Kết quả bóng đá Argentina hôm nay, Kqbd Argentina đêm qua

Kết quả bóng đá Argentina hôm nay: xem kq bd Argentina trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Argentina ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Argentina - giải đấu hàng đầu bóng đá Argentina năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Argentina hôm nay: xem bdkq Argentina trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua (nam và nữ Argentina) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Argentina và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Argentina (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Argentina mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Argentina gần đây và xem kqbongda Argentina trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Argentina hôm nay và kết quả ĐT Argentina (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Argentina (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Argentina (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Argentina (ĐT Argentina lứa U) như: U23 Argentina, U21, U19 và U17.

  • 11/10 06:30
    Argentina
    Uruguay
    ? - ?
    Vòng 1 / 5
  • 08/10 06:00
    Paraguay
    Argentina
    0 - 0
    Vòng 1 / 11
  • 10/09 06:30
    Argentina
    Bolivia
    1 - 0
    Vòng 1 / 10
  • 03/09 07:00
    1Venezuela
    Argentina
    0 - 1
    Vòng 1 / 9
  • 11/07 07:00
    Brazil
    Argentina
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 09/10 23:30
    Club Atletico Sarmiento
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 09/10 23:30
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 09/10 07:15
    Newells Old Boys
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 09/10 05:00
    Estudiantes La Plata
    Rosario Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 09/10 02:45
    Central Cordoba
    CA Huracan
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 09/10 00:30
    Union Santa Fe
    CA Platense
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 05/10 06:15
    Colon
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • C300x250-1
  • 05/10 04:00
    Defensa Y Justicia
    Talleres Cordoba
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 04/10 06:15
    Racing Club
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 04/10 03:00
    River Plate
    Boca Juniors1
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 03/10 23:30
    Gimnasia LP
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 03/10 23:30
    1Rosario Central
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 03/10 06:15
    Velez Sarsfield
    Independiente
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 03/10 04:00
    Atletico Tucuman
    San Lorenzo1
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 03/10 01:45
    CA Huracan
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 02/10 23:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Newells Old Boys
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 02/10 23:30
    CA Platense
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 02/10 07:15
    Lanus
    Central Cordoba
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 02/10 05:00
    Aldosivi
    Union Santa Fe
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 09/10 06:00
    Instituto Cordoba
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 29
  • 09/10 03:10
    Club Atletico Guemes
    San Telmo
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 29
  • 06/10 01:10
    Nueva Chicago
    Temperley
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 05/10 07:10
    Almirante Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 28
  • 05/10 03:10
    San Martin Tucuman
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 05/10 01:00
    Atletico Atlanta
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 3
    Vòng Bảng A / 28
  • 05/10 01:00
    Defensores de Belgrano
    Santa Marina Tandil1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 04/10 01:30
    Club Atletico Mitre
    Quilmes1
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 04/10 01:00
    1CA Brown Adrogue
    Ferrol Carril Oeste
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 03/10 21:00
    Independiente Rivadavia
    Instituto Cordoba
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 28
  • 03/10 03:00
    San Martin San Juan
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 03/10 02:10
    1Estudiantes de Caseros
    Tigre1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • C300x250-2
  • 03/10 02:00
    Guillermo Brown
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 03/10 01:00
    Chacarita Juniors
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 28
  • 02/10 21:30
    Barracas Central
    All Boys
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 28
  • 02/10 07:10
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 02/10 05:30
    Atletico Rafaela
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 02/10 03:10
    Villa Dalmine
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 09/10 23:05
    Justo Jose de Urquiza
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 06/10 01:00
    Deportivo Merlo
    Los Andes
    0 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:00
    UAI Urquiza
    Defensores Unidos
    1 - 2
    Vòng Clausura / 12
  • 03/10 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 03/10 01:00
    Club Atletico Acassuso
    Sacachispas
    1 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 03/10 01:00
    Canuelas
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 03/10 01:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Villa San Carlos1
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 02/10 22:10
    CA San Miguel
    Club Atletico Colegiales1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 09/10 01:15
    Club Lujan
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    Ferrocarril Midland
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    1Deportivo Espanol
    Real Pilar1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    El Porvenir
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere1
    2 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    San Martin Burzaco
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    1Excursionistas
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 09/10 01:00
    Berazategui
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 05/10 01:00
    Leandro N Alem
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 05/10 01:00
    Argentino de Merlo
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 05/10 01:00
    General Lamadrid
    Ferrocarril Midland2
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:30
    Ituzaingo
    San Martin Burzaco
    2 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:00
    Deportivo Laferrere
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:00
    Real Pilar
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 04/10 01:00
    1Victoriano Arenas
    CA Atlas
    1 - 4
    Vòng Clausura / 12
  • 03/10 01:00
    Claypole
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 09/10 21:00
    Deportivo Muniz
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 09/10 01:00
    CDyS Juventud Unida
    Yupanqui1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 06/10 01:00
    Argentino de Rosario
    Centro Espanol1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 06/10 01:00
    Liniers
    Central Ballester
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 06/10 01:00
    Yupanqui
    Deportivo Muniz
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 06/10 01:00
    CA Lugano
    CDyS Juventud Unida
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 06/10 01:00
    Sportivo Barracas
    Deportivo Paraguayo1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 06/10 01:00
    Defensores de Cambaceres
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 08/10 20:15
    Estudiantes La Plata Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Velez Sarsfield Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    1Union Santa Fe Reserve
    CA Platense Reserve1
    0 - 3
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve1
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 21:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 07/10 20:00
    CA Banfield Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: