Kết quả bóng đá Argentina Reserve League, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả Argentina Reserve League hôm nay: kqbd Argentina Reserve League mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Argentina Reserve League hôm nay, bdkq Argentina Reserve League trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Argentina gần đây và kqbd Argentina: Giải dự bị trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Argentina Reserve League sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Argentina Reserve League đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Argentina: Giải dự bị trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Argentina Reserve League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Argentina Reserve League và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Argentina Reserve League có tên Tiếng Anh là Argentina Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina Reserve League, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021

  • 19/10 00:00
    San Lorenzo Reserve
    Lanus Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 18/10 22:00
    Newells Old Boys Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/10 20:00
    1Union Santa Fe Reserve1
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/10 20:00
    CA Platense Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 18/10 20:00
    1Patronato Reserve1
    Defensa Y Justicia Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 18/10 20:00
    CA Banfield Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/10 20:00
    Independiente Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/10 20:00
    Colon Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/10 20:00
    1River Plate Reserve1
    San Lorenzo Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 15/10 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 20:00
    1Racing Club Reserve1
    CA Platense Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Aldosivi Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 14/10 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 01:30
    Lanus Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 23:30
    1Defensa Y Justicia Reserve1
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    CA Huracan Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Rosario Central Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 13/10 01:30
    All Boys (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 13/10 01:00
    Quilmes (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 22:00
    Sacachispas (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Barracas Central (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Nueva Chicago (Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 12/10 20:00
    Almirante Brown (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/10 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Independiente Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:15
    Estudiantes La Plata Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Velez Sarsfield Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    1Union Santa Fe Reserve1
    CA Platense Reserve1
    0 - 3
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve1
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 21:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 07/10 20:00
    CA Banfield Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    1Aldosivi Reserve1
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    2Colon Reserve2
    CA Banfield Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Rosario Central Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    CA Platense Reserve
    Patronato Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 20:00
    River Plate Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 01:00
    Villa San Carlos (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 00:00
    Lanus Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 01/10 00:00
    Canuelas (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/09 22:00
    Deportivo Espanol (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 01:00
    Berazategui (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 00:00
    Boca Juniors Reserve
    Colon Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Aldosivi Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    CA Banfield Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 24/09 20:00
    1Estudiantes La Plata Reserve1
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Rosario Central Reserve1
    2 - 1
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 00:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/09 20:00
    Independiente Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 00:00
    CA Colegiales (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/09 22:00
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/09 20:00
    Racing Club Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/09 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Aldosivi Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 00:00
    1River Plate Reserve1
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 22:00
    Godoy Cruz Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Patronato Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Lanus Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Colon Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Rosario Central Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 01:15
    Flandria (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Los Andes (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Claypole (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 17/09 00:15
    Club Lujan (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Defensores Unidos (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 23:00
    Ituzaingo (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 16/09 22:30
    Leandro N Alem (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/09 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/09 20:00
    1CA Platense Reserve1
    Argentinos Juniors Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 16/09 20:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 14/09 20:00
    1CA Banfield Reserve1
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/09 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/09 20:00
    Independiente Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/09 20:00
    Aldosivi Reserve
    Godoy Cruz Reserve2
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 01:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 00:00
    San Lorenzo Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    2 - 3
    Vòng
  • 10/09 20:00
    1Central Cordoba De SDE Reserve1
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 10/09 20:00
    1Talleres Cordoba Reserve1
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 00:10
    Boca Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 07/09 01:00
    Racing Club Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/09 20:00
    River Plate Reserve
    Independiente Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 05/09 21:00
    CA Platense Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 00:00
    Lanus Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 21:00
    Colon Reserve
    Newells Old Boys Reserve2
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 03/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Patronato Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Rosario Central Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/09 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Los Andes (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/09 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/09 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/08 22:00
    Real Pilar (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/08 21:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 31/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    River Plate Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    CA Huracan Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Argentinos Juniors Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/08 20:00
    Independiente Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    1CA Banfield Reserve1
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    1Arsenal de Sarandi Reserve1
    Defensa Y Justicia Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    Aldosivi Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 20:00
    CA Huracan Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Sacachispas (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Flandria (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Los Andes (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/08 01:00
    UAI Urquiza (Reserve
    CA San Miguel (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:00
    CA Colegiales (Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Deportivo Armenio (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 21:00
    Defensores Unidos (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 21:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Victoriano Arenas (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Independiente Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Colon Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    1Defensa Y Justicia Reserve1
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Lanus Reserve
    Gimnasia LP Reserve1
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Patronato Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    CA Platense Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Racing Club Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Rosario Central Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 24/08 19:20
    Club Lujan (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 00:10
    River Plate Reserve
    Aldosivi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/08 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    1Arsenal de Sarandi Reserve1
    Racing Club Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Aldosivi Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Independiente Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 01:00
    El Porvenir (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 00:10
    Boca Juniors Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 22:15
    Berazategui (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 19/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 20:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 19:15
    General Lamadrid (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 19:10
    Excursionistas (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Racing Club Reserve
    Newells Old Boys Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 01:00
    River Plate Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Rosario Central Reserve
    Independiente Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    1CA Huracan Reserve1
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Patronato Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Colon Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    CA Platense Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Lanus Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Flandria (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Real Pilar (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Canuelas (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    CA San Miguel (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    1Independiente Reserve1
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Colon Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    2Aldosivi Reserve2
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    1Talleres Cordoba Reserve1
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 01:00
    CA Platense Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 01:00
    River Plate Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 22:00
    Patronato Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    1Estudiantes La Plata Reserve1
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Lanus Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Aldosivi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 30/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    CA Banfield Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 23:00
    Lanus Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 22:10
    Godoy Cruz Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 27/07 20:00
    CA Huracan Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Aldosivi Reserve
    Racing Club Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Boca Juniors Reserve
    San Lorenzo Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Platense Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Independiente Reserve
    Patronato Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 27/07 20:00
    1Gimnasia LP Reserve1
    Rosario Central Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    1Newells Old Boys Reserve1
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 01:00
    Racing Club Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:15
    Colon Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    CA Banfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 23/07 20:00
    CA Platense Reserve
    Aldosivi Reserve1
    2 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Godoy Cruz Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 23/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    1Patronato Reserve1
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 23/07 20:00
    1Talleres Cordoba Reserve1
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 23/07 20:00
    River Plate Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:20
    CA Huracan Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    1Gimnasia LP Reserve1
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Independiente Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Lanus Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Aldosivi Reserve
    Patronato Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    River Plate Reserve
    Colon Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 01:00
    Godoy Cruz Reserve
    Huracan Las Heras (Reserve
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Argentina Reserve League

Tên giải đấu bóng đá Argentina Reserve League
Tên viết tắt, tên gọi khác Argentina: Giải dự bị
Tên Tiếng Anh Argentina Reserve League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)