Kết quả bóng đá Australia hôm nay, Kqbd Australia đêm qua

Kết quả bóng đá Australia hôm nay: xem kq bd Australia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Australia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Australia (giải Úc (A-League)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Australia năm Australia - Queensla mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Australia hôm nay: xem bdkq Australia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Australia hôm qua (nam và nữ Australia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Australia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Australia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Australia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Australia gần đây và xem kqbongda Australia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Australia còn có tên gọi khác là Bóng đá Úc. Xem kết quả bóng đá Úc hôm nay, kqbd Úc trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Úc, Úc 1-A và Úc 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Australia hôm nay và kết quả ĐT Australia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Australia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Australia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Australia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Australia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Australia (ĐT Australia lứa U) như: U23 Australia, U21, U19 và U17.

  • 12/10 17:14
    Nhật Bản
    Australia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/10 01:30
    Australia
    Oman
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/09 19:00
    Việt Nam
    Australia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/09 01:00
    Australia
    Trung Quốc
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/06 23:00
    Australia
    Jordan1
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng B
  • 09/10 11:30
    1West Torrens Birkalla
    White City Woodville
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 09/10 11:30
    Modbury Jets
    Playford City Patriots
    1 - 2
    Vòng Sơ loại (CK)
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-4], Penalty [5-4],
  • 02/10 12:30
    White City Woodville
    West Torrens Birkalla
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 02/10 12:30
    Playford City Patriots
    Para Hills Knights
    1 - 0
    Vòng Elimination Finals
  • 02/10 12:30
    Modbury Jets
    Adelaide Victory
    0 - 0
    Vòng Elimination Finals
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 09/10 16:30
    Redlands United
    Gold Coast Knights
    2 - 0
    Vòng 20
  • 09/10 15:00
    Brisbane Roar Am
    Magpies Crusaders
    4 - 0
    Vòng 20
  • C300x250-1
  • 08/10 16:45
    Peninsula Power
    Eastern Suburbs Brisbane
    2 - 0
    Vòng 20
  • 08/10 16:30
    Logan Lightning
    Capalaba
    2 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 15:00
    Brisbane Strikers
    Redlands United
    0 - 2
    Vòng 19
  • 02/10 17:00
    Peninsula Power
    Magpies Crusaders
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/10 16:00
    Moreton Bay United
    Eastern Suburbs Brisbane
    2 - 1
    Vòng 19
  • 02/10 15:00
    Sunshine Coast Wanderers
    Brisbane Olympic United
    0 - 1
    Vòng 19
  • 02/10 14:30
    1Capalaba
    Brisbane Roar Am
    1 - 3
    Vòng 19
  • 02/10 14:00
    Queensland Lions
    Gold Coast United1
    2 - 0
    Vòng 19
  • 28/09 16:45
    Gold Coast United
    Peninsula Power
    2 - 2
    Vòng 16
  • 25/09 16:30
    Moreton Bay United
    Logan Lightning
    1 - 2
    Vòng 26
  • 25/09 16:00
    1Gold Coast United
    Magpies Crusaders
    2 - 0
    Vòng 26
  • 09/10 15:30
    Albany Creek
    St George Willawong
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 09/10 14:30
    Bayside United
    The Lakes1
    4 - 0
    Vòng Bán kết
  • 03/10 14:00
    Mount Gravatt
    Western Spirit
    1 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 15:00
    Acacia Ridge
    Toowong1
    2 - 1
    Vòng 17
  • 29/09 17:30
    Western Spirit
    The Gap BPL
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/09 14:00
    Brisbane Knights
    The Lakes
    0 - 2
    Vòng 21
  • 26/09 14:00
    St George Willawong
    Western Spirit
    0 - 1
    Vòng 21
  • 26/09 12:30
    Albany Creek
    Mount Gravatt
    3 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 11:00
    Sturt Lions
    South Adelaide Panthers
    0 - 0
    Vòng Qualification Final
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [6-5],
  • 08/10 16:00
    Adelaide Comets
    Adelaide City
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 02/10 14:30
    1Adelaide City
    Adelaide Comets
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 02/10 12:00
    North Eastern Metrostars
    Sturt Lions
    0 - 0
    Vòng Elimination Finals
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 02/10 12:00
    Campbelltown City
    South Adelaide Panthers
    0 - 2
    Vòng Elimination Finals
  • C300x250-2
  • 09/10 15:30
    Nữ Queensland Lions
    Nữ Capalaba
    2 - 0
    Vòng
  • 09/10 15:00
    Nữ SWQ Thunder
    Nữ Virginia United
    0 - 2
    Vòng
  • 09/10 15:00
    Nữ The Gap NPL
    Nữ Mitchelton1
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 13:45
    Nữ Gold Coast United
    Nữ Eastern Suburbs
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 13:30
    Nữ Western Pride
    Nữ Brisbane Olympic
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 16:30
    1Nữ Brisbane City
    Nữ Western Pride
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 16:15
    Nữ Queensland Lions
    Nữ Gold Coast United
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 15:45
    Nữ Eastern Suburbs
    Nữ Sunshine Coast Wanderers
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 15:00
    Nữ Souths United
    Nữ Moreton Bay United
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 14:15
    Nữ Mitchelton
    Nữ Brisbane Olympic
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 13:45
    Nữ Logan Lightning
    Nữ Brisbane City
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 13:00
    Nữ Virginia United
    Nữ Peninsula Power
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 16:30
    Nữ Western Pride
    Nữ Logan Lightning
    1 - 1
    Vòng
  • 29/09 16:30
    Nữ Eastern Suburbs
    Nữ Queensland Lions
    2 - 1
    Vòng
  • 26/09 13:15
    Nữ Sunshine Coast Wanderers
    Nữ Souths United
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 15:30
    1Adelaide Comets Reserve
    North Eastern Metrostars (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 09:00
    West Torrens Birkalla Res.
    Fulham United (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 13:00
    Adelaide United (Reserve
    Adelaide City (Reserve
    5 - 0
    Vòng
  • 02/10 10:15
    Fulham United (Reserve
    West Torrens Birkalla Res.
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 10:00
    White City Woodville (Reserve
    Adelaide Victory (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 10:00
    Playford City Patriots (Reserve
    Modbury Jets (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 09:30
    Adelaide Raiders (Reserve
    Adelaide Blue Eagles (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 13:45
    Nữ Gold Coast City
    Nữ Eastern Suburbs
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 17:30
    Nữ Moreton Bay United
    Nữ Sunshine Coast Wanderers
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 16:45
    Nữ Salisbury Inter
    Nữ West Adelaide SC
    5 - 0
    Vòng
  • 01/10 17:45
    Nữ Adelaide Comets
    Nữ FFSA NTC Girls
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 17:45
    Nữ Adelaide University
    Nữ Salisbury Inter
    1 - 3
    Vòng
  • 01/10 17:45
    Nữ West Adelaide SC
    Nữ Adelaide City
    1 - 2
    Vòng
  • 01/10 17:45
    Nữ Fulham United
    Nữ Metropolis Union
    4 - 1
    Vòng
  • 09/10 14:15
    U23 Redlands United
    U23 Gold Coast Knights
    2 - 2
    Vòng
  • 09/10 11:30
    U23 Logan Lightning
    U23 Capalaba
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 11:30
    U23 Brisbane City SC
    U23 Sunshine Coast
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 15:00
    U23 Sunshine Coast
    U23 Mitchelton1
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 12:45
    U23 Brisbane Strikers
    U23 Redlands United
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 14:00
    U23 Moreton Bay United
    U23 Eastern Suburbs
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 12:15
    U23 Capalaba
    U23 Brisbane Roar
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 16:30
    Brisbane City
    SWQ Thunder
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 15:30
    Brisbane City
    Western Pride1
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 14:00
    Rochedale Rovers
    SWQ Thunder
    0 - 2
    Vòng
  • 26/09 14:15
    Taringa Rovers
    Grange Thistle SC
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 26/09 12:15
    Brisbane Wolves
    SWQ Thunder
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 12:15
    Coomera
    Virginia United (AUS)
    2 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 26/09 12:00
    Ipswich Knights
    Sunshine Coast
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:15
    Souths United
    Southside Eagles
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật: