Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay, Kqbd Bulgaria đêm qua

Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay: xem kq bd Bulgaria trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Bulgaria ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria (giải Bulgaria Parva liga) - giải đấu hàng đầu bóng đá Bulgaria năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Bulgaria hôm nay: xem bdkq Bulgaria trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Bulgaria hôm qua (nam và nữ Bulgaria) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Bulgaria (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bulgaria và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Bulgaria (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Bulgaria mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Bulgaria gần đây và xem kqbongda Bulgaria trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Bulgaria hôm nay và kết quả ĐT Bulgaria (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Bulgaria (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Bulgaria. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bulgaria, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Bulgaria (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Bulgaria (ĐT Bulgaria lứa U) như: U23 Bulgaria, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Bulgaria
    Bắc Ailen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/10 20:00
    Lítva
    Bulgaria
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 23:30
    Bulgaria
    Georgia
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 23:00
    Bulgaria
    Lítva
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/09 01:45
    Italia
    Bulgaria
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 04/10 00:15
    Levski Sofia
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 21:45
    Tsarsko Selo
    CSKA Sofia1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 00:00
    Arda Kardzhali
    Cherno More Varna
    0 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 21:45
    Slavia Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 19:15
    2POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Sofia
    2 - 2
    Vòng 10
  • 01/10 23:45
    Beroe
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 21:30
    Botev Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    2 - 0
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 27/09 23:45
    Lokomotiv Sofia
    Slavia Sofia1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/09 21:30
    1Pirin Blagoevgrad
    Cherno More Varna1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/09 23:15
    Ludogorets Razgrad
    POFC Botev Vratsa
    3 - 1
    Vòng 9
  • 26/09 20:30
    CSKA Sofia
    Levski Sofia
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    1CSKA 1948 Sofia
    Tsarsko Selo
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 20:15
    Lokomotiv Plovdiv
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 00:00
    Beroe
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/09 00:30
    1Slavia Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 22:15
    POFC Botev Vratsa
    CSKA Sofia
    1 - 2
    Vòng 8
  • 18/09 23:45
    Levski Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:30
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 00:30
    Botev Plovdiv
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 22:15
    Arda Kardzhali
    Pirin Blagoevgrad
    2 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    1Tsarsko Selo
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/09 00:30
    1Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 13/09 22:15
    Beroe
    Tsarsko Selo1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/09 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    POFC Botev Vratsa
    3 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 00:45
    CSKA Sofia
    Slavia Sofia1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 22:30
    Ludogorets Razgrad
    Cherno More Varna
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 00:30
    Lokomotiv Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 1
    Vòng 7
  • 30/08 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng 6
  • 04/10 20:00
    Minyor Pernik
    Strumska Slava
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 22:00
    Botev Plovdiv 2
    Sportist Svoge
    0 - 0
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 03/10 20:00
    1Yantra Gabrovo
    Septemvri Sofia1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Neftochimik Burgas
    3 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 21:00
    Sozopol
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    FK Levski 2020 Lom
    Litex Lovech
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Maritsa Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    Marek Dupnitza
    Dobrudzha
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    1Septemvri Simitli
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 12
  • 27/09 21:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Ludogorets Razgrad 2
    2 - 2
    Vòng 11
  • 26/09 23:00
    Botev Plovdiv 2
    Marek Dupnitza
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 22:00
    Litex Lovech
    Dobrudzha
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 22:00
    PFK Montana
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 21:00
    Neftochimik Burgas
    Minyor Pernik
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 21:00
    Septemvri Sofia
    Septemvri Simitli
    4 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 21:00
    Strumska Slava
    Yantra Gabrovo1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 21:00
    Sportist Svoge
    Sozopol
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 17:30
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 22:00
    Sozopol
    Botev Plovdiv 2
    1 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 21:00
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 21:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 21:00
    Yantra Gabrovo
    Neftochimik Burgas
    2 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Minyor Pernik
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 23:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Dobrudzha
    Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Marek Dupnitza
    Litex Lovech
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Septemvri Simitli
    Strumska Slava
    1 - 0
    Vòng 10
  • 13/09 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Dobrudzha
    0 - 1
    Vòng 9
  • 13/09 21:00
    Maritsa Plovdiv
    Litex Lovech
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 22:00
    PFK Montana
    Yantra Gabrovo1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 22:00
    Sozopol
    Marek Dupnitza
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Neftochimik Burgas
    Septemvri Simitli
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Septemvri Sofia
    Ludogorets Razgrad 2
    1 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Spartak Varna
    FK Levski 2020 Lom
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Sportist Svoge
    Minyor Pernik
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 23:00
    Botev Plovdiv 2
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 1
    Vòng 9
  • 11/09 18:15
    Strumska Slava
    Hebar Pazardzhik
    0 - 1
    Vòng 9
  • 30/08 22:00
    Marek Dupnitza
    Maritsa Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    FK Levski 2020 Lom
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/09 23:00
    Lokomotiv Gorna
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/09 20:00
    Maritsa Plovdiv
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/09 20:00
    Spartak Varna
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/09 17:00
    Minyor Pernik
    Cherno More Varna
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 22:00
    CSKA Sofia
    Hebar Pazardzhik
    3 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 20:00
    Septemvri Tervel
    Septemvri Simitli
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 20:00
    Bansko
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 20:00
    Sportist Svoge
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 17:00
    Marek Dupnitza
    Levski Sofia
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/09 22:45
    1Etar Veliko Tarnovo
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 21/09 22:00
    PFK Montana
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/09 20:00
    Tundzha 1915
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/09 20:00
    FK Levski Krumovgrad
    Tsarsko Selo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 21/09 20:00
    Rozova Dolina
    Beroe
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21/09 19:45
    Rodopa Smolyan
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 3
    Vòng 1
Cập nhật: