Mua domain VN giá rẻ

Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay, Kqbd Ấn Độ tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay: xem kq bd Ấn Độ trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Ấn Độ ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ (giải Indian Super League (ISL)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Ấn Độ năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Ấn Độ hôm nay: xem bdkq Ấn Độ trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Ấn Độ hôm qua (nam và nữ Ấn Độ) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Ấn Độ (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ấn Độ và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Ấn Độ (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Ấn Độ mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Ấn Độ gần đây và xem kqbongda Ấn Độ trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Ấn Độ hôm nay và kết quả ĐT Ấn Độ (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Ấn Độ (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Ấn Độ. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ấn Độ, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Ấn Độ (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Ấn Độ (ĐT Ấn Độ lứa U) như: U23 Ấn Độ, U21, U19 và U17.

  • 16/10 22:00
    Ấn Độ
    Nepal
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 13/10 23:00
    1Ấn Độ
    Maldives
    1 - 1
    Vòng Matchs / 5
  • 10/10 23:00
    Nepal
    Ấn Độ
    0 - 0
    Vòng Matchs / 4
  • 07/10 18:00
    Ấn Độ
    Sri Lanka
    0 - 0
    Vòng Matchs / 3
  • 04/10 18:00
    1Bangladesh
    Ấn Độ
    0 - 1
    Vòng Matchs / 2
  • 13/03 21:00
    Mumbai City
    Mohun Bagan
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 09/03 21:00
    Mohun Bagan
    Northeast United
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 08/03 21:00
    Mumbai City
    Goa
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 06/03 21:00
    Northeast United
    Mohun Bagan
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 05/03 21:00
    Goa
    Mumbai City
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 28/02 21:00
    Mumbai City
    Mohun Bagan
    2 - 0
    Vòng 22
  • 28/02 18:30
    Goa
    Hyderabad
    0 - 0
    Vòng 22
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 27/02 21:00
    Odisha
    East Bengal
    1 - 2
    Vòng 22
  • 26/02 21:00
    Northeast United
    Kerala Blasters
    2 - 0
    Vòng 22
  • 25/02 21:00
    Jamshedpur
    Bengaluru
    3 - 0
    Vòng 22
  • 24/02 21:00
    Odisha
    Mumbai City
    1 - 4
    Vòng 21
  • 23/02 21:00
    1East Bengal
    Northeast United
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22/02 21:00
    1Hyderabad
    Mohun Bagan
    1 - 0
    Vòng 21
  • 21/02 21:00
    Kerala Blasters
    Chennaiyin1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 21/02 18:30
    Bengaluru
    Goa
    1 - 2
    Vòng 21
  • 20/02 21:00
    Jamshedpur
    Mumbai City
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/02 21:00
    Mohun Bagan
    East Bengal
    1 - 1
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Chennaiyin
    Northeast United
    1 - 2
    Vòng 20
  • 17/02 21:00
    Goa
    Odisha
    2 - 1
    Vòng 20
  • 16/02 21:00
    Hyderabad
    Kerala Blasters
    0 - 0
    Vòng 20
  • 15/02 21:00
    Mumbai City
    Bengaluru
    0 - 2
    Vòng 19
  • 14/02 21:00
    Mohun Bagan
    Jamshedpur
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/02 18:30
    1Northeast United
    Odisha
    3 - 1
    Vòng 19
  • 13/02 21:00
    Chennaiyin
    Goa
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12/02 21:00
    East Bengal
    Hyderabad1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Odisha
    Kerala Blasters
    1 - 0
    Vòng 18
  • 10/02 21:00
    Chennaiyin
    Jamshedpur
    0 - 0
    Vòng 18
  • 09/02 21:00
    Bengaluru
    Mohun Bagan
    0 - 2
    Vòng 18
  • 08/02 21:00
    Mumbai City
    Goa
    2 - 1
    Vòng 18
  • 07/02 21:00
    Hyderabad
    Northeast United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/02 18:30
    Jamshedpur
    East Bengal
    0 - 1
    Vòng 17
  • 06/02 21:00
    Odisha
    Mohun Bagan
    1 - 1
    Vòng 17
  • 27/03 18:30
    1Gokulam Kerala
    Trau
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 5
  • 27/03 18:30
    Churchill Brothers
    Minerva Punjab
    3 - 0
    Vòng Vô địch / 5
  • 25/03 20:30
    Real Kashmir
    Mohammedan (IND)
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 5
  • 25/03 17:35
    Aizawl
    Sudeva Delhi1
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 25/03 15:30
    Neroca
    Chennai City
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 21/03 20:30
    Minerva Punjab
    Real Kashmir1
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 4
  • 21/03 17:35
    Mohammedan (IND)
    Gokulam Kerala
    0 - 2
    Vòng Vô địch / 4
  • 21/03 15:30
    Trau
    Churchill Brothers
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 4
  • 20/03 20:30
    Chennai City
    Aizawl
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 20/03 15:30
    Sudeva Delhi
    Indian Arrows
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 16/03 20:30
    Sudeva Delhi
    Neroca
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 16/03 15:30
    Aizawl
    Indian Arrows
    1 - 2
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 15/03 20:30
    Churchill Brothers
    Mohammedan (IND)
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 3
  • 15/03 17:30
    Trau
    Minerva Punjab1
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 3
  • 15/03 15:30
    Gokulam Kerala
    Real Kashmir
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 3
  • 11/03 20:30
    Indian Arrows
    Chennai City
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 11/03 15:30
    Neroca
    Aizawl
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 10/03 20:30
    Churchill Brothers
    Gokulam Kerala
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 2
  • 10/03 17:35
    Real Kashmir
    Trau
    1 - 2
    Vòng Vô địch / 2
  • 10/03 15:30
    Minerva Punjab
    Mohammedan (IND)
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 2
  • 06/03 20:30
    Indian Arrows
    Neroca
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 06/03 15:30
    Chennai City
    Sudeva Delhi
    1 - 2
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 05/03 20:30
    Minerva Punjab
    Gokulam Kerala
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 1
  • 05/03 17:35
    Mohammedan (IND)
    Trau
    0 - 3
    Vòng Vô địch / 1
  • 05/03 15:30
    Real Kashmir
    Churchill Brothers
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 1
  • 01/03 20:30
    Neroca
    Minerva Punjab
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/03 15:30
    1Gokulam Kerala
    Churchill Brothers
    0 - 1
    Vòng 11
  • 28/02 20:30
    1Chennai City
    Aizawl
    0 - 2
    Vòng 11
  • 28/02 17:35
    Sudeva Delhi
    Trau
    2 - 1
    Vòng 11
  • 28/02 15:30
    1Mohammedan (IND)
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/02 20:45
    Indian Arrows
    Trau
    1 - 2
    Vòng 10
  • 24/02 15:30
    Churchill Brothers
    Neroca
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/02 20:30
    Mohammedan (IND)
    Chennai City1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23/02 17:30
    Sudeva Delhi
    Gokulam Kerala
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/02 15:30
    Aizawl
    Real Kashmir
    1 - 1
    Vòng 10
  • 19/02 20:30
    Gokulam Kerala
    Indian Arrows
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19/02 15:30
    Sudeva Delhi
    Neroca
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/02 20:30
    Chennai City
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/02 17:30
    1Real Kashmir
    Minerva Punjab1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/02 15:30
    Aizawl
    Mohammedan (IND)
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/02 20:30
    Aizawl
    Sudeva Delhi
    0 - 1
    Vòng 8
  • 14/02 15:30
    Indian Arrows
    Mohammedan (IND)
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/02 20:30
    Real Kashmir
    Neroca
    3 - 2
    Vòng 8
  • 13/02 17:30
    Minerva Punjab
    Chennai City
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/02 15:30
    Trau
    Gokulam Kerala
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/02 20:30
    Trau
    Aizawl
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/02 17:30
    Indian Arrows
    Minerva Punjab
    0 - 1
    Vòng 7
  • 09/02 15:30
    1Neroca
    Chennai City
    0 - 1
    Vòng 7
  • 08/02 20:30
    Churchill Brothers
    Real Kashmir
    0 - 0
    Vòng 7
  • 08/02 18:15
    Mohammedan (IND)
    Gokulam Kerala
    1 - 0
    Vòng 7
Cập nhật: