
    Pacos Ferreira
    Tottenham Hotspur
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    Anderlecht
    Vitesse Arnhem
    2 - 1
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    1Feyenoord Rotterdam1
    Elfsborg1
    3 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    Baumit Jablonec
    MSK Zilina
    4 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    PAOK Saloniki
    NK Rijeka
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    Rennes
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 01:00
    Sivasspor
    Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:30
    Basel
    Hammarby
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:30
    Fola Esch
    Kairat Almaty
    1 - 3
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:30
    Trabzonspor
    AS Roma
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    Anorthosis Famagusta
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    LASK Linz
    St. Johnstone
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    1Neftchi Baku1
    Maccabi Haifa
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    Viktoria Plzen
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 20/08 00:00
    Riga
    Lincoln Red Imps
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 23:00
    KuPS
    Union Berlin
    0 - 3
    Vòng Play Off
  • 19/08 23:00
    Flora Tallinn
    Shamrock Rovers
    2 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 23:00
    Qarabag
    Aberdeen
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Gent
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 20:00
    Shakhtyor Karagandy
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 13/08 02:15
    1NK Osijek1
    CSKA Sofia
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 02:00
    LASK Linz
    Vojvodina
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 02:00
    Partizan Belgrade
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 13/08 02:00
    Dundalk
    Vitesse Arnhem
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:45
    HB Torshavn
    Maccabi Haifa
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:45
    Aberdeen
    Breidablik
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:30
    Larne
    Pacos Ferreira
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    NK Rijeka
    Hibernian1
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    Sivasspor
    Dinamo Batumi
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1]
  • 13/08 01:00
    2Hibernians2
    Riga1
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-4]
  • 13/08 01:00
    Feyenoord Rotterdam
    Luzern
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    1FK Velez Mostar1
    Elfsborg
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    Teuta Durres
    Shamrock Rovers
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Santa Clara
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    Kobenhavn
    Lokomotiv Plovdiv
    3 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    Anderlecht
    Laci
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Spartak Trnava
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:30
    Basel
    Ujpest
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:30
    Fola Esch
    Linfield
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:00
    Rigas Futbola skola
    Gent
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:00
    Viktoria Plzen
    The New Saints
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [3-1], 2 lượt [5-5], 120 phút [3-1], Penalty [4-1]
  • 13/08 00:00
    PAOK Saloniki
    Bohemians
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    Slask Wroclaw
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 23:45
    Hammarby
    Cukaricki
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 23:45
    MSK Zilina
    Tobol Kostanai
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 23:00
    Qarabag
    AEL Limassol
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 23:00
    Bodo Glimt
    Prishtina
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 23:00
    Rubin Kazan
    Rakow Czestochowa
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-1]
  • 12/08 23:00
    Molde
    Trabzonspor
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [4-4], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 12/08 20:00
    Astana
    KuPS
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 11/08 01:00
    Domzale
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 10/08 21:00
    Shakhtyor Karagandy
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-1]
  • 06/08 03:30
    Santa Clara
    NK Olimpija Ljubljana1
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 02:00
    Cukaricki
    Hammarby
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 02:00
    Breidablik
    Aberdeen
    2 - 2
    Vòng loại 3
  • 06/08 02:00
    Rakow Czestochowa
    Rubin Kazan
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 02:00
    Ujpest
    Basel
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 02:00
    Shamrock Rovers
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:45
    Hibernian
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:45
    The New Saints
    Viktoria Plzen
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:30
    Luzern
    Feyenoord Rotterdam
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:30
    Gent
    Rigas Futbola skola
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:15
    Spartak Trnava
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    Pacos Ferreira
    Larne
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    Kolos Kovalivka
    Shakhtyor Karagandy1
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    Prishtina
    Bodo Glimt
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    Slask Wroclaw
    Hapoel Beer Sheva
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:30
    Trabzonspor
    Molde
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    AEL Limassol
    Qarabag
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    CSKA Sofia
    NK Osijek
    3 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    Dinamo Batumi
    Sivasspor
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    Laci
    Anderlecht
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    Maccabi Haifa
    HB Torshavn1
    3 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    Riga
    Hibernians
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    Rosenborg
    Domzale
    4 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    1Vitesse Arnhem1
    Dundalk
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 00:00
    1Vojvodina1
    LASK Linz
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:45
    Elfsborg
    FK Velez Mostar
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    KuPS
    Astana
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    1Lokomotiv Plovdiv1
    Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    PFC Sochi
    Partizan Belgrade
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    Tobol Kostanai
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 04/08 01:45
    Linfield
    Fola Esch
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 01:45
    Bohemians
    PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 30/07 03:00
    Santa Clara
    Shkupi
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 02:00
    Vllaznia Shkoder
    AEL Limassol
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 02:00
    NK Osijek
    Pogon Szczecin
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:45
    Bohemians
    F91 Dudelange
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:45
    NK Maribor
    Hammarby
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:45
    DAC Dunajska Streda
    Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Laci
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:30
    1Servette1
    Molde
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:30
    1Aris Salonica1
    Astana
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1]
  • 30/07 01:00
    Slask Wroclaw
    Ararat Yerevan
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Puskas Akademia
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Shkendija
    Riga
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    NK Rijeka
    Gzira United
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Partizani Tirana
    Basel
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    AEK Athens
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-0], Penalty [2-3]
  • 30/07 01:00
    Borac Banja Luka
    Linfield
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Feyenoord Rotterdam
    Drita Gjilan
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Connahs Quay Nomads
    Prishtina
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 30/07 01:00
    Vojvodina
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Sutjeska Niksic
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:30
    Fola Esch
    Shakhter Soligorsk
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:30
    Breidablik
    Austria Wien
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:15
    The New Saints
    Kauno Zalgiris
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Rosenborg
    Hafnarfjordur FH
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Maccabi Haifa
    Dinamo Tbilisi
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Milsami
    Elfsborg
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Sivasspor
    Petrocub HIncesti
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    BATE Borisov
    Dinamo Batumi
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Rakow Czestochowa
    Suduva
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 30/07 00:00
    1Aarhus AGF1
    Larne
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    Arda Kardzhali
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Ashdod
    Qarabag
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Synot Slovacko
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-0], Penalty [2-3]
  • 30/07 00:00
    Torpedo Zhodino
    Kobenhavn
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 30/07 00:00
    Valerenga
    Gent
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:45
    MSK Zilina
    Apollon Limassol
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:30
    Santa Coloma
    Hibernian
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:30
    Levadia Tallinn
    Dundalk
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:30
    1Sepsi OSK Sfantul Gheorghe1
    Spartak Trnava1
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 29/07 23:30
    1Hacken1
    Aberdeen
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    Honka
    Domzale
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    1Vorskla Poltava1
    KuPS
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-3]
  • 29/07 23:00
    Birkirkara
    NK Olimpija Ljubljana
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-0], Penalty [4-5]
  • 29/07 23:00
    Bodo Glimt
    Valur
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    Vaduz
    Ujpest
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    Dinamo Brest
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    Standard Sumqayit
    Cukaricki
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 29/07 23:00
    Kesla
    PFC Sochi
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 29/07 22:00
    Tobol Kostanai
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [3-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [4-1]
  • 29/07 21:00
    Liepaja
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 29/07 20:00
    Shakhtyor Karagandy
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [5-3]
  • 28/07 01:00
    Hibernians
    Folgore/Falciano
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 28/07 01:00
    Buducnost Podgorica
    HB Torshavn
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 27/07 22:45
    Inter Escaldes
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-3]
  • 23/07 02:30
    Shakhter Soligorsk
    Fola Esch
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Hafnarfjordur FH
    Rosenborg
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Valur
    Bodo Glimt
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Dundalk
    Levadia Tallinn
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Drita Gjilan
    Feyenoord Rotterdam
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Ujpest
    Vaduz
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Partizan Belgrade
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Pogon Szczecin
    NK Osijek
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 02:00
    Hajduk Split
    Tobol Kostanai
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:45
    1Hibernian1
    Santa Coloma2
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:45
    Linfield
    Borac Banja Luka
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:45
    Aberdeen
    Hacken
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:30
    Larne
    Aarhus AGF
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:30
    Sutjeska Niksic
    Maccabi Tel Aviv1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:30
    FK Velez Mostar
    AEK Athens
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:30
    Steaua Bucuresti
    Shakhtyor Karagandy
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:30
    Gent
    Valerenga
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:15
    Basel
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:00
    HB Torshavn
    Buducnost Podgorica
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:00
    Shkupi
    Santa Clara
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23/07 01:00
    Arda Kardzhali
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    AEL Limassol
    Vllaznia Shkoder
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Teuta Durres
    Inter Escaldes
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    CSKA Sofia
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Apollon Limassol
    MSK Zilina
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Sivasspor
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Dinamo Batumi
    BATE Borisov
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Suduva
    Rakow Czestochowa
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Riga
    Shkendija
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Gzira United
    NK Rijeka1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Laci
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Spartak Trnava
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Kobenhavn
    Torpedo Zhodino
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 23/07 00:00
    Viktoria Plzen
    Dinamo Brest
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:45
    Elfsborg
    Milsami3
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:45
    Hammarby
    NK Maribor
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:30
    Dinamo Tbilisi
    Maccabi Haifa
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:30
    F91 Dudelange
    Bohemians
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    KuPS
    Vorskla Poltava
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Birkirkara
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    Rigas Futbola skola
    Puskas Akademia
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    Austria Wien
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    Molde
    Servette
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    1Qarabag1
    Ashdod
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 23:00
    PFC Sochi
    Kesla
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 22:30
    FK Panevezys
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 20:00
    Ararat Yerevan
    Slask Wroclaw
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 20:00
    1Astana1
    Aris Salonica
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Cukaricki
    Standard Sumqayit
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 02:00
    Folgore/Falciano
    Hibernians
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 20/07 23:00
    Kauno Zalgiris
    The New Saints
    0 - 4
    Vòng Loại 2
  • 20/07 23:00
    Prishtina
    Connahs Quay Nomads
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 20/07 22:55
    Domzale
    Honka
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 16/07 02:00
    KI Klaksvik
    Rigas Futbola skola
    2 - 3
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-3], 2 lượt [5-5], 120 phút [2-4]
  • 16/07 02:00
    Sarajevo
    Milsami
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 16/07 02:00
    Breidablik
    Racing Union Luxemburg1
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 02:00
    Slask Wroclaw
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 02:00
    Vllaznia Shkoder
    Siroki Brijeg
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 02:00
    Coleraine
    FK Velez Mostar
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:45
    Decic Tuzi
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:45
    SP La Fiorita
    Birkirkara
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:45
    Spartak Trnava
    Mosta
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:45
    Bohemians
    Stjarnan Gardabaer
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:30
    Larne
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:00
    Laci
    FK Podgorica
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [3-0]
  • 16/07 01:00
    Puskas Akademia
    Inter Turku
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:00
    Gzira United
    UE Sant Julia
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 16/07 01:00
    Swift Hesperange
    Domzale
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 01:00
    1Llapi1
    Shkupi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:15
    The New Saints
    Glentoran
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:00
    Sfintul Gheorghe
    Partizani Tirana
    2 - 2
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Sileks
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:00
    NSI Runavik
    Honka
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:00
    Dila Gori
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 16/07 00:00
    Sligo Rovers
    Hafnarfjordur FH
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:30
    Dinamo Batumi
    SP Tre Penne
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:30
    Santa Coloma
    Mons Calpe1
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:30
    St Josephs (GIB)
    Levadia Tallinn
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:00
    Gagra
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:00
    KuPS
    Noah
    4 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:00
    FK Valmiera
    Suduva
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:00
    Kauno Zalgiris
    Europa
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 23:00
    Urartu
    NK Maribor
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 22:00
    Struga Trim-Lum
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 20:00
    Ararat Yerevan
    MOL Fehervar
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 13/07 23:45
    Newtown AFC
    Dundalk
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 02:45
    Stjarnan Gardabaer
    Bohemians
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 02:00
    Siroki Brijeg
    Vllaznia Shkoder1
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:45
    NK Maribor
    Urartu
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:45
    SP Tre Penne
    Dinamo Batumi
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:30
    FK Velez Mostar
    Coleraine1
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:30
    Sutjeska Niksic
    Gagra
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Bala Town
    Larne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Domzale
    Swift Hesperange
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Europa
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Hafnarfjordur FH
    Sligo Rovers1
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    MOL Fehervar
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Paide Linnameeskond
    Slask Wroclaw
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Shkupi
    Llapi
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Birkirkara
    SP La Fiorita
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Drita Gjilan
    Decic Tuzi1
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 09/07 01:00
    Partizani Tirana
    Sfintul Gheorghe
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 09/07 00:45
    Glentoran
    The New Saints
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 09/07 00:00
    Milsami
    Sarajevo
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 09/07 00:00
    Racing Union Luxemburg
    Breidablik
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:45
    Dundalk
    Newtown AFC
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:45
    MSK Zilina
    Dila Gori
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:30
    1Levadia Tallinn1
    St Josephs (GIB)
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:00
    Honka
    NSI Runavik
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:00
    Rigas Futbola skola
    KI Klaksvik
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:00
    UE Sant Julia
    Gzira United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 23:00
    Suduva
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 22:30
    Inter Turku
    Puskas Akademia
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 21:00
    Noah
    KuPS
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 21:00
    Sileks
    Petrocub HIncesti
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 21:00
    Liepaja
    Struga Trim-Lum
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 01:30
    FK Podgorica
    Laci
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 22:50
    Mons Calpe
    Santa Coloma
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 06/07 22:45
    Mosta
    Spartak Trnava
    3 - 1
    Vòng Loại 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp C3 Châu Âu

Tên giải đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu
Tên viết tắt, tên gọi khác C3 Europa Conference League
Tên Tiếng Anh UEFA Europa Conference League
Vòng đấu hiện tại Bảng
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 10 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 18/06/2021
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp C3 Châu Âu (UEFA Europa Conference League)

Cúp C3 Châu Âu (Cúp C3 mới) hay còn gọi là là Europa Conference League giải bóng đá hàng năm do Liên đoàn bóng đá châu Âu tổ chức cho các câu lạc bộ giành được thứ hạng cao nhưng không giành được quyền tham dự UEFA Champion League (Cúp C1 Châu Âu) và Europa League (Cúp C2 Châu Âu). Bắt đầu từ hè 2021 (mùa giải 2021/2022) là mùa giải đầu tiên của Cúp C3 Châu Âu.

Liên đoàn bóng đá Châu Âu UEFA xác nhận giải đấu cấp độ câu lạc bộ Europa Conference League, hay tạm hiểu là Cúp C3, sẽ bắt đầu khởi tranh vào mùa giải năm nay 2021/2022. 

Thể thức thi đấu Cúp C3 Châu âu

Trước khi chính thức thi đấu vòng bảng, ba vòng loại và vòng play-off sẽ được tổ chức. Sau khi lựa chọn được 32 đội bóng, Cúp C3 Châu Âu (Europa Conference League) sẽ bước vào vòng bảng với 8 bảng, mỗi bảng 4 đội, tiếp theo là vòng loại trực tiếp, vòng 16 đội, tứ kết, bán kết và trận chung kết của giải đấu.