Kết quả bóng đá Croatia hôm nay, Kqbd Croatia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Croatia hôm nay: xem kq bd Croatia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Croatia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Croatia (giải Vô Địch Quốc Gia Croatia) - giải đấu hàng đầu bóng đá Croatia năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Croatia hôm nay: xem bdkq Croatia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Croatia hôm qua (nam và nữ Croatia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Croatia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Croatia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Croatia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Croatia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Croatia gần đây và xem kqbongda Croatia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Croatia hôm nay và kết quả ĐT Croatia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Croatia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Croatia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Croatia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Croatia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Croatia (ĐT Croatia lứa U) như: U23 Croatia, U21, U19 và U17.

  • 12/11 02:45
    Malta
    Croatia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 12/10 01:45
    Croatia
    Slovakia
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/10 01:45
    Đảo Síp
    Croatia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 08/09 01:45
    Croatia
    Slovenia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/09 01:45
    Slovakia
    Croatia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/10 00:30
    NK Osijek
    Hajduk Split
    1 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 22:00
    Dinamo Zagreb
    Hrvatski Dragovoljac
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 00:05
    Istra 1961
    NK Rijeka
    1 - 4
    Vòng 11
  • 02/10 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/10 23:00
    HNK Sibenik
    HNK Gorica
    0 - 2
    Vòng 11
  • 27/09 23:00
    Hrvatski Dragovoljac
    Istra 1961
    0 - 1
    Vòng 10
  • 27/09 00:05
    Hajduk Split
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 0
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 26/09 22:00
    1HNK Gorica
    NK Rijeka
    2 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 00:05
    HNK Sibenik
    NK Osijek
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Dinamo Zagreb
    0 - 2
    Vòng 10
  • 20/09 00:05
    NK Osijek
    HNK Gorica
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/09 00:05
    HNK Sibenik
    NK Lokomotiva Zagreb
    1 - 1
    Vòng 9
  • 18/09 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Istra 19611
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 01:00
    Hrvatski Dragovoljac
    NK Rijeka
    2 - 0
    Vòng 9
  • 13/09 00:05
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Osijek1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/09 22:00
    Istra 1961
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/09 00:05
    NK Rijeka
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 22:00
    Dinamo Zagreb
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:00
    NK Orijent Rijeka
    HNK Cibalia
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 23:00
    NK Varteks Varazdin
    NK Croatia Zmijavci
    4 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    Inter Zapresic
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    NK Dugopolje
    Kustosija
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    2NK Jarun
    Dinamo Zagreb 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    Rudes
    NK Solin
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    NK Osijek 2
    NK Opatija
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/10 20:30
    NK Radnik Sesvete
    Bijelo Brdo1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/09 21:00
    NK Solin
    NK Varteks Varazdin
    0 - 2
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Bijelo Brdo
    NK Jarun
    1 - 1
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    NK Croatia Zmijavci
    NK Opatija
    1 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    NK Orijent Rijeka
    NK Osijek 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 21:00
    1Inter Zapresic
    NK Dugopolje
    0 - 3
    Vòng 7
  • C300x250-2
  • 25/09 21:00
    HNK Cibalia
    NK Dubrava Tim Kabel
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 21:00
    Dinamo Zagreb 2
    Rudes
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 20:00
    Kustosija
    NK Radnik Sesvete
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/09 21:00
    Dinamo Zagreb 2
    NK Solin
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 22:00
    NK Varteks Varazdin
    Dinamo Zagreb 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 20:30
    NK Osijek 2
    NK Croatia Zmijavci
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Orijent Rijeka
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    NK Dugopolje
    HNK Cibalia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    NK Jarun
    Kustosija
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    NK Opatija
    NK Solin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    Rudes
    Bijelo Brdo
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/09 21:30
    NK Radnik Sesvete
    Inter Zapresic
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/09 23:00
    Inter Zapresic
    NK Jarun
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    Bijelo Brdo
    NK Varteks Varazdin
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    HNK Cibalia
    NK Radnik Sesvete
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Osijek 2
    2 - 0
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    Kustosija
    Rudes
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    Dinamo Zagreb 2
    NK Opatija1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    NK Orijent Rijeka
    NK Dugopolje1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 15/09 21:30
    NK Solin
    NK Croatia Zmijavci1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 00:00
    NK Varteks Varazdin
    Kustosija
    1 - 2
    Vòng 4
  • 22/09 23:30
    NK Karlovac
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 23:00
    Medjimurje
    HNK Sibenik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 21:30
    Rudar Labin
    NK Split
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    NK Orijent Rijeka
    Dinamo Zagreb
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 20:30
    NK Radnik Sesvete
    NK Varteks Varazdin1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3],
  • 22/09 20:30
    NK Belisce
    NK Vinogradar
    3 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 20:30
    Bjelovar
    Rudes
    0 - 3
    Vòng 1
  • 22/09 20:30
    Bijelo Brdo
    HNK Cibalia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 20:30
    Zagreb
    Oriolik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/09 22:00
    Primorac
    Hajduk Split
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/09 20:30
    Mladost Zdralovi
    Inter Zapresic
    3 - 0
    Vòng 1
  • 21/09 20:30
    NK Dugopolje
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-8]
  • 21/09 20:30
    Vuteks Sloga
    Istra 1961
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/09 20:00
    NK Pitomaca
    NK Rijeka
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/09 21:00
    Bednja
    NK Osijek1
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/09 21:00
    Nehaj
    HNK Gorica
    3 - 2
    Vòng 1
  • 07/10 15:00
    U19 Inter Zapresic
    U19 Varteks Varazdin
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    U19 NK Croatia Sesvete
    U19 Istra 1961
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:00
    U19 Dinamo Zagreb
    U19 Varteks Varazdin
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 15:00
    U19 HNK Sibenik
    U19 Rudes
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 15:00
    U19 NK Dugopolje
    U19 NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 15:00
    U19 HNK Gorica
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    U19 NK Orijent
    U19 Bjelovar
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 15:00
    U19 Slaven Koprivnica
    U19 NK Croatia Sesvete
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    U19 HNK Gorica
    U19 NK Dugopolje
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:00
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    U19 Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 15:00
    U19 Rudes
    U19 Inter Zapresic
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 15:00
    U19 Varteks Varazdin
    U19 HNK Sibenik
    1 - 0
    Vòng
  • 20/09 20:30
    U19 NK Osijek
    U19 Rudes
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    U19 NK Orijent
    U19 Slaven Koprivnica
    1 - 1
    Vòng
  • 17/09 21:30
    U19 NK Dugopolje
    U19 Bjelovar
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 21:00
    U19 HNK Sibenik
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    2 - 2
    Vòng
Cập nhật: