Kết quả bóng đá Angola hôm nay, Kqbd Angola tối đêm qua

Kết quả bóng đá Angola hôm nay: xem kq bd Angola trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Angola ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Angola (giải Angola Girabola) - giải đấu hàng đầu bóng đá Angola năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Angola hôm nay: xem bdkq Angola trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Angola hôm qua (nam và nữ Angola) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Angola (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Angola và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Angola (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Angola mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Angola gần đây và xem kqbongda Angola trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Angola còn có tên gọi khác là Bóng đá Angola. Xem kết quả bóng đá Angola hôm nay, kqbd Angola trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Angola, Angola 1-A và Angola 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Angola hôm nay và kết quả ĐT Angola (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Angola (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Angola. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Angola, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Angola (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Angola (ĐT Angola lứa U) như: U23 Angola, U21, U19 và U17.

  • 13/11 23:00
    Angola
    Ai Cập
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng F
  • 11/10 20:00
    Gabon
    Angola
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng F
  • 09/10 00:30
    Angola
    Gabon
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng F
  • 08/09 02:00
    Angola
    Libi
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng F
  • 02/09 02:00
    Ai Cập
    Angola
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng F
  • 10/10 21:30
    Benfica Lubango
    Recreativo Libolo
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/10 00:00
    Progresso Sambizanga
    Bravos do Maquis1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 21:30
    Academica Lobito
    CD Lunda Sul
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 21:30
    Sporting Cabinda
    Desportivo Huila
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 21:30
    Interclube Luanda
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 21:30
    Desportivo Huila
    Progresso Sambizanga
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 1
  • C300x250-1
  • 02/10 21:40
    Recreativo Caala
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 21:00
    Recreativo Libolo
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 21:00
    Cuando Cubango
    Petro Atletico de Luanda1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 01/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/10 21:00
    Kabuscorp do Palanca
    Sporting Cabinda
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Ferroviario Do Huambo
    0 - 0
    Vòng 30
  • 31/07 21:00
    Petro Atletico de Luanda
    Sagrada Esperanca
    0 - 1
    Vòng 30
  • 31/07 21:00
    Recreativo Caala
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/07 21:00
    Academica Lobito
    Desportivo Huila
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/07 21:00
    Sporting Cabinda
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/07 21:00
    Interclube Luanda
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/07 21:00
    Benfica Lubango
    Baixa de Kassange
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/07 21:00
    Progresso Sambizanga
    Bravos do Maquis
    1 - 0
    Vòng 30
  • 24/07 21:00
    Desportivo Huila
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Cuando Cubango
    Academica Lobito
    1 - 1
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Ferroviario Do Huambo
    Sporting Cabinda
    0 - 2
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Sagrada Esperanca
    Progresso Sambizanga
    2 - 0
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Recreativo Libolo
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Santa Rita
    2 - 1
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Baixa de Kassange
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 29
  • 24/07 21:00
    Bravos do Maquis
    Recreativo Caala
    2 - 0
    Vòng 29
  • 19/07 21:30
    Sporting Cabinda
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 2
    Vòng 28
  • 19/07 21:30
    Interclube Luanda
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 28
  • C300x250-2
  • 19/07 21:00
    Petro Atletico de Luanda
    Cuando Cubango1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 19/07 21:00
    Recreativo Caala
    Sagrada Esperanca
    1 - 0
    Vòng 28
  • 18/07 22:00
    Benfica Lubango
    Bravos do Maquis
    0 - 2
    Vòng 28
  • 18/07 21:00
    Santa Rita
    Baixa de Kassange
    1 - 0
    Vòng 28
  • 17/07 22:30
    Progresso Sambizanga
    Desportivo Huila
    2 - 1
    Vòng 28
  • 17/07 21:30
    Academica Lobito
    Ferroviario Do Huambo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 16/07 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/07 21:00
    Bravos do Maquis
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 24
  • 10/07 21:00
    Sagrada Esperanca
    Recreativo Libolo
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/07 21:00
    Bravos do Maquis
    Santa Rita
    1 - 0
    Vòng 26
  • 06/07 21:00
    Cuando Cubango
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 21:30
    Academica Lobito
    Interclube Luanda
    0 - 1
    Vòng 21
  • 03/07 21:00
    Bravos do Maquis
    Cuando Cubango
    2 - 1
    Vòng 20
  • 30/06 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Baixa de Kassange
    2 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 21:30
    Sporting Cabinda
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 21:00
    Cuando Cubango
    Progresso Sambizanga
    1 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 21:00
    Desportivo Huila
    Recreativo Caala
    0 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 21:00
    Ferroviario Do Huambo
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 1
    Vòng 27
  • 30/06 21:00
    Bravos do Maquis
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 21:00
    Recreativo Libolo
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 27
  • 30/06 20:30
    Sagrada Esperanca
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 27
  • 27/06 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Sporting Cabinda
    1 - 0
    Vòng 26
  • 27/06 21:30
    Baixa de Kassange
    Recreativo Libolo
    0 - 0
    Vòng 26
  • 27/06 21:00
    Recreativo Caala
    Cuando Cubango
    1 - 0
    Vòng 26
  • 27/06 21:00
    Benfica Lubango
    Desportivo Huila
    1 - 1
    Vòng 26
  • 26/06 22:30
    Progresso Sambizanga
    Ferroviario Do Huambo
    1 - 0
    Vòng 26
  • 3-0 W.O.
  • 26/06 21:30
    1Academica Lobito
    Primeiro 1 de Agosto
    2 - 0
    Vòng 26
  • 26/06 21:00
    Sagrada Esperanca
    Interclube Luanda1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 24/06 21:30
    Baixa de Kassange
    Sporting Cabinda
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 21:30
    Sporting Cabinda
    Progresso Sambizanga
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/06 21:30
    Academica Lobito
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/06 21:00
    Ferroviario Do Huambo
    Recreativo Caala
    1 - 1
    Vòng 25
  • 20/06 21:00
    Cuando Cubango
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/06 21:00
    Desportivo Huila
    Interclube Luanda
    2 - 0
    Vòng 25
  • 19/06 21:00
    Sagrada Esperanca
    Santa Rita
    2 - 0
    Vòng 25
  • 19/06 21:00
    Bravos do Maquis
    Baixa de Kassange
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16/06 21:00
    Santa Rita
    Academica Lobito
    1 - 0
    Vòng 20
  • 13/06 21:00
    Benfica Lubango
    Ferroviario Do Huambo
    0 - 0
    Vòng 24
  • 3-0 W.O.
  • 13/06 21:00
    Santa Rita
    Desportivo Huila
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/06 22:30
    Progresso Sambizanga
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/06 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Primeiro 1 de Agosto
    2 - 0
    Vòng 24
  • 12/06 21:30
    Sporting Cabinda
    Recreativo Caala
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/06 21:30
    Interclube Luanda
    Cuando Cubango
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/06 21:30
    Baixa de Kassange
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/06 21:00
    Cuando Cubango
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng 19
  • 06/06 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Progresso Sambizanga
    2 - 0
    Vòng 23
  • 06/06 21:30
    Desportivo Huila
    Baixa de Kassange
    0 - 0
    Vòng 23
  • 06/06 21:00
    Ferroviario Do Huambo
    Interclube Luanda
    0 - 2
    Vòng 23
  • 06/06 21:00
    Cuando Cubango
    Santa Rita
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/06 21:30
    Sporting Cabinda
    Benfica Lubango
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/06 21:30
    Academica Lobito
    Recreativo Caala
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/06 21:00
    Bravos do Maquis
    Primeiro 1 de Agosto
    0 - 0
    Vòng 23
  • 01/06 21:30
    Baixa de Kassange
    Cuando Cubango
    2 - 1
    Vòng 22
Cập nhật: