Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay, Kqbd Ba Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay: xem kq bd Ba Lan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Ba Lan ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan - giải đấu hàng đầu bóng đá Ba Lan năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Ba Lan hôm nay: xem bdkq Ba Lan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua (nam và nữ Ba Lan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ba Lan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Ba Lan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Ba Lan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Ba Lan gần đây và xem kqbongda Ba Lan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Ba Lan hôm nay và kết quả ĐT Ba Lan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Ba Lan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Ba Lan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ba Lan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Ba Lan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Ba Lan (ĐT Ba Lan lứa U) như: U23 Ba Lan, U21, U19 và U17.

  • 13/11 02:45
    Andorra
    Ba Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 13/10 01:45
    Albania
    Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 10/10 01:45
    Ba Lan
    San Marino
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 09/09 01:45
    Ba Lan
    Anh
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 06/09 01:45
    San Marino
    Ba Lan
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 03/10 22:30
    Lechia Gdansk
    Legia Warszawa
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 20:00
    Pogon Szczecin
    Gornik Leczna
    2 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 17:30
    Rakow Czestochowa
    Warta Poznan
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 01:00
    Gornik Zabrze
    Wisla Plock
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 22:30
    Lech Poznan
    Slask Wroclaw
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    Cracovia Krakow
    Stal Mielec
    1 - 3
    Vòng 10
  • 10/10 23:00
    Widzew lodz
    GKS Jastrzebie
    2 - 1
    Vòng 12
  • C300x250-1
  • 10/10 20:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Miedz Legnica
    0 - 1
    Vòng 12
  • 10/10 17:40
    Zaglebie Sosnowiec
    CWKS Resovia Rzeszow
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 17:40
    GKS Katowice
    GKS Tychy
    2 - 0
    Vòng 12
  • 08/10 22:30
    Arka Gdynia
    Korona Kielce
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/10 23:00
    GKS Jastrzebie
    Arka Gdynia
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 23:00
    GKS Katowice
    Stomil Olsztyn
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 20:00
    Gornik Polkowice
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 17:40
    GKS Tychy
    Odra Opole
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 01:30
    CWKS Resovia Rzeszow
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 23:00
    Korona Kielce
    Chrobry Glogow
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/10 20:00
    1Radunia Stezyca
    Ruch Chorzow
    0 - 1
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Stal Rzeszow
    Slask Wroclaw 2
    2 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 23:00
    KKS Kalisz
    Motor Lublin1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Chojniczanka Chojnice
    GKS Belchatow
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Olimpia Elblag
    Garbarnia Krakow
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Wigry Suwalki
    Pogon Siedlce1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Sokol Ostroda
    Hutnik Krakow
    1 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 19:45
    Wisla Pulawy
    Znicz Pruszkow
    1 - 1
    Vòng 12
  • 03/10 19:45
    Ruch Chorzow
    Stal Rzeszow
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 19:00
    Pogon Siedlce
    KKS Kalisz1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 18:00
    Lech Poznan 2
    Garbarnia Krakow
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 17:00
    Slask Wroclaw 2
    Sokol Ostroda
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 22:00
    Motor Lublin
    Chojniczanka Chojnice
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Wisla Pulawy
    Olimpia Elblag
    0 - 1
    Vòng 11
  • C300x250-2
  • 02/10 21:00
    GKS Belchatow
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:00
    U18 Cracovia Krakow
    U18 Wisla Krakow
    1 - 0
    Vòng 9
  • 03/10 20:30
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Slask Wroclaw
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 17:00
    U18 Gwarek Zabrze
    Polonia Warszawa (Youth
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 17:00
    Stal Rzeszow (Youth
    Warta Poznan (Youth
    2 - 1
    Vòng 8
  • 10/10 17:00
    Nữ KKP Bydgoszcz
    Nữ MKS Olimpia Szczecin
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/10 17:00
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    Nữ AZS UJ Krakow
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 18:00
    Nữ SMS Lodz
    Nữ GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 17:00
    Nữ Tarnovia Tarnow
    Nữ APLG Gdansk
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 16:15
    Nữ KKPK Medyk Konin
    Nữ Gornik Leczna
    2 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 17:00
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ MKS Olimpia Szczecin
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 20:00
    Orleta Radzyn P
    Podhale Nowy
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    KSZO Ostrowiec
    Korona Rzeszow
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:00
    Sokol Sieniawa
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 18:00
    Tomasovia
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Pelikan Lowicz
    Legionovia Legionowo
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Elana Torun
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Baltyk Koszalin
    Sokol Kleczew1
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Chelmianka Chelm
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Legia Warszawa 2
    Blonianka Blonie
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Miedz Legnica 2
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Bron Radom
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 21:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    MKS Kluczbork
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Sokol Sieniawa2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Wisla Sandomierz
    Siarka Tarnobrzeg2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Swit Skolwin
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Olimpia Grudziadz
    Elana Torun1
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 17:00
    1Gornik Zabrze 2
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Baltyk Gdynia
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Polonia Warszawa
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Lechia Zielona Gora
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Podhale Nowy
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    MKS Kluczbork
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Rekord Bielsko
    Miedz Legnica 2
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Jarota Jarocin
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Ursus Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Legionovia Legionowo
    Bron Radom2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Czarni Polaniec
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Wissa Szczuczyn
    Mamry Gizycko
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Blonianka Blonie
    Znicz Biala Piska
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chelmianka Chelm
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    GKS Wikielec
    Pelikan Lowicz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Orleta Radzyn P
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Polonia Bytom
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: