Kết quả bóng đá Albania hôm nay, Kqbd Albania tối đêm qua

Kết quả bóng đá Albania hôm nay: xem kq bd Albania trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Albania ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Albania - giải đấu hàng đầu bóng đá Albania năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Albania hôm nay: xem bdkq Albania trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Albania hôm qua (nam và nữ Albania) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Albania (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Albania và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Albania (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Albania mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Albania gần đây và xem kqbongda Albania trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Albania còn có tên gọi khác là Bóng đá Albania. Xem kết quả bóng đá Albania hôm nay, kqbd Albania trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Albania, Albania 1-A và Albania 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Albania hôm nay và kết quả ĐT Albania (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Albania (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Albania. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Albania, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Albania (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Albania (ĐT Albania lứa U) như: U23 Albania, U21, U19 và U17.

  • 13/11 02:45
    Anh
    Albania
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 13/10 01:45
    Albania
    Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 10/10 01:45
    Hungary
    Albania
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 09/09 01:45
    Albania
    San Marino
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 05/09 23:00
    Albania
    Hungary
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 03/10 21:45
    1Kukesi
    Teuta Durres1
    2 - 3
    Vòng 4
  • 03/10 18:45
    Tirana
    Laci
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 21:45
    Skenderbeu Korce
    Vllaznia Shkoder1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 18:45
    1Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 00:45
    1Dinamo Tirana
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/09 18:45
    Laci
    Kukesi1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/09 18:45
    Egnatia Rrogozhine
    Skenderbeu Korce
    1 - 1
    Vòng 3
  • C300x250-1
  • 27/09 00:45
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 18:45
    Teuta Durres
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 18:45
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 21:45
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/09 18:45
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/09 00:45
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 21:45
    Skenderbeu Korce
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 00:45
    Dinamo Tirana
    Laci
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 18:45
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    0 - 2
    Vòng 1
  • 12/09 18:45
    Kastrioti Kruje
    Dinamo Tirana
    0 - 2
    Vòng 1
  • 11/09 18:45
    Tirana
    Skenderbeu Korce1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/09 18:45
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    3 - 3
    Vòng 1
  • 11/09 00:45
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/05 21:00
    Kastrioti Kruje
    Tomori Berat
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 26/05 22:00
    Bylis
    Partizani Tirana
    1 - 1
    Vòng 36
  • 26/05 22:00
    Tirana
    Skenderbeu Korce
    2 - 1
    Vòng 36
  • 26/05 22:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    0 - 1
    Vòng 36
  • 26/05 22:00
    Teuta Durres
    Apolonia Fier2
    2 - 1
    Vòng 36
  • 26/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    1 - 0
    Vòng 36
  • 21/05 22:15
    Apolonia Fier
    Tirana
    0 - 1
    Vòng 35
  • 21/05 22:15
    Laci
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 35
  • 21/05 22:15
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 35
  • 21/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 35
  • 21/05 22:00
    Skenderbeu Korce
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 35
  • C300x250-2
  • 17/05 22:00
    Tirana
    Laci
    0 - 0
    Vòng 34
  • 17/05 22:00
    Kukesi
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 34
  • 17/05 22:00
    Skenderbeu Korce
    Apolonia Fier
    2 - 0
    Vòng 34
  • 17/05 22:00
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 34
  • 17/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 34
  • 14/05 00:00
    Partizani Tirana
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 33
  • 13/05 21:00
    Apolonia Fier
    Kukesi
    0 - 1
    Vòng 33
  • 13/05 21:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 33
  • 13/05 21:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 33
  • 13/05 21:00
    Laci
    Skenderbeu Korce
    0 - 0
    Vòng 33
  • 09/05 00:00
    1Skenderbeu Korce
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 32
  • 09/05 00:00
    Teuta Durres
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 32
  • 08/05 21:00
    Apolonia Fier
    Laci
    0 - 0
    Vòng 32
  • 08/05 21:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 32
  • 07/05 23:00
    Kukesi
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 32
  • 03/05 23:00
    Partizani Tirana
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng 31
  • 03/05 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 31
  • 03/05 20:00
    Laci
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 21:00
    Bylis
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 21:00
    1Kastrioti Kruje
    Skenderbeu Korce
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/04 21:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 30
  • 13/10 18:30
    Partizani Tirana
    Terbuni Puke
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Tirana
    Shkumbini Peqin
    6 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Skenderbeu Korce
    Veleciku Koplik
    3 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Korabi Peshkopi
    FK Vora1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Laci
    Butrinti Sarande
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Kukesi
    Maliqi
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Kastrioti Kruje
    Elbasani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Apolonia Fier
    Flamurtari
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [5-6],
  • 13/10 18:30
    Egnatia Rrogozhine
    Turbina Cerrik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Pogradeci
    Besa Kavaje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Teuta Durres
    Luzi 2008
    2 - 2
    Vòng 1
  • 13/10 18:30
    Vllaznia Shkoder
    Laberia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Terbuni Puke
    Partizani Tirana
    0 - 3
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Shkumbini Peqin
    Tirana
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Veleciku Koplik
    Skenderbeu Korce
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Oriku
    Bylis
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Erzeni Shijak
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Beselidhja Lezhe
    Burreli
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    FK Vora
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Maliqi
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Elbasani
    Kastrioti Kruje
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Flamurtari
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Turbina Cerrik
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Lushnja KS
    Tomori Berat
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Luzi 2008
    Teuta Durres
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/09 21:00
    Laberia
    Vllaznia Shkoder
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/09 19:00
    Besa Kavaje
    Pogradeci
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/09 18:30
    Butrinti Sarande
    Laci
    0 - 1
    Vòng 1
  • 01/06 00:00
    1Skenderbeu Korce
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng Chung kết
Cập nhật: