Kết quả Cúp C1 Châu Á 2021, Kqbd C1 AFC Champions League

Kết quả Cúp C1 Châu Á hôm nay: kqbd Cúp C1 Châu Á mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Cúp C1 Châu Á hôm nay, bdkq Cúp C1 Châu Á trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 1/16 Cúp C1 Châu Á mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Châu Á gần đây và kqbd C1 AFC Champions League trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C1 Châu Á sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ C1 AFC Champions League trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả AFC Champions League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Cúp C1 Châu Á và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Xem trực tiếp kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á hôm nay cả mùa giải chia theo vòng đấu: lượt đi lượt về vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C1 Châu Á. Ngoài KQ BĐ vòng bảng và vòng chung kết chính thức của giải C1 AFC Champions League, kết quả bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C1 Châu Á cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á mùa giải 2021

Chung kếtBán kếtTứ kết1/16BảngPlay Off
  • 15/09 16:00
    Cerezo Osaka
    Pohang Steelers
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 15/09 15:30
    Jeonbuk Hyundai Motors
    BG Pathum United
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 15/09 00:00
    Al-Sharjah
    Al Wahda1
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 14/09 23:00
    Al-Nassr
    Tractor S.C.
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 14/09 22:00
    Istiklol Dushanbe
    Persepolis
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 14/09 18:00
    Ulsan Hyundai
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-2]
  • 14/09 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Daegu
    1 - 2
    Vòng 1/16
  • 14/09 00:00
    Esteghlal Tehran
    Al Hilal
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 11/07 21:00
    BG Pathum United
    Ulsan Hyundai
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 11/07 19:00
    Ceres
    Daegu
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 11/07 19:00
    Kawasaki Frontale
    Beijing Guoan
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 11/07 17:00
    Viettel FC
    Kaya FC2
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/07 21:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 10/07 21:00
    Tampines Rovers
    Chiangrai United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/07 21:00
    Guangzhou FC
    Port
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/07 17:00
    Kitchee
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 08/07 23:00
    Daegu
    Kawasaki Frontale
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 08/07 21:00
    Beijing Guoan
    Ceres
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 08/07 21:00
    Ulsan Hyundai
    Viettel FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 08/07 17:00
    Kaya FC
    BG Pathum United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 07/07 23:00
    Chiangrai United
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 07/07 21:00
    Gamba Osaka
    Tampines Rovers
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 07/07 21:00
    Johor Darul Takzim
    Ratchaburi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 07/07 17:00
    Pohang Steelers
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 06/07 21:00
    Port
    Kitchee
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 06/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 05/07 21:00
    Beijing Guoan
    Daegu
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 05/07 21:00
    Ceres
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 05/07 21:00
    Viettel FC
    BG Pathum United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/07 17:00
    1Ulsan Hyundai1
    Kaya FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 04/07 23:00
    Gamba Osaka
    Chiangrai United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/07 21:00
    1Tampines Rovers1
    Jeonbuk Hyundai Motors
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/07 21:00
    Nagoya Grampus Eight
    Johor Darul Takzim
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/07 17:00
    Ratchaburi
    Pohang Steelers
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 03/07 21:00
    Kitchee
    Guangzhou FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 03/07 17:00
    Port
    Cerezo Osaka
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 02/07 21:00
    Daegu
    Beijing Guoan
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 02/07 21:00
    Kawasaki Frontale
    Ceres
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 02/07 21:00
    BG Pathum United
    Viettel FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/07 17:00
    Kaya FC
    Ulsan Hyundai
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01/07 23:00
    Chiangrai United
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01/07 21:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Tampines Rovers
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01/07 21:00
    Nagoya Grampus Eight
    Ratchaburi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/07 17:00
    Johor Darul Takzim
    Pohang Steelers
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 30/06 21:00
    Guangzhou FC
    Kitchee
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 30/06 17:00
    Cerezo Osaka
    Port
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 29/06 23:00
    Beijing Guoan
    Kawasaki Frontale
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 29/06 21:00
    Daegu
    Ceres
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 29/06 21:00
    Kaya FC
    Viettel FC
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 29/06 17:00
    Ulsan Hyundai
    BG Pathum United
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 28/06 23:00
    Gamba Osaka
    Jeonbuk Hyundai Motors
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/06 21:00
    Chiangrai United
    Tampines Rovers
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/06 21:00
    Pohang Steelers
    Johor Darul Takzim
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/06 17:00
    Ratchaburi
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/06 21:00
    Cerezo Osaka
    Kitchee
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 27/06 17:00
    Port
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 26/06 23:00
    Kawasaki Frontale
    Daegu
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 26/06 21:00
    Ceres
    Beijing Guoan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 26/06 21:00
    Viettel FC
    Ulsan Hyundai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/06 17:00
    BG Pathum United
    Kaya FC1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 25/06 23:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Chiangrai United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 25/06 21:00
    Tampines Rovers
    Gamba Osaka
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 25/06 21:00
    Ratchaburi
    Johor Darul Takzim
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 25/06 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Pohang Steelers1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 24/06 21:00
    Kitchee
    Port
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 24/06 17:00
    Guangzhou FC
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 23/06 21:00
    Shanghai SIPG
    Kaya FC
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 22/06 21:00
    Johor Darul Takzim
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 22/06 17:00
    Pohang Steelers
    Ratchaburi
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/05 03:15
    Al Duhail
    Al-Ahli Saudi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01/05 02:00
    Al Hilal
    Shabab Al Ahli Dubai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/05 02:00
    Istiklol Dushanbe
    AGMK
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/05 00:45
    Esteghlal Tehran
    Al Shorta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/04 01:00
    Al-Sharjah
    Tractor S.C.
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/04 01:00
    Al-Sadd
    Al-Nassr
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 30/04 01:00
    Al Wihdat Amman
    Foolad Khouzestan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 30/04 00:00
    Goa
    Al Wahda
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 29/04 22:00
    Pakhtakor Tashkent
    Al Quwa Al Jawiya
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/04 21:30
    Persepolis
    Al Rayyan
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 28/04 03:15
    Al-Ahli Saudi
    Esteghlal Tehran
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/04 02:00
    Shabab Al Ahli Dubai
    Istiklol Dushanbe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/04 02:00
    AGMK
    Al Hilal
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/04 00:45
    Al Shorta
    Al Duhail1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/04 01:00
    Al Quwa Al Jawiya
    Al-Sharjah
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/04 01:00
    Al-Nassr
    Al Wihdat Amman
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/04 01:00
    Foolad Khouzestan
    Al-Sadd
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/04 00:00
    Al Rayyan
    Goa
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/04 22:00
    Tractor S.C.
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/04 21:30
    1Al Wahda1
    Persepolis
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 25/04 03:15
    Esteghlal Tehran
    Al Duhail
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/04 02:00
    Istiklol Dushanbe
    Al Hilal
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/04 02:00
    Shabab Al Ahli Dubai
    AGMK
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/04 00:45
    Al-Ahli Saudi
    Al Shorta
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 24/04 01:00
    Pakhtakor Tashkent
    Al-Sharjah
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/04 01:00
    1Al Wihdat Amman1
    Al-Sadd
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 24/04 01:00
    Al-Nassr
    Foolad Khouzestan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 24/04 00:00
    Goa
    Persepolis
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/04 22:00
    Tractor S.C.
    Al Quwa Al Jawiya1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/04 21:30
    2Al Rayyan2
    Al Wahda1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 22/04 03:15
    Al Shorta
    Al-Ahli Saudi
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/04 02:00
    Al Hilal
    Istiklol Dushanbe
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/04 02:00
    AGMK
    Shabab Al Ahli Dubai
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/04 00:45
    Al Duhail
    Esteghlal Tehran
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/04 01:00
    Al-Sharjah
    Pakhtakor Tashkent
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/04 01:00
    Al-Sadd
    Al Wihdat Amman
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/04 01:00
    Foolad Khouzestan
    Al-Nassr
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/04 00:00
    Persepolis
    Goa
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/04 22:00
    Al Quwa Al Jawiya
    Tractor S.C.
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/04 21:30
    Al Wahda
    Al Rayyan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 19/04 03:15
    1Al Shorta1
    Esteghlal Tehran
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/04 02:00
    Shabab Al Ahli Dubai
    Al Hilal
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/04 02:00
    AGMK
    Istiklol Dushanbe
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/04 00:45
    Al-Ahli Saudi
    Al Duhail
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 18/04 01:00
    Tractor S.C.
    Al-Sharjah
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/04 01:00
    Al-Nassr
    Al-Sadd
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 18/04 01:00
    Foolad Khouzestan
    Al Wihdat Amman
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 18/04 00:00
    Al Rayyan
    Persepolis
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 17/04 22:00
    Al Quwa Al Jawiya
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/04 21:30
    Al Wahda
    Goa
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/04 03:15
    Esteghlal Tehran
    Al-Ahli Saudi
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/04 02:00
    Istiklol Dushanbe
    Shabab Al Ahli Dubai
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/04 02:00
    Al Hilal
    AGMK
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/04 00:45
    Al Duhail
    Al Shorta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 15/04 01:00
    Al-Sharjah
    Al Quwa Al Jawiya1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/04 01:00
    Al Wihdat Amman
    Al-Nassr
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/04 01:00
    Al-Sadd
    Foolad Khouzestan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/04 00:00
    Goa
    Al Rayyan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/04 22:00
    Pakhtakor Tashkent
    Tractor S.C.
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/04 21:30
    Persepolis
    Al Wahda
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/04 22:50
    Foolad Khouzestan
    Al Ain
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 08/04 00:45
    Al Wahda Mecca
    Al Quwa Al Jawiya
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 07/04 22:40
    Al Wahda
    Al Zawraa
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 07/04 22:20
    Al-Gharafa
    AGMK
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp C1 Châu Á

Tên giải đấu bóng đá Cúp C1 Châu Á
Tên viết tắt, tên gọi khác C1 AFC Champions League
Tên Tiếng Anh AFC Champions League
Vòng đấu hiện tại 1/16
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1967
Số lượng đội bóng (CLB) 52

CÚP C1 CHÂU Á (AFC Champions League)

AFC Champions League (viết tắt là ACL) là giải bóng đá thường niên do Liên đoàn bóng đá châu Á AFC tổ chức, dành cho những câu lạc bộ đạt thứ hạng cao ở giải quốc nội của các quốc gia châu Á. Giải đấu được tổ chức lần đầu vào năm 2002, tiền thân của AFC Champions League là Asian Club Championship, giải đã bắt đầu vào năm 1967.

Tổng cộng có 40 câu lạc bộ tranh tài ở vòng bảng theo thể thức vòng tròn của giải. Các câu lạc bộ từ các giải vô địch quốc gia hàng đầu của châu Á nhận suất vào thẳng vòng bảng, với các câu lạc bộ từ các quốc gia hạng thấp hơn có thể lọt vào thông qua vòng loại play-off, và họ cũng đủ điều kiện để tham dự ở Cúp AFC. Đội vô địch của AFC Champions League giành quyền tham dự FIFA Club World Cup.

Câu lạc bộ thành thành công nhất giải đấu là Al-Hilal và Pohang Steelers, mỗi đội vô địch ba lần. Đương kim vô địch của giải là Ulsan Hyundai, đội vô địch lần thứ hai vào năm 2020.