Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2021/2022, BXH Cúp QG Thụy Điển

Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2021-2022: cập nhật BXH Cúp Quốc Gia Thụy Điển mùa 2021-2022 vòng 2 mới nhất hôm nay. Xem BXH BĐ Thụy Điển mới nhất: tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển vòng 2 mùa 2021-2022 có xếp hạng (XH), thứ hạng và điểm số của vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Danh sách các đội bóng (CLB) vượt qua vòng loại (VL) và play-offs để tham dự vòng chung kết (VCK) của giải đấu.

Xem BXH Cúp QG Thụy Điển mùa giải 2021-2022 được cập nhật chính xác nhất liên tục 24h/7 theo thời gian thực ngay sau khi một trận bóng đá của giải Cúp Quốc Gia Thụy Điển kết thúc. Bảng xếp hạng Cúp QG Thụy Điển mới nhất sau lượt trận vòng bảng và vòng play-offs đã thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng nay. Các thông tin của BXH Cúp Quốc Gia Thụy Điển bao gồm: vị trí xếp hạng (XH-thứ hạng), số trận, điểm số và hiệu số (HS) bàn thắng - bàn bại. Cập nhật các bảng xếp hạng bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Thụy Điển thi đấu tối đêm nay và rạng sáng ngày mai liên tục 24/7 CHÍNH XÁC nhất.

Lưu ý: BXH Cúp QG Thụy Điển hôm nay cập nhật sau khi các trận đấu tối, đêm qua và rạng sáng nay kết thúc!
Tr: Trận | Đ: Điểm | T: Thắng | H: Hòa | B: Bại | BT: Bàn thắng | BB: Bàn bại | HS: Hiệu số bàn thắng - bàn thua

BXH Cúp Quốc Gia Thụy Điển mùa giải 2021-2022 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kếtTứ kếtBảng21
  • 20/10 22:00
    Hudiksvalls FF
    Hammarby
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/10 01:00
    Malmo FF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/10 23:00
    Stockholm Internazionale
    Elfsborg
    ? - ?
    Vòng 2
  • 09/10 20:00
    IF Viken
    Landskrona BoIS
    0 - 2
    Vòng 2
  • 01/09 23:30
    Sandvikens IF
    Orebro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 00:00
    Umea
    GIF Sundsvall
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/08 23:30
    Ragsveds IF
    AIK Solna
    0 - 2
    Vòng 2
  • 19/08 23:30
    Taby
    IK Sirius
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/08 00:00
    Brommapojkarna
    Ostersunds
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/08 00:00
    Eskilsminne IF
    Helsingborg IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Sollentuna
    Vasteras SK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Varmbols
    IFK Norrkoping
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Karlslunds IF HFK
    Djurgardens
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    IK Sleipner
    Degerfors IF
    1 - 5
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Arameisk-Syrianska IF
    IK Brage
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 18/08 23:30
    Utsiktens BK
    Hacken
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Vanersborgs IF
    GAIS1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 18/08 23:30
    Lunds BK
    Kalmar FF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 18/08 23:30
    1Mjolby AI FF1
    Orgryte1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/08 23:30
    Rosengard
    Trelleborgs FF
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Ullared
    IFK Varnamo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Rappe GOIF
    Halmstads
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Angelholms FF
    Norrby IF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 18/08 23:30
    Qviding FIF
    Mjallby AIF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    IK Oddevold
    Falkenbergs FF2
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 18/08 23:30
    Husqvarna FF
    Osters IF
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    Ytterhogdal IK
    Vasalunds IF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    IFK Lidingo
    Akropolis IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/08 23:00
    Skiljebo SK
    Jonkopings Sodra IF1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    Hvetlanda
    Varbergs BoIS
    0 - 3
    Vòng 2
  • 17/08 23:30
    IF Sylvia
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/08 23:30
    Osterlen FF
    IFK Goteborg
    0 - 2
    Vòng 2
  • 10/07 21:00
    Lidkopings
    IK Oddevold
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/07 00:30
    Hvetlanda
    Dalstorps IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 08/07 00:00
    IFK Lulea
    Umea
    0 - 2
    Vòng 1
  • 01/07 00:30
    Stode IF
    Ytterhogdal IK1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 01/07 00:30
    Mjolby AI FF
    Nykopings BIS1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 01/07 00:30
    IK Sleipner
    Oskarshamns AIK1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:15
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Kristianstads
    Lunds BK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Rosengard
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Enskede IK
    Stockholm Internazionale
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 01/07 00:00
    Husqvarna FF
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 01/07 00:00
    Onsala BK
    Lindome GIF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Rappe GOIF
    Solvesborgs GoIF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [4-2]
  • 01/07 00:00
    Osterlen FF
    IFK Malmo2
    3 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Dalby
    Angelholms FF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/06 00:00
    IF Viken
    Carlstad United BK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/06 23:00
    Fanna BK
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/06 21:00
    IFK Visby
    Ragsveds IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/06 01:00
    Tyreso FF
    Brommapojkarna
    0 - 4
    Vòng 1
  • 17/06 00:30
    FBK Karlstad
    Karlslunds IF HFK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/06 00:30
    Balinge IF
    IFK Lidingo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Skiljebo SK
    Haninge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Varmbols
    Orebro Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    IF Sylvia
    Assyriska Turabdin IK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Vastra Frolunda IF
    Utsiktens BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 16/06 00:30
    Enkopings SK
    Sollentuna
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/06 00:00
    Friska Viljor
    Hudiksvalls FF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/06 00:00
    Ahlafors IF
    Vanersborgs IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 16/06 00:00
    IS Halmia
    Eskilsminne IF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 15/06 23:45
    Anderstorps IF
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/06 00:30
    Qviding FIF
    Trollhattan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/06 00:30
    Karlbergs BK
    Taby
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển

Tên giải đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Tên viết tắt, tên gọi khác Cúp QG Thụy Điển
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng sáu 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)