Kết quả bóng đá Brazil hôm nay, Kqbd Brazil tối đêm qua

Kết quả bóng đá Brazil hôm nay: xem kq bd Brazil trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Brazil ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Brazil (giải Brazil Serie A) - giải đấu hàng đầu bóng đá Brazil năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Brazil hôm nay: xem bdkq Brazil trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua (nam và nữ Brazil) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Brazil và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Brazil (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Brazil mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Brazil gần đây và xem kqbongda Brazil trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Brazil hôm nay và kết quả ĐT Brazil (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Brazil (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Brazil, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Brazil (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Brazil (ĐT Brazil lứa U) như: U23 Brazil, U21, U19 và U17.

  • 11/10 04:00
    Colombia
    Brazil
    ? - ?
    Vòng 1 / 5
  • 08/10 06:30
    Venezuela
    Brazil
    1 - 0
    Vòng 1 / 11
  • 10/09 07:30
    Brazil
    Peru
    2 - 0
    Vòng 1 / 10
  • 03/09 08:00
    Chile
    Brazil
    0 - 0
    Vòng 1 / 9
  • 11/07 07:00
    Brazil
    Argentina
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 08/10 04:30
    Sao Paulo
    Santos
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    America MG
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    Fluminense RJ
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    Gremio RS
    Cuiaba MT
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 06:30
    Red Bull Bragantino
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Atletico Paranaense
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Ceara
    Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 24
  • C300x250-1
  • 07/10 05:00
    Chapecoense
    Atletico Mineiro MG
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Sport Club Recife PE
    Juventude RS
    1 - 0
    Vòng 24
  • 06/10 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Bahia1
    1 - 1
    Vòng 24
  • 04/10 06:30
    Gremio RS
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 04:15
    Palmeiras
    Juventude RS
    1 - 1
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    Chapecoense
    Sao Paulo
    0 - 1
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    CR Flamengo RJ
    Atletico Paranaense
    3 - 0
    Vòng 23
  • 09/10 07:30
    Coritiba PR
    Cruzeiro MG
    0 - 2
    Vòng 29
  • 09/10 05:00
    Botafogo RJ
    CRB AL1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 09/10 05:00
    1Vila Nova GO
    Remo Belem PA
    1 - 0
    Vòng 29
  • 07/10 02:00
    1Brasil de Pelotas RS
    Operario Ferroviario PR
    1 - 0
    Vòng 29
  • 06/10 07:30
    Nautico PE
    Goias
    2 - 1
    Vòng 29
  • 06/10 05:00
    1Avai SC
    Ponte Preta
    1 - 0
    Vòng 29
  • 05/10 06:00
    Remo Belem PA
    Coritiba PR
    0 - 0
    Vòng 28
  • 04/10 06:30
    Londrina PR
    Sampaio Correa MA
    3 - 1
    Vòng 28
  • 04/10 04:15
    Confianca SE
    Vasco da Gama RJ
    0 - 0
    Vòng 28
  • 04/10 02:15
    Paragominas PA
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 0
    Vòng
  • 04/10 02:00
    ABC Natal/RN
    4 de Julho
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 02:00
    1Ferroviaria SP
    Esportivo (RS1
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 01:00
    Moto Clube (MA)
    America Natal RN
    0 - 2
    Vòng
  • 04/10 01:00
    Guarany CE
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 02:15
    U20 Vasco da Gama
    U20 Palmeiras1
    1 - 1
    Vòng 18
  • C300x250-2
  • 05/10 01:00
    U20 Corinthians
    U20 Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng 18
  • 04/10 20:00
    U20 Cruzeiro
    U20 Santos
    1 - 0
    Vòng 18
  • 04/10 02:00
    U20 Sao Paulo
    U20 Fluminense RJ
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/10 01:00
    U20 Bahia
    U20 America MG1
    1 - 1
    Vòng 18
  • 04/10 01:00
    U20 CR Flamengo RJ
    U20 Fortaleza
    2 - 0
    Vòng 18
  • 04/10 01:00
    1U20 Gremio
    U20 Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 18
  • 04/10 01:00
    U20 Sport Club Recife
    U20 Internacional RS
    1 - 2
    Vòng 18
  • 08/10 01:00
    Nữ Pinda SC
    Nữ AERP
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Nữ EC Sao Jose SP
    Nữ Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 05:00
    Nữ Corinthians Paulista SP
    Nữ Santos
    0 - 1
    Vòng
  • 07/10 03:00
    Nữ Ferroviaria SP
    Nữ Palmeiras SP2
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 01:00
    Nữ Taubate
    Nữ Portuguesa
    1 - 0
    Vòng
  • 07/10 01:00
    Nữ Sao Paulo
    Nữ Bragantino
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Sao Caetano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    1Brasilis (Youth
    Amparo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    U20 Corinthians
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Fernandopolis SP (Youth
    America SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Guarani Youth (SP
    Atibaia (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Independente SP (Youth
    Velo Clube SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Jaguariuna SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Mirassol (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Monte Azul (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Oeste (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    U20 Palmeiras
    Uniao Suzano (Youth1
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Portuguesa (Youth
    Bragantino PA (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Rio Branco EC/SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    U20 Santos
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Sao Bernardo (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Assisense SP (Youth1
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Taubate (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    1Vocem SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 01:00
    XV de Jau (Youth
    Marilia (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 01:00
    Taubate
    Juventus-SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
  • 09/10 01:00
    Portuguesa de Desportos
    Sao Caetano SP
    1 - 1
    Vòng 1 / Bảng D
  • 06/10 06:30
    Sao Bento
    Rio Claro
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 06/10 01:00
    Velo Clube SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 06/10 01:00
    Botafogo B SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng A
  • 06/10 01:00
    Noroeste SP
    XV de Piracicaba
    1 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 06/10 01:00
    EC Sao Bernardo
    Primavera SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 06/10 01:00
    Santos 2
    Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 06/10 01:00
    Atibaia
    Taubate
    2 - 2
    Vòng 1 / Bảng D
  • 06/10 01:00
    Juventus-SP
    Portuguesa de Desportos
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
Cập nhật: