Kết quả bóng đá Châu Đại Dương hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Đại Dương

Kết quả bóng đá Châu Đại Dương hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Đại Dương (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Đại Dương (cấp ĐTQG).

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Đại Dương và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Đại Dương gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Đại Dương trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Đại Dương mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Đại Dương sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 05/09 10:00
    Solomon Islands
    New Zealand
    1 - 2
    Vòng 3 Final
  • 01/09 14:35
    New Zealand
    Solomon Islands
    3 - 0
    Vòng 3 Final
  • 13/06 14:00
    1Papua New Guinea
    Solomon Islands
    1 - 2
    Vòng 3 / Bảng B
  • 11/06 13:00
    New Caledonia
    Fiji
    1 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 09/06 11:00
    Solomon Islands
    Papua New Guinea
    2 - 0
    Vòng 3 / Bảng B
  • 07/06 11:00
    Fiji
    New Caledonia1
    1 - 2
    Vòng 3 / Bảng A
  • 29/03 12:00
    Tahiti
    Papua New Guinea
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng B
  • 28/03 13:35
    New Zealand
    Fiji
    1 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 25/03 08:00
    Fiji
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 23/03 13:00
    1Papua New Guinea
    Tahiti
    1 - 0
    Vòng 3 / Bảng B
  • 15/11 13:00
    1New Caledonia
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 13/11 11:00
    Solomon Islands
    Tahiti
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng B
  • 12/11 09:00
    New Zealand
    New Caledonia
    1 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 08/11 12:00
    Tahiti
    Solomon Islands
    0 - 0
    Vòng 3 / Bảng B
  • 11/06 13:00
    Papua New Guinea
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng 2 Final
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 08/06 16:40
    Papua New Guinea
    Solomon Islands
    1 - 1
    Vòng 2 Semifinal
  • 08/06 13:10
    New Zealand
    New Caledonia
    0 - 0
    Vòng 2 Semifinal
  • 05/06 16:00
    Tahiti
    New Caledonia
    0 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 05/06 13:10
    Papua New Guinea
    Samoa1
    2 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 04/06 16:00
    New Zealand
    Solomon Islands
    0 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 04/06 13:00
    Fiji
    Vanuatu
    0 - 2
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 01/06 16:00
    New Caledonia
    Samoa
    4 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 01/06 13:00
    Papua New Guinea
    Tahiti1
    1 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 31/05 16:00
    Solomon Islands
    Fiji
    0 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 31/05 13:00
    Vanuatu
    New Zealand
    0 - 5
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 29/05 16:00
    Tahiti
    Samoa
    4 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 29/05 13:00
    1Papua New Guinea
    New Caledonia
    1 - 0
    Vòng 2 Groups / Bảng A
  • 28/05 16:00
    Vanuatu
    Solomon Islands
    0 - 1
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 28/05 13:10
    New Zealand
    Fiji
    2 - 1
    Vòng 2 Groups / Bảng B
  • 04/09 09:30
    1American Samoa
    Cook Islands
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 07:00
    Tonga
    Samoa
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/09 09:30
    Tonga
    American Samoa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/09 07:00
    Cook Islands
    Samoa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/08 09:30
    1Samoa
    American Samoa
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/08 07:00
    Tonga
    Cook Islands
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/03 13:00
    Association Sportive Venus
    Ba2
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/03 10:00
    Auckland City
    Lupe Ole Soaga
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/03 15:00
    AS Magenta
    Solomon Warriors
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/03 13:00
    Association Sportive Venus
    Auckland City
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/03 10:00
    Lupe Ole Soaga
    Ba
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/03 16:00
    AS Magenta
    Tiare Tahiti
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/03 13:00
    Lupe Ole Soaga
    Association Sportive Venus
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02/03 10:00
    Ba
    Auckland City
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/03 12:00
    Solomon Warriors
    Tiare Tahiti
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/02 12:00
    PRK Hekari United
    ABM Galaxy
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/02 09:00
    Hienghene Sport
    Eastern Suburbs AFC
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/02 11:00
    Malampa Revivors
    Lae City1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/02 07:00
    Henderson Eels
    Lautoka
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/02 12:00
    Hienghene Sport
    PRK Hekari United
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 09:00
    1ABM Galaxy
    Eastern Suburbs AFC
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/02 11:00
    Malampa Revivors
    Henderson Eels
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/02 07:00
    Lautoka
    Lae City
    0 - 5
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/02 12:00
    Eastern Suburbs AFC
    PRK Hekari United1
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/02 09:00
    ABM Galaxy
    Hienghene Sport
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/02 11:00
    Lautoka
    Malampa Revivors1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/02 07:00
    Lae City
    Henderson Eels
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 31/01 10:00
    Veitongo
    Tupapa Maraerenga
    2 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 28/01 10:00
    Tupapa Maraerenga
    Lupe Ole Soaga
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 25/01 10:00
    Lupe Ole Soaga
    Veitongo
    2 - 0
    Vòng Sơ loại
Cập nhật: