Kết quả bóng đá Armenia hôm nay, Kqbd Armenia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Armenia hôm nay: xem kq bd Armenia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Armenia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Armenia (giải Ngoại Hạng Armenia (Vô địch Quốc Gia)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Armenia năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Armenia hôm nay: xem bdkq Armenia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Armenia hôm qua (nam và nữ Armenia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Armenia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Armenia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Armenia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Armenia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Armenia gần đây và xem kqbongda Armenia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Armenia hôm nay và kết quả ĐT Armenia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Armenia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Armenia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Armenia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Armenia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Armenia (ĐT Armenia lứa U) như: U23 Armenia, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Romania
    Armenia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/10 01:45
    Iceland
    Armenia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 08/09 23:00
    Armenia
    Liechtenstein
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 06/09 01:45
    Đức
    Armenia
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 03/09 01:45
    Bắc Macedonia
    Armenia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 29/09 22:30
    Urartu
    Noah
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/09 19:30
    1Junior Sevan
    Ararat-Armenia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/09 19:00
    Noravank
    Van Charentsavan
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/09 23:00
    Ararat Yerevan
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 8
  • 27/09 19:00
    Alashkert
    BKMA
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/09 21:00
    Pyunik
    Junior Sevan
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/09 21:00
    Ararat-Armenia
    Urartu
    0 - 0
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 22/09 18:00
    Van Charentsavan
    Noah
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/09 19:00
    BKMA
    Ararat Yerevan
    0 - 1
    Vòng 7
  • 20/09 19:00
    Alashkert
    Noravank
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/09 23:00
    Urartu
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/09 19:30
    Junior Sevan
    BKMA
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 19:00
    Van Charentsavan
    Ararat-Armenia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 11/09 20:00
    1Ararat Yerevan
    Alashkert
    2 - 1
    Vòng 6
  • 11/09 19:00
    Noravank
    Noah
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/08 20:00
    Ararat-Armenia
    Noah
    1 - 2
    Vòng 5
  • 24/08 22:00
    Pyunik
    Van Charentsavan
    1 - 1
    Vòng 5
  • 24/08 19:00
    Ararat Yerevan
    Noravank
    2 - 0
    Vòng 5
  • 23/08 22:00
    BKMA
    Urartu
    1 - 0
    Vòng 5
  • 23/08 20:00
    Alashkert
    Junior Sevan
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 22:00
    Noah
    Pyunik
    1 - 1
    Vòng 4
  • 20/08 20:00
    Noravank
    Ararat-Armenia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    Junior Sevan
    Ararat Yerevan
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    Van Charentsavan
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 23:00
    Ararat Yerevan
    Urartu
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/08 22:00
    Pyunik
    Ararat-Armenia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/08 20:00
    Alashkert
    Van Charentsavan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    BKMA
    Noah1
    0 - 2
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Junior Sevan
    Noravank
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/08 20:00
    1Van Charentsavan
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 23:00
    Urartu
    Junior Sevan
    1 - 1
    Vòng 2
  • C300x250-2
  • 06/08 22:00
    Ararat-Armenia
    BKMA
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 20:00
    Noravank
    Pyunik
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/08 22:00
    Ararat Yerevan
    Noah1
    4 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 20:00
    Junior Sevan
    Van Charentsavan
    2 - 2
    Vòng 1
  • 01/08 23:00
    Urartu
    Noravank
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/08 20:00
    Alashkert
    Ararat-Armenia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:00
    BKMA
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/05 20:30
    Alashkert
    Ararat-Armenia1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/05 20:30
    Ararat Yerevan
    Shirak
    3 - 1
    Vòng 25
  • 28/05 20:30
    Noah
    Van Charentsavan
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/05 20:30
    Pyunik
    Urartu
    0 - 1
    Vòng 25
  • 30/09 21:30
    Urartu 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/09 19:00
    BKMA 2
    Shirak
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/09 18:00
    Lernayin Artsakh
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/09 18:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni1
    1 - 2
    Vòng 8
  • 25/09 19:00
    BKMA 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/09 18:30
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/09 18:30
    Lernayin Artsakh
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/09 18:30
    Shirak
    Urartu 2
    3 - 1
    Vòng 7
  • 20/09 21:30
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20/09 19:00
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    3 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 19:00
    Alashkert B Martuni
    Shirak
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/09 19:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/09 19:30
    1BKMA 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/09 19:00
    Alashkert B Martuni
    Urartu 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 18:30
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh
    0 - 2
    Vòng 5
  • 11/09 18:30
    Shirak
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/08 20:30
    Ararat-Armenia 2
    Shirak
    0 - 2
    Vòng 4
  • 22/08 19:00
    Lernayin Artsakh
    BKMA 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 2
    Vòng 4
  • 18/08 20:30
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 3
    Vòng 3
  • 18/08 19:30
    Shirak
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 20:45
    Alashkert B Martuni
    Ararat-Armenia 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    0 - 2
    Vòng 3
  • 12/08 21:30
    Urartu 2
    BKMA 2
    1 - 2
    Vòng 2
  • 12/08 19:30
    Gandzasar Kapan
    Shirak
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Pyunik Yerevan 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 11/08 19:00
    Lernayin Artsakh
    Alashkert B Martuni
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 19:30
    Shirak
    BKMA 2
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 20:30
    Ararat-Armenia 2
    Urartu 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/05 20:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 31
  • 30/05 20:00
    Lernayin Artsakh
    Noravank
    2 - 2
    Vòng 31
  • 30/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Junior Sevan
    1 - 6
    Vòng 31
  • 30/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Urartu 2
    0 - 2
    Vòng 31
  • 30/05 20:00
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    1 - 0
    Vòng 31
  • 27/05 20:00
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh
    0 - 3
    Vòng 30
  • 27/05 19:00
    Junior Sevan
    Ararat-Armenia 2
    1 - 0
    Vòng 30
  • 26/05 19:00
    Ararat Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    1 - 0
    Vòng 30
  • 17/09 22:30
    BKMA
    Pyunik
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 17/09 18:30
    Van Charentsavan
    Junior Sevan
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-1],
  • 16/09 18:30
    Lernayin Artsakh
    Ararat-Armenia
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 15/09 18:30
    Shirak
    Noravank
    0 - 0
    Vòng 1/8
Cập nhật: