Bảng xếp hạng Giao hữu CLB 2021, BXH GH Câu lạc bộ

Bảng xếp hạng Giao hữu CLB 2021: cập nhật BXH Giao hữu CLB mùa 2021 vòng mới nhất hôm nay. Xem BXH BĐ Giao hữu mới nhất: tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá Giao hữu CLB vòng mùa 2021 có xếp hạng (XH), thứ hạng và điểm số của vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Giao hữu CLB. Danh sách các đội bóng (CLB) vượt qua vòng loại (VL) và play-offs để tham dự vòng chung kết (VCK) của giải đấu.

Xem BXH GH Câu lạc bộ mùa giải 2021 được cập nhật chính xác nhất liên tục 24h/7 theo thời gian thực ngay sau khi một trận bóng đá của giải Giao hữu CLB kết thúc. Bảng xếp hạng GH Câu lạc bộ mới nhất sau lượt trận vòng bảng và vòng play-offs đã thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng nay. Các thông tin của BXH Giao hữu CLB bao gồm: vị trí xếp hạng (XH-thứ hạng), số trận, điểm số và hiệu số (HS) bàn thắng - bàn bại. Cập nhật các bảng xếp hạng bóng đá Giao hữu mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Giao hữu CLB thi đấu tối đêm nay và rạng sáng ngày mai liên tục 24/7 CHÍNH XÁC nhất.

Lưu ý: BXH GH Câu lạc bộ hôm nay cập nhật sau khi các trận đấu tối, đêm qua và rạng sáng nay kết thúc!
Tr: Trận | Đ: Điểm | T: Thắng | H: Hòa | B: Bại | BT: Bàn thắng | BB: Bàn bại | HS: Hiệu số bàn thắng - bàn thua

BXH Giao hữu CLB mùa giải 2021 theo vòng đấu:

Tháng 12Tháng 11Tháng 10Tháng 9Tháng 8Tháng 7Tháng 6Tháng 5Tháng 4Tháng 3Tháng 2Tháng 1
  • 15/10 06:30
    Aparecida GO
    Morrinhos
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    U20 Ceara
    Uniao Rondonopolis MT (Youth
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    SC 12 Horas RS
    GE Bage
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    U20 Fluminense RJ
    U20 Portuguesa RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Bonsucesso
    Queimados RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Buzios RJ
    Paduano RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Barra Mansa
    Barra Da Tijuca RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Campos RJ
    Mageense RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Ceres (RJ)
    Tigres Brasil
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15/10 01:00
    Casimiro De Abreu RJ
    Arraial do Cabo
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 20:00
    U20 Vasco da Gama RJ
    U20 Artsul RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 06:00
    Figueirense
    Criciuma
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 06:00
    Brasil Farroupilha RS
    Atletico Carazinho RS
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 05:30
    Aimore RS
    Novo Hamburgo RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 01:30
    Gloria RS
    Tres Passos
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 01:00
    Uniao Harmonia RS
    Sapucaiense RS
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 01:00
    1Coritiba SE1
    Socorro SE
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 01:00
    Nữ Duque de Caxias
    Nữ Perolas Negras RJ
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 00:30
    Waldgirmes
    Rot-Weiss Hadamar
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 00:00
    JSK Rodgau
    Kickers Offenbach
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 14/10 00:00
    SV Donau Wien
    Favoritner AC
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 22:00
    ES Setif
    MO Constantine
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 21:00
    Nữ TJ Spartak Myjava
    Nữ Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 01:00
    Socorrense SE
    Aracaju/SE
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 01:00
    Santa Cruz (SE
    Rosario Central SE
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 00:30
    Club Brugge
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 13/10 00:00
    KFC Mandel United
    Royal Excel Mouscron
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 23:00
    SV Lippstadt
    Preuben Munster
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:00
    Kayserispor
    Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 20:00
    Galatasaray
    Istanbulspor
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 19:00
    Levski Sofia
    Strumska Slava
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 19:00
    FK Takovo
    Radnicki Nis
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    Queimados RJ
    Campos RJ
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Casimiro De Abreu RJ
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 01:00
    U21 KV Mechelen
    U21 Kortrijk
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 00:30
    U21 Zulte Waregem
    U21 Westerlo
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 12/10 00:30
    U21 Gent
    U21 Royal Excel Mouscron
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [2-2], Penalty [9-8],
  • 12/10 00:30
    Swift Hesperange
    US Mondorf-les-Bains
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 20:00
    CFR Cluj
    Unirea Ungheni
    5 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 19:00
    Ural
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 16:00
    CFR Cluj
    Unirea Dej
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 02:00
    1Inhumas GO1
    Goiania2
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    Socorro SE
    Barra/SE
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    U20 Atletico Carazinho RS
    U20 Ypiranga RS
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 11/10 01:00
    Paduano RJ
    Tigres Brasil
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 21:00
    Alverca
    Amora
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 21:00
    Klingenbach
    SV Gussing
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:30
    Olympiakos Volos
    Apollon Larissas
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Khimki
    Arsenal Dzyarzhynsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    NK Nedeljanec
    Dinamo Zagreb
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Yeni Malatyaspor
    Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Irodotos
    AO Episkopis Rethymno
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Kallithea
    Kifisia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Panionios
    Agios Ierotheos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 20:00
    Orfeas Puma Xanthi
    Apollon Paralimniou
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 19:00
    Shkendija
    Partizani Tirana
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 19:00
    Voska Sport
    Bratstvo 07
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 18:00
    Crumlin United
    Bluebell United
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:30
    Konyaspor
    Keciorengucu
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:30
    Edenderry Town
    Home Farm
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 17:00
    Killester Donnycarney
    Firhouse Clover
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    ZPC Kariba
    Harare City
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 16:00
    Karagumruk
    Bursaspor
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 15:30
    WAF Vorwarts Brigittenau
    Slovan HAC
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 15:00
    Nữ Ipswich Knights
    Nữ Albany Creek
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
  • 10/10 15:00
    Lviv
    Veres Rivne
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 09:00
    Chivas Guadalajara
    Club Leon
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 10/10 08:00
    Toluca
    Tigres UANL
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    Doxa Dramas
    Kozani F.S.
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 21:00
    Panaitolikos Agrinio
    Panagriniakos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:30
    Ludogorets Razgrad
    Yantra Gabrovo
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:30
    Chania Kissamikos
    Giouchtas
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Krasnodar
    Rubin Kazan
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Carrarese (Youth
    Mantova (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 20:00
    Galatasaray
    Tuzlaspor
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 19:00
    1Mainz 051
    Kaiserslautern
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 19:00
    Gornik Leczna
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Borec Veles
    FK Vardar
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Dinamo Brest
    Neman Grodno
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 18:00
    Lech Poznan
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:30
    Altinordu
    Goztepe
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    HNK Gorica
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    GKS Glinik Gorlice
    Wisla Krakow
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 17:00
    Dnipro-1
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:30
    Rakow Czestochowa
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:00
    CS Mioveni
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:00
    Diosgyor VTK
    Mezokovesd-Zsory
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:00
    Zaglebie Lubin
    Chrobry Glogow1
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:00
    BATE Borisov
    Isloch Minsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 16:00
    OFI Crete
    AO Poros
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 15:30
    CSKA 1948 Sofia
    Marek Dupnitza
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 15:30
    Dinamo Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 15:30
    Gaz Metan Medias
    Gloria Buzau
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 15:00
    Steaua Bucuresti
    Voluntari1
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 15:00
    Arges Pitesti
    Concordia Chiajna
    4 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 14:30
    Nữ Taringa Rovers
    Nữ Pine Hills
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 14:00
    Caboolture
    Grange Thistle SC
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 09:00
    Club America
    Pumas UNAM
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 01:45
    Malahide United
    Liffeys Pearse
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 01:45
    St. Mochtas
    Bangor Celtic
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 01:30
    Goiania (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 01:00
    NK Rijeka
    NK Olimpija Ljubljana
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 01:00
    Botafogo SE
    Amadense SE
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 21:00
    Istanbul Basaksehir
    Kocaelispor
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 21:00
    Siroki Brijeg
    HNK Cibalia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:15
    PAEEK Keryneias
    Olympiakos Nicosia
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:00
    Vasas
    Ujpest
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:00
    Kisvarda
    Mynai
    4 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:00
    AEL Limassol
    Karmiotissa Pano Polemidion
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:00
    SV Ried
    SK Vorwarts Steyr
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 20:00
    Austria Klagenfurt
    ASK Bravo
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 19:00
    Dukla Prague
    Bohemians 1905
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 19:00
    Domzale
    NK Radnik Sesvete
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 19:00
    Beroe
    Sozopol
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 18:30
    HNK Vukovar 91
    NK Osijek
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 18:00
    Shirak
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 18:00
    Lechia Gdansk
    Stomil Olsztyn
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 18:00
    Tsarsko Selo
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    Osasuna
    Alaves
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    1Nurnberg1
    Ingolstadt 04
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    Slovan Liberec
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    Budapest Honved
    BFC Siofok
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    Noah
    Noravank
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 16:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 15:00
    Arda Kardzhali
    Maritsa Plovdiv
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 09:35
    1San Jose Earthquakes1
    Cruz Azul1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08/10 00:30
    Hostert
    Swift Hesperange1
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 23:15
    Freiburg
    St. Pauli
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 23:00
    VfB Lubeck
    Schalke 04
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 22:00
    Dornbirn
    Vaduz
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 22:00
    Liefering
    SKU Amstetten
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 22:00
    Rapid Wien 2
    Blau Weiss Linz
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 21:00
    Onisilos Sotiras
    Olympiakos Nicosia
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 20:00
    Wurzburger Kickers
    SG Sonnenhof Grobaspach
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 20:00
    VfB Stuttgart
    SV Sandhausen
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    Al Wihdat Amman
    Al-Baqa
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    CSKA 1948 Sofia
    Bdin Vidin
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    Holstein Kiel
    Silkeborg IF
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    VfL Bochum
    NEC Nijmegen
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    Utrecht
    Sparta Rotterdam
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    Dynamo Dresden
    Viktoria Berlin 1889
    4 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 19:00
    Augsburg
    SSV Jahn Regensburg
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 18:00
    AS Eupen
    Dortmund (Am)
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 18:00
    Go Ahead Eagles
    Lommel SK
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 18:00
    AIK Solna
    Jonkopings Sodra IF
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 17:00
    Anderlecht
    Westerlo
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 16:00
    ADO Den Haag Am.
    Willem 2 Am.
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 16:00
    KV Oostende
    Zulte Waregem
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 10:00
    Chivas Guadalajara
    CD FAS
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 06:30
    Anapolina GO
    Inhumas GO
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 06:00
    Novo Hamburgo RS
    Cruzeiro RS
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 02:00
    Home Farm
    Killester Donnycarney
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 01:45
    Slimbridge AFC
    Cinderford Town
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 01:45
    Midleton
    University College Cork
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 01:30
    Goiania
    Morrinhos
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 01:00
    Gremio (RS) 2
    Riopardense RS
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 01:00
    Criciuma
    Avai SC
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 00:00
    VfL Osnabruck
    SV Meppen
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 23:30
    TSV Hartberg
    Kapfenberg Superfund
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 22:30
    Union Berlin
    St. Gallen
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 20:30
    RB Leipzig
    Slask Wroclaw
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 20:00
    U20 Barra Da Tijuca RJ
    U20 Bangu
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 18:00
    VfL Wolfsburg
    Hamburger
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 17:00
    1Amora1
    Cova Piedade
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 01:45
    Linfield
    Ards
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 00:30
    Siegburger SV 04
    Bonner
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 06/10 00:30
    FSV Vohwinkel
    TVD Velbert
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 05/10 19:30
    Dobrudzha
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 05/10 01:45
    Brighouse Town
    Stocksbridge Park Steels
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 05/10 01:30
    Timon PI
    Maranhao
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 03/10 22:30
    AS Rodos
    Olympiakos Volos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 03/10 19:30
    Mohammedan (IND)
    Goa
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1],
  • 03/10 17:00
    Kilnamanagh
    Malahide United1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 03/10 17:00
    1Firhouse Clover1
    Wayside Celtic
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 03/10 14:15
    Caboolture
    North Star
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 21:00
    Alverca
    Oliveira do Hospital
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 01:45
    Liffeys Pearse
    Crumlin United
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 01:30
    Cherry Orchard
    Killester Donnycarney
    1 - 4
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 01:30
    Anadia
    UD Oliveirense
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 01:00
    U21 Royal Charleroi
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 02/10 00:30
    Reinickendorfer Fuchse
    SV Empor Berlin
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 21:00
    1Cova Piedade1
    Sporting CP 21
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 17:10
    Tallebudgera Valley
    Mudgeeraba
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 06:30
    Baraunas RN
    Parnamirim
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 06:00
    Galvez AC
    Rio Branco (AC)
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 01:45
    St. Mary
    Rockmount
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Campos RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 01:00
    Queimados RJ
    Tigres Brasil
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01/10 01:00
    Buzios RJ
    Bonsucesso
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 30/09 21:15
    SC 12 Horas RS
    Riopardense RS
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 30/09 20:00
    Harare City
    Caps United
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 30/09 20:00
    1U20 Cruzeiro (MG1
    U20 Atletico Mineiro (MG)
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 30/09 18:00
    Highlanders
    Bulawayo Chiefs
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 30/09 07:00
    Columbus Crew
    Cruz Azul
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 02:00
    Swords Celtic
    Newtown Rangers AFC1
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 01:00
    U20 Americano
    U20 Marica RJ
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 01:00
    U20 Tigres Brasil
    U20 Olaria
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 01:00
    U20 Friburguense RJ
    U20 America-RJ
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 01:00
    Paduano RJ
    Mageense RJ
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 30/09 00:00
    TuS Herrensohr
    Sportfreunde Kollerbach
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 23:00
    Moroka Swallows
    Cape Town City
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 20:45
    Niki Volos
    Panionios
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 20:00
    Dynamos
    Yadah
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 19:30
    Goa
    Bengaluru
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 05:30
    Aimore RS
    Uniao Harmonia RS
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 01:30
    Aparecidense GO (Youth
    Aparecida GO (Youth
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 29/09 01:00
    Cruzeiro RS
    Sapucaiense RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 23:15
    Al-Arabi SC (Reserve
    Qatar SC (Reserve
    0 - 4
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 23:15
    Al-Sadd (Reserve
    Al-Shamal (Reserve
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 23:00
    Mamelodi Sundowns
    Lamontville Golden Arrows
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 16:15
    U23 Queensland Lions
    U23 Capalaba
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 06:30
    EC Democrata GV
    Nacional AC Muriae MG
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 06:00
    NEC/SC
    Jaragua SC
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 28/09 01:00
    Parnamirim
    Potyguar-CN RN
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 27/09 07:00
    Nữ Corinthians Paulista SP
    Nữ Palmeiras SP
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 27/09 01:45
    Comercial-PI
    Timon PI1
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 27/09 01:00
    1Bonsucesso1
    Barra Mansa
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 27/09 01:00
    1Mageense RJ1
    Queimados RJ
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 26/09 19:00
    Vipers
    Bidco Bul Fc
    4 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 26/09 17:00
    Kilnamanagh
    Liffeys Pearse
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 26/09 17:00
    Firhouse Clover
    Cherry Orchard
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 25/09 23:30
    Esperance Sportive de Tunis
    Club Sportif Sfaxien
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 25/09 14:15
    Caboolture
    North Star
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 25/09 06:00
    1Trem AP1
    Santos Macapa1
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], Penalty [5-3],
  • 25/09 04:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Ciervos
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 25/09 01:00
    Atletico Carazinho RS
    Elite RS
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 25/09 00:30
    U21 Anderlecht
    U21 St. Gilloise
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 22:15
    NuPS
    Tikka
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 22:15
    Poxyt
    EBK Espoo
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 16:30
    Nữ Queensland Lions
    Nữ Western Pride
    4 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 15:30
    Goa
    ADT DE Castro Daire
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 06:00
    Rio Grande RS
    GE Bage
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 01:00
    Santa Cruz PE (Youth)
    U20 Sport Club Recife
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 24/09 01:00
    Baraunas RN
    Potyguar-CN RN
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 23:30
    PPJ Akatemia
    TiPS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 23:00
    Inter Turku 2
    JyTy
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 23:00
    Kiisto
    VPS J Akatemia
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 22:10
    Chebba
    Etoile du Sahel
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 06:00
    Brasil Farroupilha RS
    Gloria RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 06:00
    Juventus SC
    Criciuma
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 01:30
    1Lincoln Red Imps1
    Europa
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 01:30
    AD Parla
    CD Illescas
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 23/09 01:00
    Santo Angelo/RS
    Passo Fundo RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22/09 23:30
    CD Roda
    Atzeneta UE
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22/09 22:00
    Rejiche
    CS. Hammam-Lif
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 22/09 21:00
    Riopardense RS
    Sao Jose PoA RS
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 22/09 06:00
    Santos Macapa
    Trem AP
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 21/09 01:30
    Timon PI
    Cordino
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 21/09 01:00
    Gremio (RS) 2
    Rio Grande RS
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 20/09 06:00
    Nữ Houston Dash
    Nữ Tigres UANL
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 20/09 01:00
    Avai SC
    Marcilio Dias
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 19/09 23:00
    Lincoln Red Imps
    Europa
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 19/09 23:00
    Canelas 2010
    S.C. Braga 2
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 19/09 17:00
    Real
    Caldas
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19/09 11:00
    U23 Southside Eagles
    U23 SWQ Thunder
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19/09 11:00
    U23 Sunshine Coast
    U23 Souths United
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 23:00
    Oliveira do Hospital
    Cova Piedade
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 23:00
    UD Oliveirense
    Sanjoanense
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 23:00
    Lusitania Lourosa
    Anadia
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 13:00
    U23 Rochedale Rovers
    U23 Brisbane City SC1
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 11:15
    Taroona
    Glenorchy Knights 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 11:15
    Hobart Olympia Warriors 2
    Metro Claremont1
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 11:15
    New Town Eagles
    Kingborough Lions 2
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 11:15
    University of Tasmania
    Heba United
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 06:00
    Independente PA
    Santos Macapa
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 18/09 01:30
    Uniao Leiria
    Alverca
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17/09 23:00
    Amora
    Oriental Dragon
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17/09 18:00
    Hellenic Athletic
    Mindil Aces
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 17/09 05:30
    Novo Hamburgo RS
    Uniao Harmonia RS
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 02:00
    U19 Anadia
    U19 Associacao Naval
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 01:00
    U20 Atletico Mineiro (MG)
    U20 Nacional AC Muriae MG
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 01:00
    Cruzeiro RS
    Aimore RS
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 01:00
    Elite RS
    Brasil Farroupilha RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 01:00
    Gloria RS
    Santo Angelo/RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/09 00:00
    Anagennisi Karditsa
    Trikala
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 15/09 21:00
    Sao Jose PoA RS
    SC 12 Horas RS
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 15/09 20:00
    U20 Cruzeiro (MG
    U20 Pouso Alegre/MG
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 15/09 06:00
    Santos Macapa
    Independente AP
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 14/09 16:00
    New Farm United
    Caboolture
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 14/09 15:30
    Capalaba
    Redlands United
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 14/09 01:45
    Aveley
    Barking
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 13/09 07:00
    Nữ Palmeiras SP
    Nữ Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 18:30
    KFUM Roskilde
    Slagelse B&I
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 17:00
    Bangor Celtic
    Firhouse Clover
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 17:00
    2Kilnamanagh2
    Wayside Celtic1
    1 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 17:00
    Home Farm
    Bluebell United
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 16:00
    U19 FK Senica
    U19 Trencin
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 15:15
    Taringa Rovers
    Samford Rangers
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 12/09 14:00
    Nữ Ipswich Knights
    Nữ Albany Creek
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 21:45
    Ergotelis
    Chania Kissamikos
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 21:00
    Nữ Luzern
    Nữ Grasshoppers
    2 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 19:30
    Brann 2
    Frigg
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 17:30
    Mindil Aces
    Port Darwin
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 16:30
    Kitchee
    Lee Man Warriors
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 15:45
    North Star
    Virginia United (AUS)
    4 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 13:30
    Casuarina
    Darwin Hearts
    3 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 13:30
    Kingborough Lions 2
    Taroona
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 13:15
    Magic United
    Caboolture
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 11/09 11:15
    Launceston United
    Northern Rangers
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 22:45
    CS. Hammam-Lif
    Kalaa Sport
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 18:00
    University Azzurri
    Hellenic Athletic
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 07:00
    Atletico Acreano
    Rio Branco (AC)
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 06:00
    Trem AP
    Sao Paulo AP
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 01:30
    U20 Horizonte CE
    U20 Ferroviario CE
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 01:30
    Loja CD
    Lucena CF
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 01:00
    Tiferno Lerchi
    Arezzo
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 00:00
    Ekenas Akatemia
    Toolon Taisto
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 10/09 00:00
    Estutiantes
    Ikalinen1
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 23:30
    U20 Alianca CE
    U20 Rio Branco CE
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 22:30
    KPV/Akatemia
    FF Norvalla
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 22:00
    Atlantis Akatemia
    PK Keski Uusimaa 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 01:45
    CD El Alamo
    Villanueva del Pardillo
    0 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 01:30
    Callosa Deportiva CF
    Atzeneta UE
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 01:00
    Silla CF
    CD Roda
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 01:00
    Salerm Cosmetics Puente Genil
    Cordoba C.F.
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 01:00
    Caldas
    Oliveira do Hospital
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 00:30
    CD Barco
    SD Ponferradina
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 00:15
    Wacker Burghausen
    Munchen 1860
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5],
  • 09/09 00:15
    Turkspor Augsburg
    Turkgucu Ataspor Munchen
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 00:00
    Mostoles
    CD Artistico Navalcarnero
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/09 00:00
    Sportfreunde Oestrich-Iserlohn
    SV Lippstadt
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 23:00
    UD Llanera
    Real Aviles
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 22:00
    Levski Sofia
    Maritsa Plovdiv
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 22:00
    Blonianka Blonie
    Ursus Warszawa
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 19:30
    Westerlo
    Sint-Truidense VV
    0 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 16:30
    Nữ Albany Creek
    Nữ Broadbeach United SC
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 16:30
    Nữ Kangaroo Point Rovers
    Nữ University of Queensland Snr
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 08:00
    Nữ Independiente Santa Fe
    Nữ Deportivo Cali
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 01:45
    Hebburn Town
    Yorkshire Amateur
    2 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 01:30
    U20 Pague Menos CE
    U20 Tiradentes CE
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 01:00
    Uniao Rondonopolis MT (Youth
    Juventus-AC (Youth
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 08/09 00:00
    SG Welper
    Wattenscheid
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 23:45
    Wiener Sportklub
    SV Wienerberger
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 23:00
    Vinder Vatanspor-VRI
    Kjellerup IF
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 22:00
    Niki Volos
    AS Rodos
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 16:30
    Grange Thistle SC
    Magic United
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 16:30
    Coomera
    North Star
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 02:00
    Napoli
    Benevento
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:45
    Midleton
    College Corinthians
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 Lommel SK
    U21 Gent
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    U21 Oud Heverlee Leuven
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 KV Oostende
    U21 RFC Seraing
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 Kortrijk
    U21 Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 St.-Truidense VV
    U21 AS Eupen
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 01:00
    U21 Westerlo
    U21 Lierse
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 00:30
    U21 KMSK Deinze
    U21 Zulte Waregem
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 07/09 00:30
    U21 Royal Excel Mouscron
    U21 Standard Liege
    3 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 20:00
    Rubin Kazan
    Krasnodar
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 02:00
    Piaui (PI)
    Timon PI
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 01:00
    Nautico Youth (PE)
    Retro/PE (Youth
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 00:30
    1UD Los Barrios1
    UD San Pedro1
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 23:00
    Angrense
    Fontinhas
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 23:00
    Ethnikos Achnas
    AC Omonia Nicosia
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 23:00
    Apollon Limassol
    Onisilos Sotiras
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 23:00
    Goztepe
    Manisa
    4 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 22:30
    NK Jarun
    Dinamo Zagreb
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 22:00
    Arconatese
    AC Legnano
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 22:00
    Tim Lokomotiva
    Vardar Negotino
    5 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 21:00
    CFR Cluj
    Gaz Metan Medias
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 21:00
    CSKA Moscow
    Lokomotiv Moscow
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 21:00
    Konyaspor
    Genclerbirligi
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 20:00
    Alashkert
    Van Charentsavan
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 19:00
    Spal
    Rimini
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 19:00
    VFC Plauen
    Erzgebirge Aue
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 19:00
    Nữ Vendenheim
    Nữ Le Havre
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 18:00
    Bluebell United
    St. Mochtas
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 18:00
    Wayside Celtic
    Liffeys Pearse
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 17:00
    Bangor Celtic
    Home Farm
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 17:00
    Kilnamanagh
    Firhouse Clover
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 16:40
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Vozdovac
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 16:00
    Isloch Minsk
    Smorgon
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 15:00
    Galatasaray
    Farul Constanta
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 03:00
    Sao Paulo AP
    Trem AP
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 02:15
    1Fontinhas1
    S.C.Praiense1
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 05/09 02:00
    Zebbug Rangers
    San Gwann
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:45
    Zejtun Corinthians
    Pieta Hotspurs
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:30
    Panathinaikos
    Lamia
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    GKS Katowice
    Banik Ostrava
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    1Angrense1
    Lusitania Lourosa1
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    Lamezia Terme
    Reggina
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    Antalyaspor
    Rizespor
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    Pandurii Targu Jiu
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 23:00
    UTA Arad
    Kolubara
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:30
    Kasimpasa S.K.
    Tuzlaspor
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Istanbul Basaksehir
    Karagumruk
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Panaitolikos Agrinio
    Panathinaikos 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Brescia
    Venezia
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Sassuolo
    Cremonese
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    SD Torina
    Barreda Balompie
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    UC Cartes
    Gimnastic Tarragona
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Veria
    PAOK Saloniki
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Volos NPS
    Niki Volos
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 22:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:45
    Kalamata AO
    Olympiakos Volos
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:45
    Apollon Smirnis
    Asteras Tripolis
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:30
    NK Zavrc
    SD Cirkulane
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Bratstvo 07
    FK Novaci
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    FK Vardar
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Vicenza
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Garbarnia Krakow
    Wisla Krakow
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Real Forte Querceta
    Empoli
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Udinese
    AC Dolomiti Bellunesi
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    Voska Sport
    Pelister Bitola
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 21:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Maribor
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 20:00
    Zorya
    Inhulets Petrove
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 20:00
    Alessandria
    Genoa
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 20:00
    Jeziorak Ilawa
    Lechia Gdansk
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 19:00
    Erzgebirge Aue
    Hallescher
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 18:15
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Cibalia
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 18:00
    Blau Weiss 90 Berlin
    Lichtenberg 47
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 18:00
    Veleshta
    Struga Trim-Lum
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 17:30
    Zaglebie Lubin
    Lech Poznan
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 17:00
    Wisla Plock
    Stomil Olsztyn
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 17:00
    Gornik Leczna
    Pogon Siedlce
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 17:00
    Korona Kielce
    Radomiak Radom
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 17:00
    FK Napredak Krusevac
    Mladost Lucani
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 16:30
    Atletico Clube Purtugal
    Sacavenense
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 16:30
    S. Joao Ver
    Sp. Espinho
    2 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 16:00
    Domzale
    NK Aluminij
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 16:00
    Minsk
    BATE Borisov
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 15:30
    Rohoznik
    DAC Dunajska Streda
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 15:30
    Arges
    Rapid Bucuresti
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    Voluntari
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 15:00
    Beroe
    Arda Kardzhali
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 15:00
    Brasov
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 14:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 13:15
    U23 Souths United
    U23 Mitchelton
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 12:15
    Launceston United
    Riverside Olympic 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 11:15
    Northern Rangers
    Ulverstone
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 02:00
    Maynooth (Université)
    Edenderry Town
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 01:00
    OFI Crete
    Ergotelis
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 01:00
    Villarreal
    Sporting Braga1
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 00:20
    Rakow Czestochowa
    MOL Fehervar
    4 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 00:00
    Aris Salonica
    Olympiakos Piraeus
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 00:00
    Aris Limassol
    AEL Limassol
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 04/09 00:00
    Inter Zapresic
    NK Dubrava Tim Kabel
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 23:00
    AEK Larnaca
    E.N.Paralimni
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 23:00
    Anorthosis Famagusta
    Karmiotissa Pano Polemidion
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 23:00
    Nea Salamis
    PAEEK Keryneias
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 23:00
    Gutersloh
    Paderborn 07
    0 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:30
    Lecce
    Citta di Fasano
    1 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:20
    1Backa Topola1
    Ferencvarosi TC
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:00
    Ahironas Liopetriou
    Olympiakos Nicosia
    0 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:00
    Asil Lysi
    Ethnikos Achnas
    6 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:00
    Levski Sofia
    Sportist Svoge
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 22:00
    Szombathelyi Haladas
    St. Polten
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 21:30
    Anagennisi Deryneia
    Xylotympou
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 21:00
    Sturm Graz
    ASK Bravo
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 21:00
    Grasshoppers
    Dornbirn
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 21:00
    Slavia Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 20:45
    Metz
    Auxerre
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 20:00
    Grazer AK
    Austria Klagenfurt
    2 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 20:00
    Guingamp
    Brest
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 20:00
    Rheindorf Altach
    Vaduz
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 19:00
    Dynamo Dresden
    Usti nad Labem
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 18:00
    Casuarina
    Darwin Olympic
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 16:30
    Slask Wroclaw
    GKS Tychy
    1 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 16:00
    Budapest Honved
    Budafoki MTE
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 16:00
    Trencin
    Artmedia Petrzalka
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 16:00
    Pau
    Toulouse
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 16:00
    Gornik Polkowice
    Chrobry Glogow
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 15:30
    Pardubice
    Sellier & Bellot Vlasim
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 01:45
    Malahide United
    Crumlin United1
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 01:30
    1CD Cabecense1
    UB Lebrijana1
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 01:00
    Nữ Pinda SC
    Nữ EC Sao Jose SP
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 01:00
    Nữ Realidade Jovem SP
    Nữ Bragantino
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Wolfsberger AC
    2 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    SKU Amstetten
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 23:00
    Austria Lustenau
    St. Gallen
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 22:00
    ASD Cotronei Caccuri 1994
    Crotone
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 21:30
    Othellos Athienou
    AE Zakakiou
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 21:00
    Besiktas
    Umraniyespor
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 20:30
    Istra 1961
    NK Opatija
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 20:00
    VfB Stuttgart
    Nurnberg
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 19:00
    Koln
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 19:00
    Fortuna Dusseldorf
    Sint-Truidense VV
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 19:00
    Utrecht
    Cercle Brugge
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 19:00
    VfL Bochum
    Go Ahead Eagles
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 18:30
    Luzern
    Schaffhausen
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 18:00
    Mainz 05
    Karlsruher
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 16:30
    Valerenga
    Fredrikstad
    0 - 3
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 15:30
    Juniors OO
    LASK Linz
    0 - 4
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 07:15
    2Galvez AC2
    Atletico Acreano1
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 01:30
    UD San Pedro
    CD Alhaurino
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 01:00
    RSD Alcala Henares
    Cultural Leonesa
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 00:30
    SC Spelle Venhaus
    TuS Heeslingen
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 00:00
    SD Noja
    SD Laredo
    ? - ?
    Vòng Tháng 9
  • 02/09 00:00
    CD El Palo
    Marbella
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 23:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    USD PDHAE
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 23:00
    Heidenheim
    Augsburg
    0 - 2
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    Pas Giannina
    Thesprotos
    3 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    Lichtenberg 47
    Union Berlin
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    AEL Larisa
    Olympiakos Volos
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    Anagennisi Karditsa
    AS Rodos
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    FK Takovo
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 22:00
    NK Krizevci
    Slaven Belupo Koprivnica
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 21:00
    Dunav Ruse
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01/09 21:00
    Werder Bremen
    Heracles Almelo
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Giao hữu CLB

Tên giải đấu bóng đá Giao hữu CLB
Tên viết tắt, tên gọi khác GH Câu lạc bộ
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)