Kết quả bóng đá Bắc Ailen hôm nay, Kqbd Bắc Ailen đêm qua

Kết quả bóng đá Bắc Ailen hôm nay: xem kq bd Bắc Ailen trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Bắc Ailen ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Bắc Ailen (giải Ngoại Hạng Bắc Ailen) - giải đấu hàng đầu bóng đá Bắc Ailen năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Bắc Ailen hôm nay: xem bdkq Bắc Ailen trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Bắc Ailen hôm qua (nam và nữ Bắc Ailen) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Bắc Ailen (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bắc Ailen và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Bắc Ailen (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Bắc Ailen mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Bắc Ailen gần đây và xem kqbongda Bắc Ailen trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Bắc Ailen hôm nay và kết quả ĐT Bắc Ailen (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Bắc Ailen (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Bắc Ailen. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bắc Ailen, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Bắc Ailen (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Bắc Ailen (ĐT Bắc Ailen lứa U) như: U23 Bắc Ailen, U21, U19 và U17.

  • 13/11 02:45
    Bắc Ailen
    Lítva
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/10 01:45
    Bulgaria
    Bắc Ailen
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/10 01:45
    Thụy Sỹ
    Bắc Ailen1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/09 01:45
    Bắc Ailen
    Thụy Sỹ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/09 23:00
    Estonia
    Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 09/10 21:00
    Ballymena United
    Crusaders
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Linfield
    Carrick Rangers
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 01:45
    Coleraine
    Glenavon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/10 01:45
    Crusaders
    Coleraine
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 21:00
    1Carrick Rangers
    Ballymena United
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 21:00
    Dungannon Swifts
    Larne
    2 - 3
    Vòng 7
  • 02/10 21:00
    Glenavon
    Glentoran
    0 - 1
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 02/10 21:00
    Warrenpoint Town
    Portadown
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 01:45
    Linfield
    Cliftonville
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 01:45
    Ballymena United
    Dungannon Swifts
    0 - 2
    Vòng 2
  • 29/09 01:45
    Glenavon
    Larne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/09 01:45
    Glentoran
    Linfield
    0 - 2
    Vòng 2
  • 25/09 23:30
    Larne
    Carrick Rangers
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    Cliftonville
    Warrenpoint Town
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    Coleraine
    Ballymena United
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    1Glenavon
    Linfield1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    Glentoran
    Crusaders
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/09 21:00
    Portadown
    Dungannon Swifts
    1 - 2
    Vòng 6
  • 18/09 21:00
    Ballymena United
    Glenavon
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Carrick Rangers
    Portadown
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Crusaders
    Larne
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Dungannon Swifts
    Cliftonville
    1 - 1
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Linfield
    Coleraine
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Warrenpoint Town
    Glentoran
    0 - 2
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Crusaders
    Cliftonville
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 21:00
    Glenavon
    Carrick Rangers
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/09 21:00
    Larne
    Warrenpoint Town
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 21:00
    Portadown
    Linfield
    2 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 21:00
    Dungannon Swifts
    Coleraine
    0 - 2
    Vòng 13
  • 09/10 21:00
    Dergview
    Harland & Wolff Welders
    1 - 1
    Vòng 32
  • 09/10 21:00
    Ballinamallard United
    Institute
    0 - 0
    Vòng 11
  • C300x250-2
  • 09/10 21:00
    Knockbreda
    Ards1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    1Newry City
    Loughgall
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Queen University Belfast
    Annagh United
    0 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 01:45
    Ballyclare Comrades
    Dundela
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 00:30
    Ards
    Ballinamallard United
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Dergview
    Ballyclare Comrades
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Dundela
    Harland & Wolff Welders
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Institute
    Knockbreda
    0 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Loughgall
    Queen University Belfast
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 01:45
    Annagh United
    Newry City
    0 - 2
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Ballinamallard United
    Loughgall
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    Knockbreda
    Dergview
    3 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    Newry City
    Dundela
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    Queen University Belfast
    Institute
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    1Annagh United
    Harland & Wolff Welders
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/09 01:45
    Ards
    Ballyclare Comrades
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 21:00
    Ballinamallard United
    Knockbreda
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Ballyclare Comrades
    Newry City
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Dergview
    Queen University Belfast
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Dundela
    Annagh United
    0 - 3
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Institute
    Ards1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Loughgall
    Harland & Wolff Welders
    3 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Ards
    Dundela
    2 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Institute
    Harland & Wolff Welders
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Knockbreda
    Loughgall
    0 - 2
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Newry City
    Ballinamallard United
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Queen University Belfast
    Ballyclare Comrades
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/10 01:45
    Carrick Rangers
    Coleraine
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/10 01:45
    Crusaders
    Ballymena United
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3],
  • 14/10 01:45
    Glenavon
    Glentoran
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-2], Penalty [4-5],
  • 14/10 01:45
    Warrenpoint Town
    Loughgall
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/09 02:00
    Ards
    Dollingstown
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 02:00
    Bangor
    Coleraine
    0 - 4
    Vòng 2
  • 15/09 02:00
    Larne
    Limavady United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Crusaders
    Moyola Park
    2 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Institute
    Police Service of Irlande du Nord
    2 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Portadown
    Newington (Youth)
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Dungannon Swifts
    Armagh City
    3 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Ballyclare Comrades
    Linfield
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Glenavon
    Portstewart
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Annagh United
    Ballymena United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Glentoran
    Banbridge Town
    4 - 0
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Loughgall
    Lisburn Distillery
    2 - 2
    Vòng 2
  • 15/09 01:45
    Carrick Rangers
    Dergview
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1]
  • 15/09 01:45
    Newry City
    Warrenpoint Town
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 15/09 01:45
    1Dundela
    Ballinamallard United1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-4]
  • 15/09 01:45
    Cliftonville
    Harland & Wolff Welders
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/10 01:45
    Nữ Cliftonville
    Nữ Sion Swifts
    4 - 1
    Vòng
  • 07/10 01:45
    Nữ Glentoran Belfast United
    Nữ Derry City
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 01:45
    Nữ Linfield
    Nữ Crusaders Newtownabbey Strikers
    2 - 0
    Vòng
  • 30/09 02:00
    Nữ Crusaders Newtownabbey Strikers
    Nữ Sion Swifts
    1 - 1
    Vòng
  • 30/09 01:45
    Nữ Linfield
    Nữ Derry City
    2 - 1
    Vòng
  • 30/09 01:45
    Nữ Glentoran Belfast United
    Nữ Cliftonville
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: