Kết quả bóng đá Anh hôm nay, Kqbd Anh tối và đêm qua

Kết quả bóng đá Anh hôm nay: xem kq bd Anh trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Anh ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh (giải NHA, EPL) - giải đấu hàng đầu bóng đá Anh năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Anh hôm nay: xem bdkq Anh trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Anh hôm qua (nam và nữ Anh) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Anh (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Anh và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Anh (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Anh mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Anh gần đây và xem kqbongda Anh trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Anh hôm nay và kết quả ĐT Anh (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Anh (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Anh. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Anh, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Anh (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Anh (ĐT Anh lứa U) như: U23 Anh, U21, U19 và U17.

  • 10/10 01:45
    Andorra
    Anh
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 09/09 01:45
    Ba Lan
    Anh
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 05/09 23:00
    Anh
    Andorra
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 03/09 01:45
    Hungary
    Anh
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 12/07 02:00
    Italia
    Anh
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 09/10 21:00
    Ipswich
    Shrewsbury Town
    1 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Plymouth Argyle
    Burton Albion
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Sheffield Wednesday
    Bolton Wanderers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Wycombe Wanderers
    Gillingham
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Hartlepool United
    Northampton Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Mansfield Town
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Newport County
    Bradford City
    0 - 0
    Vòng 11
  • C300x250-1
  • 09/10 21:00
    Rochdale
    Crawley Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Stevenage
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Sutton United
    Port Vale
    1 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Walsall
    Salford City
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Altrincham
    Maidenhead United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Boreham Wood
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Bromley
    Torquay United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Dover Athletic
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Halifax Town
    Weymouth
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Kings Lynn
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Southend United
    Chesterfield
    0 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Stockport County
    Aldershot Town
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Wealdstone
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Woking
    Grimsby Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Yeovil Town
    Notts County
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Alfreton Town
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Blyth Spartans
    Chorley
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Darlington
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Farsley Celtic
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Gateshead
    Boston United
    3 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Gloucester City
    Bradford Park Avenue
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Guiseley
    Leamington
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    1Kettering Town
    Chester1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Kidderminster
    Brackley Town
    0 - 2
    Vòng 8
  • C300x250-2
  • 09/10 21:00
    Spennymoor Town
    AFC Telford United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    York City
    Southport
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Braintree Town
    St Albans City
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Chippenham Town
    Welling United
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Dartford
    Hungerford Town
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Bath City
    2 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Dulwich Hamlet
    Billericay Town
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Hampton & Richmond
    Chelmsford City
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Havant & Waterlooville
    Concord Rangers
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Oxford City
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Maidstone United
    Eastbourne Borough
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Slough Town
    Ebbsfleet United
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Cheshunt
    Bognor Regis Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Merstham
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    East Thurrock United
    AFC Hornchurch
    1 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Brightlingsea Regent
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Mossley AFC
    Ossett United
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Bridlington Town
    Sheffield
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4],
  • 09/10 21:00
    Clitheroe
    Liversedge1
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [9-10],
  • 09/10 21:00
    Trafford
    Bootle
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3],
  • 09/10 21:00
    Prescot Cables
    Frickley Athletic
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Pickering Town
    Ramsbottom United
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Tadcaster Albion
    Runcorn Linnets
    0 - 4
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    1874 Northwich
    Marine
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4],
  • 09/10 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Widnes
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Kendal Town
    Yorkshire Amateur
    0 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Marske United
    Glossop North End
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    City of Liverpool
    Colne
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Cleethorpes Town
    Shildon
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Warrington Rylands
    Hebburn Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3],
  • 09/10 21:00
    Workington
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Market Drayton Town
    Leek Town
    0 - 3
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Soham Town Rangers
    Shepshed Dynamo
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Coleshill Town
    Newcastle Town
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Chasetown
    Halesowen Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 09/10 21:00
    Bury Town
    Wisbech Town
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Kidsgrove Athletic
    Evesham United
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Spalding United
    Belper Town
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Carlton Town
    Bedworth United
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 09/10 21:00
    Bedford Town
    Cambridge City1
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 09/10 21:00
    Biggleswade Town
    Barwell
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Alvechurch
    Leiston
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Banbury United
    Nuneaton Borough
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Hednesford Town
    Hitchin Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Lowestoft Town
    Bromsgrove Sporting
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Rushall Olympic
    Tamworth
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    St Ives Town
    Royston Town
    0 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Stourbridge
    Rushden&Diamonds
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    1Stratford Town
    Peterborough Sports
    1 - 2
    Vòng 11
Cập nhật: