Kết quả bóng đá Áo hôm nay, Kqbd Áo tối đêm qua

Kết quả bóng đá Áo hôm nay: xem kq bd Áo trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Áo ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Áo (giải Bundesliga Áo) - giải đấu hàng đầu bóng đá Áo năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Áo hôm nay: xem bdkq Áo trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Áo hôm qua (nam và nữ Áo) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Áo và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Áo (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Áo mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Áo gần đây và xem kqbongda Áo trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Áo hôm nay và kết quả ĐT Áo (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Áo (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Áo, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Áo (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Áo (ĐT Áo lứa U) như: U23 Áo, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Đan Mạch
    Áo
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/10 01:45
    Quần đảo Faroe
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 08/09 01:45
    Áo
    Scotland
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/09 01:45
    Israel
    Áo
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/09 02:15
    Moldova
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 03/10 22:00
    Red Bull Salzburg
    LASK Linz
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 19:30
    TSV Hartberg
    Sturm Graz
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 19:30
    Rapid Wien
    WSG Wattens1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 22:00
    Trenkwalder Admira
    Rheindorf Altach
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 22:00
    SV Ried
    Austria Klagenfurt
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 22:00
    Wolfsberger AC
    Austria Wien
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/09 22:00
    Rapid Wien
    Sturm Graz
    0 - 1
    Vòng 9
  • C300x250-1
  • 26/09 19:30
    TSV Hartberg
    Austria Wien
    2 - 3
    Vòng 9
  • 26/09 19:30
    LASK Linz
    Trenkwalder Admira
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 22:00
    Rheindorf Altach
    Austria Klagenfurt
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 22:00
    WSG Wattens
    SV Ried
    3 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 22:00
    1Wolfsberger AC
    Red Bull Salzburg
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/09 22:00
    Red Bull Salzburg
    Rapid Wien
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 19:30
    Austria Klagenfurt
    LASK Linz
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/09 19:30
    Sturm Graz
    WSG Wattens
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 22:00
    Trenkwalder Admira
    TSV Hartberg
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 22:00
    1Austria Wien
    Rheindorf Altach
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 22:00
    SV Ried
    Wolfsberger AC
    0 - 2
    Vòng 8
  • 12/09 22:00
    Sturm Graz
    Austria Klagenfurt
    1 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 19:30
    Rheindorf Altach
    SV Ried
    1 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 19:30
    LASK Linz
    Austria Wien
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 22:00
    Rapid Wien
    Trenkwalder Admira
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 22:00
    WSG Wattens
    Red Bull Salzburg
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 22:00
    1Wolfsberger AC
    TSV Hartberg
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/10 15:30
    Wacker Innsbruck
    Blau Weiss Linz
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 01:00
    Grazer AK
    Floridsdorfer AC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 19:30
    Lafnitz
    Liefering
    1 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 01:25
    Dornbirn
    Austria Lustenau
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 23:30
    SKU Amstetten
    Kapfenberg Superfund
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 23:30
    Austria Wien Amateure
    SV Horn
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 23:30
    Juniors OO
    St. Polten
    0 - 1
    Vòng 10
  • C300x250-2
  • 01/10 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    Rapid Wien 2
    1 - 2
    Vòng 10
  • 26/09 15:30
    Austria Wien Amateure
    Lafnitz
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/09 15:30
    Grazer AK
    Wacker Innsbruck
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 19:30
    1Floridsdorfer AC
    Rapid Wien 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 23:30
    Austria Lustenau
    Juniors OO
    3 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 23:30
    Blau Weiss Linz
    SV Horn
    2 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 23:30
    1Kapfenberg Superfund
    SK Vorwarts Steyr
    1 - 1
    Vòng 9
  • 24/09 23:30
    Liefering
    Dornbirn
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/09 23:10
    1St. Polten
    SKU Amstetten
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19/09 15:30
    Rapid Wien 2
    Grazer AK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/09 01:00
    SK Vorwarts Steyr
    Austria Lustenau
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 19:30
    2Dornbirn
    Floridsdorfer AC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 23:30
    SKU Amstetten
    Blau Weiss Linz
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 23:30
    1Juniors OO
    Austria Wien Amateure
    0 - 1
    Vòng 8
  • 17/09 23:30
    SV Horn
    Kapfenberg Superfund
    0 - 1
    Vòng 8
  • 17/09 23:30
    Lafnitz
    St. Polten
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 23:10
    1Wacker Innsbruck
    Liefering1
    1 - 2
    Vòng 8
  • 12/09 15:30
    1Liefering
    Rapid Wien 2
    4 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 19:30
    Austria Lustenau
    SKU Amstetten
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 19:30
    St. Polten
    Dornbirn
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/09 01:30
    Trenkwalder Admira
    Rapid Wien
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 23/09 23:00
    LASK Linz
    Stripfing
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/09 01:25
    Grazer AK
    WSG Wattens
    2 - 2
    Vòng 2
  • 23/09 00:00
    Red Bull Salzburg
    SC Kalsdorf
    4 - 0
    Vòng 2
  • 23/09 00:00
    TSV St. Johann
    Austria Klagenfurt
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/09 00:00
    Bregenz
    Lafnitz
    0 - 4
    Vòng 2
  • 22/09 23:30
    VfB Hohenems
    Sturm Graz
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 01:25
    SK Vorwarts Steyr
    SV Ried
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    Blau Weiss Linz
    Team Wiener Linien
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    Weiz
    Austria Lustenau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    Union Gurten
    TSV Hartberg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    1SK Treibach
    Floridsdorfer AC
    1 - 5
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    SKU Amstetten
    Wacker Innsbruck
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22/09 00:00
    Siegendorf
    Wolfsberger AC
    1 - 4
    Vòng 2
  • 21/09 23:30
    Schwaz
    St. Polten1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21/09 23:30
    Kapfenberg Superfund
    Austria Wien
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 10/10 19:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/10 17:00
    1Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ Sudburgenland
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/10 15:00
    Nữ Vorderland
    Nữ USC Landhaus
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 23:30
    Nữ First Vienna
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 18:15
    Nữ SKV Altenmarkt
    Nữ Neulengbach
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 18:30
    Nữ USC Landhaus
    Nữ First Vienna
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 4
    Vòng 5
  • 03/10 16:00
    Nữ Neulengbach
    Nữ Wacker Innsbruck
    3 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 16:00
    Nữ Sudburgenland
    Nữ Vorderland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:30
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ SKV Altenmarkt
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/09 19:00
    Nữ First Vienna
    Nữ Sudburgenland
    5 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 15:00
    Nữ Vorderland
    Nữ Neulengbach
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 18:45
    Nữ SKV Altenmarkt
    Nữ Bergheim/Hof
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 15:30
    Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    1 - 2
    Vòng 4
  • 25/09 01:30
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ USC Landhaus
    3 - 0
    Vòng 4
  • 12/09 21:00
    Nữ Neulengbach
    Nữ First Vienna
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/09 15:30
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ Vorderland
    2 - 1
    Vòng 3
Cập nhật: