Kết quả bóng đá Bắc Macedonia hôm nay, Kqbd Bắc Macedonia đêm qua

Kết quả bóng đá Bắc Macedonia hôm nay: xem kq bd Bắc Macedonia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Bắc Macedonia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Bắc Macedonia (giải Vô địch Quốc Gia Bắc Macedonia) - giải đấu hàng đầu bóng đá Bắc Macedonia năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Bắc Macedonia hôm nay: xem bdkq Bắc Macedonia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Bắc Macedonia hôm qua (nam và nữ Bắc Macedonia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Bắc Macedonia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bắc Macedonia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Bắc Macedonia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Bắc Macedonia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Bắc Macedonia gần đây và xem kqbongda Bắc Macedonia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Bắc Macedonia hôm nay và kết quả ĐT Bắc Macedonia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Bắc Macedonia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Bắc Macedonia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bắc Macedonia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Bắc Macedonia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Bắc Macedonia (ĐT Bắc Macedonia lứa U) như: U23 Bắc Macedonia, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Bắc Macedonia
    Đức
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/10 01:45
    Liechtenstein
    Bắc Macedonia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/09 01:45
    Bắc Macedonia
    Romania
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 05/09 23:00
    Iceland
    Bắc Macedonia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 03/09 01:45
    Bắc Macedonia
    Armenia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 03/10 20:00
    Shkupi
    Rabotnichki
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Bregalnica Stip
    Struga Trim-Lum
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    FK Skopje
    Akademija Pandev
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Renova Cepciste
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Pelister Bitola
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Shkendija
    Borec Veles
    3 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 23:00
    Akademija Pandev
    Shkupi
    0 - 0
    Vòng 8
  • C300x250-1
  • 26/09 20:00
    Borec Veles
    FK Skopje
    0 - 2
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    Rabotnichki
    Pelister Bitola
    1 - 0
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    Renova Cepciste
    Bregalnica Stip
    3 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    Struga Trim-Lum
    Shkendija
    1 - 0
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    FK Tikves Kavadarci
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 20:00
    Bregalnica Stip
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/09 20:00
    FK Skopje
    Shkendija
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19/09 20:00
    1Makedonija Gjorce Petrov
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/09 20:00
    Pelister Bitola
    Akademija Pandev
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/09 20:00
    Renova Cepciste
    Struga Trim-Lum1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/09 20:00
    Shkupi
    Borec Veles
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 20:00
    Shkendija
    Shkupi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    Akademija Pandev
    Makedonija Gjorce Petrov1
    2 - 1
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    Borec Veles
    Pelister Bitola
    1 - 1
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    Rabotnichki
    Bregalnica Stip
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    Struga Trim-Lum
    FK Skopje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    FK Tikves Kavadarci
    Renova Cepciste
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 20:00
    Bratstvo 07
    FK Kozuv
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 03/10 20:00
    Tim Lokomotiva
    Pobeda Prilep
    1 - 2
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 03/10 20:00
    FK Osogovo
    Detonit Junior
    2 - 1
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 03/10 20:00
    Kamenica-Sasa
    Pehchevo
    2 - 0
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 03/10 20:00
    Sloga Vinica
    Belasica Strumica
    1 - 1
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 03/10 20:00
    Besa Doberdoll
    Voska Sport
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 03/10 20:00
    FK Kadino
    FK Vardar
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • C300x250-2
  • 03/10 20:00
    FK Ohrid 2004
    Korab Debar
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 03/10 20:00
    Sileks
    Veleshta
    2 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 03/10 20:00
    FK Teteks Tetovo
    FK Rinija Gostivar
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 25/09 20:00
    Belasica Strumica
    Kamenica-Sasa
    0 - 1
    Vòng Bảng Đông / 5
  • 25/09 20:00
    Detonit Junior
    Sloga Vinica
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 5
  • 25/09 20:00
    Pehchevo
    FK Kozuv
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 5
  • 25/09 20:00
    Tim Lokomotiva
    Bratstvo 07
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 5
  • 25/09 20:00
    Pobeda Prilep
    FK Osogovo
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 5
  • 25/09 20:00
    Korab Debar
    FK Kadino
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 5
  • 25/09 20:00
    FK Rinija Gostivar
    FK Ohrid 2004
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 5
  • 25/09 20:00
    FK Teteks Tetovo
    Sileks
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 5
  • 25/09 20:00
    FK Vardar
    Besa Doberdoll
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 5
  • 25/09 20:00
    Voska Sport
    Veleshta
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 5
  • 18/09 20:00
    Bratstvo 07
    Pehchevo
    0 - 1
    Vòng Bảng Đông / 4
  • 18/09 20:00
    FK Kozuv
    Belasica Strumica
    0 - 1
    Vòng Bảng Đông / 4
  • 18/09 20:00
    FK Osogovo
    Tim Lokomotiva
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 4
  • 18/09 20:00
    Kamenica-Sasa
    Detonit Junior
    1 - 0
    Vòng Bảng Đông / 4
  • 18/09 20:00
    Sloga Vinica
    Pobeda Prilep
    1 - 1
    Vòng Bảng Đông / 4
  • 18/09 20:00
    Besa Doberdoll
    Korab Debar
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 4
  • 18/09 20:00
    FK Kadino
    FK Rinija Gostivar
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 4
  • 18/09 20:00
    FK Ohrid 2004
    FK Teteks Tetovo
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 4
  • 18/09 20:00
    Sileks
    Voska Sport
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 4
  • 18/09 20:00
    Veleshta
    FK Vardar
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 4
  • 12/09 21:00
    Belasica Strumica
    Pehchevo
    1 - 1
    Vòng Bảng Đông / 3
  • 12/09 21:00
    Detonit Junior
    FK Kozuv
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 3
  • 12/09 21:00
    Tim Lokomotiva
    Sloga Vinica
    0 - 2
    Vòng Bảng Đông / 3
  • 12/09 21:00
    FK Osogovo
    Bratstvo 07
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 3
  • 12/09 21:00
    Pobeda Prilep
    Kamenica-Sasa
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 3
  • 12/09 21:00
    Korab Debar
    Veleshta
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 3
  • 12/09 21:00
    FK Rinija Gostivar
    Besa Doberdoll
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 3
  • 12/09 21:00
    FK Ohrid 2004
    Sileks
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 3
  • 12/09 21:00
    FK Teteks Tetovo
    FK Kadino
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 3
  • 12/09 21:00
    FK Vardar
    Voska Sport
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 3
  • 29/08 21:00
    Bratstvo 07
    Belasica Strumica
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 29/08 21:00
    Pehchevo
    Detonit Junior
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 29/08 21:00
    1FK Kozuv
    Pobeda Prilep
    0 - 1
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 29/08 21:00
    Kamenica-Sasa
    Tim Lokomotiva
    1 - 0
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 29/08 21:00
    Sloga Vinica
    FK Osogovo
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 29/08 21:00
    Besa Doberdoll
    FK Teteks Tetovo
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22/09 20:00
    Pehchevo
    Shkendija
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 20:00
    New Stars
    Borec Veles
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 20:00
    Veleshta
    Shkupi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:20
    Besa Doberdoll
    FK Skopje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 15/09 20:00
    Detonit Junior
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    1Pobeda Prilep
    FK Vardar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 15/09 20:00
    Tim Lokomotiva
    FK Ohrid 2004
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    FK Rinija Gostivar
    Renova Cepciste
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    Ljuboten
    Pelister Bitola
    0 - 6
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    Korab Debar
    Belasica Strumica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    Sloga Vinica
    Rabotnichki
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    FK Novaci
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    Kamenica-Sasa
    Struga Trim-Lum
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/09 20:00
    Voska Sport
    Bregalnica Stip
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: